ผลบอลเมื่อคืน

Time Home Score Away HT Handicap
ฟุตซอลโลก 2021
20/09 - 00:00 หมู่เกาะโซโลมอน - ไทย
ENGLAND: Premier League
18/09 - 18:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0 - 2 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 2 0.5/1
18/09 - 21:00 เบิร์นลี่ย์ 0 - 1 อาเซนอล 0 - 1 0.5
18/09 - 21:00 ลิเวอร์พูล 3 - 0 คริสตัล พาเลซ 1 - 0 1.5/2
18/09 - 21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 เซาแธมป์ตัน 0 - 0 2/2.5
18/09 - 21:00 นอริช ซิตี้ 1 - 3 วัตฟอร์ด 1 - 1 0/0.5
18/09 - 23:30 แอสตัน วิลล่า 3 - 0 เอฟเวอร์ตัน 0 - 0 0/0.5
FRANCE: Ligue 1
18/09 - 22:00 ล็องส์ 1 - 0 ลีลล์ 0 - 0 0
19/09 - 02:00 แซงต์ เอเตียน 1 - 2 บอร์กโดซ์ 0 - 1 0.5
GERMANY: Bundesliga
18/09 - 20:30 Arminia Bielefeld 0 - 0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ 0 - 0 0.5
18/09 - 20:30 เอาก์สบวร์ก 1 - 0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0 - 0 0/0.5
18/09 - 20:30 บาเยิร์น มิวนิค 7 - 0 Bochum 4 - 0 3/3.5
18/09 - 20:30 ไมนซ์ 0 - 0 ไฟร์บวร์ก 0 - 0 0.5
18/09 - 23:30 โคโลญจน์ 1 - 1 ไลป์ซิก 0 - 0 0.5
ITALY: Serie A
18/09 - 20:00 เจนัว 1 - 2 ฟิออเรนติน่า 0 - 0 0/0.5
18/09 - 23:00 อินเตอร์ มิลาน 6 - 1 โบโลญญ่า 3 - 0 1.5
19/09 - 01:45 Salernitana 0 - 1 อตาลันต้า 0 - 0 1.5/2
NETHERLANDS: Eredivisie
18/09 - 21:30 ฮีเรนวีน 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 - 0 0.5/1
18/09 - 23:45 วิลเลม ทเว 2 - 1 โกรนิงเก้น 2 - 0 0/0.5
19/09 - 01:00 อาแย็กซ์ 9 - 0 คัมบูร์ 4 - 0 3
19/09 - 02:00 อูเทรชท์ 2 - 2 วาลไวก์ 1 - 2 1.5/2
SPAIN: LaLiga
18/09 - 19:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 3 - 0 เกตาเฟ่ 1 - 0 0/0.5
18/09 - 21:15 แอตเลติโก มาดริด 0 - 0 แอธเลติก บิลเบา 0 - 0 0.5/1
18/09 - 23:30 เอลเช่ 1 - 1 เลบันเต้ 1 - 0 0/0.5
19/09 - 02:00 เดปอร์ติโบ อลาเบส 0 - 2 โอซาซูน่า 0 - 2 0/0.5
AFRICA: CAF Champions League - Qualification
18/09 - 20:00 Hearts of Oak (Gha) 0 - 0 Kamsar (Gui) 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Platinum (Zim) 0 - 1 Sagrada (Ang) 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Tusker (Ken) 3 - 0 AS Arta (Dji) 2 - 0 1
18/09 - 20:00 Zanaco (Zam) 1 - 0 Akonangui (Gnq) 0 - 0 1.5
18/09 - 20:00 ZESCO (Zam) 2 - 1 Royal Leopards (Esw) 1 - 1 1.5
18/09 - 21:00 Big Bullets (Mal) 1 - 3 AmaZulu (Rsa) 0 - 2 0/0.5
18/09 - 22:00 Petro Atletico (Ang) 0 - 0 Fovu Baham (Cmr) 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Nouadhibou (Mrt) 2 - 0 FC Loto (Ben) 0 - 0 0.5/1
AFRICA: CAF Confederation Cup - Qualification
18/09 - 20:00 AS Kigali (Rwa) 6 - 0 Missiri (Com) 3 - 0 2
18/09 - 20:00 Bayelsa (Nga) 0 - 0 Ashanti GB (Gui) 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Buffles du Borgou (Ben) 0 - 0 FAR Rabat (Mar) 0 - 0 0.5
18/09 - 20:00 Horseed (Som) 0 - 1 Azam (Tan) 0 - 1 1
18/09 - 20:00 Young Buffaloes (Esw) 0 - 0 Red Arrows (Zam) 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Orapa United (Bot) 1 - 0 Mangasport (Gab) 0 - 0 0
18/09 - 21:30 Diables Noirs (Con) 1 - 0 Bumamuru (Bur) 1 - 0 0
18/09 - 22:30 Police (Nig) 1 - 0 Ben Guerdane (Tun) 1 - 0 0.5/1
18/09 - 23:00 Biashara Mara United (Tan) 2 - 0 Dikhil (Dji) 2 - 0 1.5
ALBANIA: Superliga
18/09 - 21:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 1 Partizani 0 - 0 1
19/09 - 00:45 Vllaznia 1 - 1 Teuta 0 - 0 0
ALBANIA: First Division
18/09 - 20:00 Korabi Peshkopi 2 - 1 Butrinti Sarande 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Apolonia Fier 2 - 1 Shkumbini Peqin 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Burreli 0 - 0 Tomori Berat 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Erzeni 0 - 1 Bylis 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Lushnja 0 - 0 Terbuni 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Pogradeci 0 - 0 Besa Kavaje 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Turbina Cerrik 3 - 1 Beselidhja Lezha 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Vora 3 - 2 Maliqi 0 - 1 0
ARGENTINA: Liga Profesional
18/09 - 23:30 Godoy Cruz 1 - 1 Sarmiento Junin 0 - 0 0.5
19/09 - 01:45 Velez Sarsfield 3 - 2 Aldosivi 1 - 1 1/1.5
19/09 - 04:00 Racing Club 1 - 2 Talleres Cordoba 1 - 1 0
19/09 - 06:15 อดเลติโก้ ทูคูแมน 1 - 2 โบค่า จูเนียร์ 0 - 2 0/0.5
ARGENTINA: Primera Nacional
19/09 - 01:00 Barracas Central 1 - 1 Gimnasia Jujuy 0 - 0 0/0.5
19/09 - 01:00 CA Estudiantes 1 - 1 Agropecuario 0 - 0 0
19/09 - 01:00 Villa Dalmine 1 - 0 Santamarina 0 - 0 0/0.5
19/09 - 01:30 Guillermo Brown 0 - 1 Deportivo Moron 0 - 0 0
19/09 - 02:10 Chacarita Juniors 0 - 0 Estudiantes Rio Cuarto 0 - 0 0/0.5
19/09 - 04:10 Almirante Brown 1 - 0 Dep. Riestra 0 - 0 0.5
ARGENTINA: Torneo Federal
19/09 - 01:30 Olimpo Bahia Blanca 1 - 0 Camioneros Buenos Aires 1 - 0 1
19/09 - 02:00 Gimnasia E.R. 1 - 2 Sportivo Belgrano 1 - 1 0
19/09 - 04:00 Chaco For Ever 0 - 0 Defensores Belgrano VR 0 - 0 1
ARGENTINA: Primera B - Clausura
18/09 - 23:00 Flandria 1 - 1 Sacachispas 1 - 0 0/0.5
19/09 - 01:00 Canuelas 0 - 0 Acassuso 0 - 0 0
19/09 - 01:00 Comunicaciones 1 - 0 Fenix 0 - 0 0/0.5
19/09 - 01:00 Dep. Merlo 0 - 1 Justo Jose de Urquiza 0 - 1 0/0.5
19/09 - 01:00 Deportivo Armenio 0 - 1 Defensores Unidos 0 - 0 0
19/09 - 01:00 San Miguel 1 - 1 Argentino de Quilmes 0 - 1 0/0.5
19/09 - 01:00 UAI Urquiza 0 - 3 Colegiales 0 - 2 0
ARGENTINA: Primera C - Clausura
19/09 - 01:00 Dock Sud 1 - 2 Deportivo Espanol 0 - 1 0/0.5
ASIA: Asian Cup Women - Qualification - First stage
18/09 - 17:00 Nepal W 1 - 2 Philippines W 1 - 0 0
AUSTRALIA: NPL Queensland
18/09 - 16:00 Magpies Crusaders 2 - 4 Queensland Lions 2 - 2 3
AUSTRALIA: NPL South Australian
18/09 - 17:00 Adelaide Comets 3 - 2 Adelaide Olympic 0 - 1 0.5/1
18/09 - 17:00 Campbelltown City 4 - 0 Blue Eagles 3 - 0 1.5/2
18/09 - 17:00 Croydon Kings 1 - 1 Adelaide City 0 - 0 0.5/1
18/09 - 17:00 Cumberland Utd. 4 - 0 Adelaide U21 3 - 0 0/0.5
18/09 - 17:00 NE Metrostars 0 - 1 Adelaide Raiders 0 - 0 1/1.5
18/09 - 17:00 South Adelaide 5 - 2 Sturt Lions 1 - 2 0/0.5
AUSTRALIA: NPL Western Australia - Play Offs
18/09 - 18:00 Perth SC 6 - 3 Floreat Athena 5 - 1 0/0.5
AUSTRALIA: Brisbane Premier League
18/09 - 14:00 The Gap 0 - 1 Acacia Ridge 0 - 1 0/0.5
18/09 - 15:00 Western Spirit 0 - 2 Bayside 0 - 0 1
18/09 - 16:00 Toowong 2 - 1 Brisbane K. 2 - 1 1/1.5
18/09 - 16:00 Univ. of Queensland 1 - 2 St. George Willawong 1 - 2 1/1.5
AUSTRIA: Admiral Bundesliga
18/09 - 22:00 Admira 1 - 1 Hartberg 1 - 0 0/0.5
18/09 - 22:00 ออสเตรียเวียนนา 0 - 0 Altach 0 - 0 1
18/09 - 22:00 Ried 3 - 3 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ 0 - 2 0.5/1
AUSTRIA: 2. Liga
18/09 - 19:30 Dornbirn 0 - 2 Floridsdorfer AC 0 - 0 0.5
19/09 - 01:00 Vorwarts Steyr 1 - 2 A. Lustenau 1 - 0 1
AUSTRIA: Regionalliga East
18/09 - 21:30 Leobendorf 2 - 3 Neusiedl 1 - 0 0.5/1
18/09 - 22:00 Wiener Viktoria 1 - 0 Stripfing 0 - 0 1
AUSTRIA: Regionalliga Central
18/09 - 21:00 Stadl Paura 1 - 2 Vocklamarkt 0 - 0 2
18/09 - 22:00 Union Gurten 4 - 0 Wels 2 - 0 0
AUSTRIA: Regionalliga West - Tyrol
18/09 - 19:30 Wacker Innsbruck (Am) 4 - 3 Kufstein 2 - 1 0/0.5
18/09 - 21:30 SC Imst 0 - 4 Telfs 0 - 2 0/0.5
AUSTRIA: Regionalliga West - Salzburg
18/09 - 21:00 A. Salzburg 6 - 0 Bischofshofen 2 - 0 0
18/09 - 23:00 Kuchl 2 - 2 Seekirchen 2 - 1 0
AUSTRIA: Regionalliga West - Vorarlberg
18/09 - 21:00 Bregenz 0 - 0 Hohenems 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Wolfurt 0 - 2 Admira Dornbirn 0 - 0 0
AZERBAIJAN: Premier League
18/09 - 20:00 Gabala 5 - 0 Sabail 0 - 0 0.5/1
18/09 - 22:15 Zira 1 - 1 Sabah Baku 0 - 0 0/0.5
BELARUS: Vysshaya Liga
18/09 - 19:00 Slutsk 1 - 4 FC Gomel 0 - 1 0.5/1
18/09 - 21:00 Dynamo Brest 0 - 3 Slavia Mozyr 0 - 2 0.5
18/09 - 23:00 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 0 Shakhtyor Soligorsk 0 - 0 0/0.5
BELARUS: Pershaya Liga
18/09 - 17:00 Dnepr Mogilev 4 - 2 Lida 2 - 2 2
18/09 - 19:00 Krumkachy 0 - 2 Lokomotiv Gomel 0 - 2 1
18/09 - 21:00 FC Slonim 2 - 4 Orsha 2 - 0 0
BELARUS: Vysshaya Liga Reserve
18/09 - 17:00 Din. Minsk 2 2 - 0 Isloch 2 0 - 0 0
18/09 - 17:00 Vitebsk 2 2 - 3 Minsk 2 1 - 2 0/0.5
18/09 - 18:00 Neman 2 4 - 1 Smorgon 2 3 - 1 3.5
BELGIUM: Jupiler Pro League
18/09 - 21:15 Oostende 3 - 1 Beerschot VA 2 - 0 0.5
18/09 - 23:30 เมเชเลน 2 - 0 เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 - 0 0.5/1
18/09 - 23:30 Royale Union SG 2 - 1 ซูลเต้ วาเรเกม 0 - 0 2/2.5
19/09 - 01:45 Charleroi 0 - 1 คลับ บรูกก์ 0 - 0 0.5/1
BELGIUM: 1B Pro League
19/09 - 01:45 Mouscron 1 - 1 Virton 1 - 1 0.5/1
BELGIUM: National Division 1
19/09 - 00:30 Dessel 3 - 1 Saint Eloois 2 - 0 0
19/09 - 01:00 Dender 0 - 0 Knokke 0 - 0 0
19/09 - 01:00 Mandel United 1 - 2 URSL Vise 1 - 1 0
19/09 - 01:00 Patro Eisden 0 - 0 Thes Sport 0 - 0 0
19/09 - 01:00 Tienen 2 - 2 OC Charleroi 0 - 2 0
BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF
19/09 - 00:30 Entente Durbuy 0 - 2 Acren 0 - 1 0
19/09 - 01:00 Couvin-Mariembourg 0 - 2 Meux 0 - 1 0
19/09 - 01:00 Ganshoren 1 - 1 Rebecquoise 0 - 0 0
19/09 - 01:00 Waremme 1 - 2 Verlaine 1 - 0 0
19/09 - 01:30 Jette 1 - 0 Givry 1 - 0 0
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A
18/09 - 21:00 KRC Harelbeke 2 - 0 Menen 0 - 0 0
19/09 - 00:30 Ninove 2 - 0 KRC Gent 0 - 0 0
19/09 - 00:30 Ronse 4 - 3 Westhoek 3 - 0 0
19/09 - 01:00 Wetteren 0 - 1 Lokeren-Temse 0 - 1 0
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV B
19/09 - 01:00 Bocholter 0 - 2 Tongeren 0 - 0 0
19/09 - 01:00 Hades 1 - 11 Houtvenne 1 - 0 0
19/09 - 01:00 Hoogstraten 1 - 2 Londerzeel 1 - 1 0
19/09 - 01:00 K. Berchem Sport 2 - 1 Cappellen 2 - 0 0
19/09 - 01:00 Lyra-Lierse Berlaar 3 - 1 Wijgmaal 1 - 0 0
BELGIUM: 1st National Women
18/09 - 20:00 Gent II W 3 - 2 Zwevezele W 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Moldavo W 4 - 1 Genk II W 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Wuustwezel W 6 - 2 Chastre W 0 - 0 0
18/09 - 20:30 Tienen W 0 - 3 RSC Anderlecht II W 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Famkes Merkem W 1 - 0 RFC Liege W 0 - 0 0
18/09 - 22:00 Mechelen W 2 - 0 St. Liege II W 0 - 0 0
18/09 - 22:00 Mons W 2 - 4 Leuven II W 0 - 0 0
BOLIVIA: Division Profesional
19/09 - 02:00 Santa Cruz 2 - 1 Royal Pari 1 - 1 0/0.5
19/09 - 04:15 Aurora 2 - 0 Blooming 1 - 0 1
19/09 - 06:30 Nacional Potosi 0 - 2 Always Ready 0 - 2 0/0.5
BOLIVIA: Nacional B - First stage
18/09 - 22:30 ABB 1 - 4 Fatic 0 - 2 0
19/09 - 02:00 Maestranza 3 - 2 Municipal Achocalla 0 - 0 0
19/09 - 02:00 U. Sucre 2 - 1 Fancesa 1 - 0 0
19/09 - 02:30 Ferrocarril Palmeiras 2 - 1 Rosario Central 2 - 1 1
19/09 - 03:00 Libertad 1 - 0 CD Kivon 0 - 0 0
19/09 - 04:00 Mariscal Sucre 3 - 2 Moto Club 3 - 2 0
19/09 - 05:00 Nueva Cliza 0 - 0 Universitario de Vinto 0 - 0 0
19/09 - 05:00 SA Bulo Bulo 0 - 0 Cochabamba 0 - 0 0
19/09 - 07:00 Mojocoya 4 - 0 Atletico de Padilla 3 - 0 0
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Premier League
18/09 - 21:30 Posusje 1 - 1 Radnik Bijeljina 0 - 1 0/0.5
18/09 - 22:00 Zeljeznicar 0 - 0 Velez Mostar 0 - 0 0/0.5
18/09 - 23:55 Tuzla City 1 - 0 Sloboda 0 - 0 0.5/1
19/09 - 02:10 Zrinjski 3 - 0 Prijedor 2 - 0 1.5
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH
18/09 - 21:00 Banovici 1 - 0 Jedinstvo Bihac 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Bratstvo Gracanica 3 - 0 Tomislav 3 - 0 1.5
18/09 - 21:00 Gorazde 2 - 1 Gradina Srebrenik 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Gradacac 3 - 0 Mladost DK 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Kakanj 1 - 0 Igman K. 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Travnik 1 - 1 TOSK Tesanj 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Vis Simm-Bau 1 - 1 HNK Orasje 0 - 1 0
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - RS
18/09 - 21:00 Drina Zvornik 0 - 1 Krupa 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Ljubic Prnjavor 5 - 1 Podrinje Janja 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Novi Grad 1 - 0 Slavija 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Sloga Doboj 4 - 0 Kozarska Dubica 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Tekstilac 3 - 1 Kozara 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Zvijezda 09 6 - 0 Buducnost Pilica 4 - 0 0
BRAZIL: Serie A
19/09 - 03:00 Chapecoense-SC 0 - 2 พัลไมรัส 0 - 2 0.5/1
19/09 - 04:45 Athletico-PR 2 - 1 Juventude 0 - 0 0/0.5
19/09 - 05:00 Atletico-MG 3 - 0 Sport Recife 2 - 0 1/1.5
19/09 - 07:00 Bahia 1 - 1 Bragantino 0 - 0 0/0.5
19/09 - 07:00 Ceara 0 - 0 Santos 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Serie B
19/09 - 02:30 Botafogo RJ 3 - 1 Nautico 1 - 1 0.5/1
19/09 - 02:30 Londrina 0 - 2 CSA 0 - 2 0
19/09 - 05:00 Goias 2 - 1 Brasil de Pelotas 1 - 0 1
BRAZIL: Serie C - First stage
18/09 - 21:00 Oeste 0 - 1 EC Sao Jose 0 - 1 0/0.5
19/09 - 01:00 Floresta EC 1 - 1 Volta Redonda 1 - 0 0/0.5
19/09 - 03:00 AE Altos 2 - 3 Paysandu PA 2 - 2 0
19/09 - 03:00 Botafogo SP 1 - 2 Figueirense 0 - 1 0
19/09 - 03:00 Criciuma 3 - 0 Mirassol 1 - 0 0.5/1
19/09 - 05:00 Novorizontino 1 - 0 Parana 1 - 0 1/1.5
BRAZIL: Serie D - Play Offs
19/09 - 01:00 Campinense 2 - 1 Sergipe 1 - 0 0
19/09 - 01:00 Joinville 2 - 1 Bangu 0 - 0 1
19/09 - 01:00 Santo Andre 0 - 2 Esportivo 0 - 1 0
19/09 - 02:00 Cascavel 0 - 3 Cianorte 0 - 2 0
19/09 - 02:00 Juazeirense 0 - 1 Atletico-CE 0 - 0 1
19/09 - 02:00 Julho Esporte 3 - 0 Penarol 1 - 0 0
19/09 - 02:00 Portuguesa 1 - 1 SER Caxias 0 - 0 1
19/09 - 03:00 Boa 1 - 1 Uniao Rondonopolis 1 - 1 0
19/09 - 03:00 Ferroviaria 1 - 0 Brasiliense 0 - 0 0
BRAZIL: Campeonato Gaucho 2
19/09 - 01:00 EC Guarani 1 - 0 Avenida 0 - 0 0
19/09 - 01:00 Inter Santa Maria 1 - 1 SC Sao Paulo 0 - 1 0
19/09 - 01:00 Tupi RS 0 - 0 Passo Fundo 0 - 0 0
19/09 - 02:00 Igrejinha 1 - 0 EC Cruzeiro 0 - 0 0
BRAZIL: Brasileiro U20
19/09 - 01:00 Atletico GO U20 1 - 2 Internacional U20 0 - 0 1
19/09 - 01:00 Gremio U20 7 - 2 Sport Recife U20 4 - 1 0
BULGARIA: Parva liga
18/09 - 21:30 Cherno More 1 - 1 Lok. Sofia 1 - 0 0.5/1
18/09 - 23:45 Levski Sofia 0 - 0 CSKA 1948 Sofia 0 - 0 0/0.5
BULGARIA: Vtora liga
18/09 - 19:00 Minyor Pernik 1 - 1 Montana 1 - 0 1
18/09 - 21:00 Hebar 1 - 0 Septemvri Sofia 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Ludogorets II 2 - 1 Spartak 0 - 1 1
18/09 - 21:00 Yantra Gabrovo 2 - 0 Neftochimic Burgas 2 - 0 0
18/09 - 22:00 Sozopol 4 - 1 Botev Plovdiv II 1 - 1 1
BULGARIA: Third League - South-East
18/09 - 21:00 Beroe II 0 - 3 Levski Karlovo 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Borislav Parvomay 7 - 2 Rozova Dolina 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Dimitrovgrad 0 - 1 Yambol 1915 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Gigant Saedinenie 4 - 0 Chernomorets 1919 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Levski Krumovgrad 2 - 1 Sokol Markovo 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Rodopa Smolyan 1 - 1 Nesebar 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Zagorets 2 - 0 Lok. Plovdiv II 1 - 0 0
BULGARIA: Third League - South-West
18/09 - 21:00 Bansko 2 - 1 Vihren 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Chavdar Etropole 2 - 0 Vladaya 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Chepintsi 0 - 2 Balkan Botevgrad 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Kostinbrod 1 - 2 Septemvri Sofia 2 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Nadezhda Dobroslavci 0 - 2 Gotse Delchev 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Oborishte 2 - 2 Vitosha Bistritsa 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Pirin Blagoevgrad 2 0 - 0 Botev Ihtiman 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Rilski Sportist 0 - 3 Kyustendil 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Slivnishki Geroy 2 - 1 Razlog 0 - 0 0
BULGARIA: Third League - North-West
18/09 - 21:00 Akademik Svishtov 0 - 3 Lok. Gorna 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Drenovets 2 - 0 Lok. Dryanovo 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Mezdra 0 - 2 Spartak Pleven 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Partizan Cerven Brjag 3 - 1 Juventus Malchika 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Pavlikeni 3 - 0 Etar II 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Peshtera Galata 1 - 0 OFK Levski 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Vihar Slavyanovo 0 - 2 Bdin Vidin 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Yantra Polski Trambesh 3 - 1 Botev Vratsa II 0 - 1 0
BURUNDI: Primus League
18/09 - 20:00 Aigle Noir 0 - 0 Flambeau du Centre 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Dynamik 0 - 0 Musongati 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Dynamik - New Oil 0
18/09 - 20:00 Kayanza 3 - 3 TOP Junior 1 - 1 1.5
18/09 - 20:00 Kayanza 0 - 0 Vital'O 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Le Messager Ngozi 0 - 0 TOP Junior 0 - 0 0
CAMBODIA: C-League - Championship Group
18/09 - 15:30 NagaWorld 4 - 2 Angkor Tiger 0 - 0 0
18/09 - 15:30 Visakha 1 - 2 Boeung Ket 0 - 2 0
18/09 - 18:00 Svay Rieng 1 - 0 Phnom Penh Crown 0 - 0 0
CANADA: Canadian Premier League
19/09 - 01:00 York Utd 0 - 0 HFX Wanderers 0 - 0 0
19/09 - 03:00 Valour 1 - 1 Cavalry 0 - 0 0
CANADA: CSL
19/09 - 02:00 AS Toronto 1 - 2 BGHC 0 - 0 0
19/09 - 04:00 Serbian W. E. 4 - 1 St. Catharines Hrvat 0 - 0 0
19/09 - 06:00 Vorkuta 3 - 0 Toronto Tigers 2 - 0 0
19/09 - 08:00 Scarborough B. 2 - 0 Euru FA 0 - 0 0
CANADA: U Sports
19/09 - 01:15 Dalhousie 3 - 1 Memorial 2 - 0 0
19/09 - 01:15 Moncton 0 - 2 StFX 0 - 2 0
19/09 - 01:15 UNB 4 - 2 Cape Breton 1 - 0 0
19/09 - 03:15 Lethbridge 0 - 1 Mount Royal 0 - 1 0
19/09 - 05:15 UPEI 1 - 0 Acadia 0 - 0 0
19/09 - 05:30 UBC Okanagan 1 - 2 Thompson Rivers 0 - 1 0
19/09 - 09:15 UNBC 0 - 3 Trinity Western 0 - 2 0
CHINA: Jia League
18/09 - 15:30 Xinjiang Tianshan 0 - 3 Nantong Zhiyun 0 - 1 1.5
18/09 - 18:35 Sichuan Jiuniu 1 - 1 Kunshan 0 - 1 0/0.5
18/09 - 18:35 Wuhan Three Towns 3 - 1 Zibo Cuju 1 - 1 2.5/3
COLOMBIA: Primera A - Clausura
19/09 - 02:00 Envigado 1 - 1 Quindio 1 - 1 0/0.5
19/09 - 04:00 America De Cali 2 - 3 Jaguares de Cordoba 1 - 0 0.5/1
19/09 - 06:05 Junior 1 - 3 Atl. Nacional 1 - 1 0/0.5
19/09 - 08:10 Millonarios 3 - 1 Huila 2 - 0 1.5
COLOMBIA: Primera B - Clausura
18/09 - 23:00 Bogota 1 - 1 Real Santander 1 - 0 0.5/1
19/09 - 03:00 Llaneros 1 - 0 โบค่า จูเนียร์ 1 - 0 0/0.5
19/09 - 05:00 Barranquilla 2 - 2 Cortulua 0 - 1 0.5
COSTA RICA: Primera Division - Apertura
19/09 - 03:00 ADR Jicaral 3 - 0 Zeledon 0 - 0 0
COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura
19/09 - 00:00 ไลบีเรีย 1 - 2 Escorpiones 1 - 1 0
19/09 - 03:00 Cariari Pococi 2 - 2 Municipal Turrialba 2 - 1 0
19/09 - 03:00 San Jose FC 1 - 3 Puntarenas FC 1 - 2 0
CROATIA: 1. HNL
18/09 - 22:00 Slaven Belupo 1 - 1 Istra 1961 0 - 0 0/0.5
19/09 - 00:05 Sibenik 2 - 1 Lok. Zagreb 1 - 1 0/0.5
CROATIA: 2. HNL
18/09 - 21:30 Dubrava 3 - 1 Orijent 2 - 1 0
18/09 - 21:30 Dugopolje 2 - 1 Cibalia 1 - 0 0
18/09 - 21:30 Jarun 1 - 1 Kustosija 0 - 1 0
18/09 - 21:30 Opatija 1 - 1 Solin 0 - 1 0
18/09 - 21:30 Rudes 3 - 1 Bijelo Brdo 0 - 1 0
18/09 - 21:30 Sesvete 1 - 2 Zapresic 0 - 0 0
CROATIA: 3. HNL Center
18/09 - 22:00 HASK 1 - 2 Dugo Selo 1 - 0 0
18/09 - 22:00 Lucko 3 - 0 Mladost Petrinja 2 - 0 0
18/09 - 22:00 Lukavec 0 - 1 Maksimir 0 - 1 0
18/09 - 22:00 Ravnice 1 - 0 Karlovac 0 - 0 0
18/09 - 22:00 Segesta 0 - 0 Gaj Mace 0 - 0 0
18/09 - 22:00 Vrapce 3 - 0 Kurilovec 2 - 0 0
18/09 - 22:00 Zagorec K. 4 - 1 Ponikve 1 - 0 0
CROATIA: 3. HNL North
18/09 - 21:00 Bjelovar 3 - 2 NK Polet 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Koprivnica 2 - 2 Podravina Ludbreg 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Podravac Virje 1 - 2 Medjimurje Cakovec 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Radnik Krizevci 1 - 2 Papuk Orahovica 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Rudar Mursko Sredisce 0 - 1 Varteks Varazdin 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Virovitica 0 - 4 Zdralovi 0 - 1 0
CROATIA: 3. HNL South
18/09 - 21:30 GOSK Dubrovnik 2 - 0 Neretva 0 - 0 0
18/09 - 21:30 HNK Zadar 0 - 1 HV Posedarje 0 - 1 0
18/09 - 21:30 Jadran LP 7 - 2 Vodice 3 - 1 0
18/09 - 21:30 Junak Sinj 3 - 1 Zmaj Makarska 1 - 0 0
18/09 - 21:30 Kamen Ivanbegovina 0 - 1 RNK Split 0 - 0 0
18/09 - 21:30 OSK Otok 1 - 1 Hrvace 1 - 0 0
18/09 - 23:00 Uskok Klis 1 - 1 Sloga Mravince 1 - 0 0
CROATIA: 3. HNL East
18/09 - 21:30 Darda 5 - 1 Gornja Vrba 1 - 0 0
18/09 - 21:30 Granicar Zupanja 2 - 0 Vuteks Sloga 1 - 0 1.5
18/09 - 21:30 Marsonia 2 - 0 Croatia Dakovo 2 - 0 0
18/09 - 21:30 NASK Nasice 2 - 4 Kutjevo 1 - 2 0
18/09 - 21:30 Oriolik 1 - 2 Slavonija Pozega 1 - 1 0
18/09 - 21:30 Sloga NG 3 - 0 Pleternica 0 - 0 0
18/09 - 21:30 Vukovar 1991 1 - 1 Belisce 1 - 0 0
18/09 - 21:30 Zrinski Jurjevac 4 - 0 Cepin 2 - 0 0
CROATIA: 3. HNL West
18/09 - 21:30 Buje 0 - 1 Krk 0 - 0 0
18/09 - 21:30 Cres 1 - 0 Novigrad 0 - 0 0
18/09 - 21:30 Jadran Porec 5 - 0 NK Pomorac 2 - 0 0
18/09 - 21:30 Pazinka 0 - 2 Grobnican 0 - 1 0
18/09 - 21:30 Uljanik Pula 1 - 4 Crikvenica 0 - 3 0
18/09 - 21:30 Vinodol 0 - 3 Rudar Labin 0 - 1 0
CYPRUS: First Division
18/09 - 22:00 Paphos 1 - 1 ลาร์นาค 0 - 0 0/0.5
19/09 - 00:00 Ol. Nicosia 1 - 1 AEL Limassol 0 - 1 0/0.5
CYPRUS: Division 2
18/09 - 23:00 Ayia Napa 1 - 1 Anagennisi Derynia 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Othellos Athienou 1 - 1 Alki Oroklini 0 - 1 0
18/09 - 23:00 Xylotympou 0 - 1 Omonia Aradippou 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: 1. Liga
18/09 - 21:00 สโลวาน ลิเบเรก 2 - 1 Mlada Boleslav 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Slovacko 3 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 0 - 0 0.5/1
19/09 - 00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 1 Ceske Budejovice 0 - 0 1.5
CZECH REPUBLIC: Division 2
18/09 - 15:15 Chrudim 0 - 2 Lisen 0 - 1 0/0.5
18/09 - 15:15 Trinec 1 - 1 Jihlava 0 - 0 0
18/09 - 15:15 Vyskov 2 - 3 Sparta Prague B 1 - 1 0/0.5
18/09 - 20:00 Opava 0 - 0 Mas Taborsko 0 - 0 0.5
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A
18/09 - 15:15 Pisek 2 - 0 Motorlet Prague 0 - 0 1
18/09 - 15:15 SK Rakovnik 4 - 2 Karlovy Vary 1 - 2 0
18/09 - 15:15 Vltavin 0 - 2 Benesov 0 - 2 1.5
18/09 - 15:15 Vysehrad 0 - 2 Kraluv Dvur 0 - 1 1
18/09 - 21:30 Domazlice 3 - 0 Pribram B 1 - 0 1.5
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B
18/09 - 15:15 Zbuzany 1 - 1 Mlada Boleslav B 1 - 1 0
18/09 - 15:30 Prepere 0 - 4 Hradec Kralove B 0 - 3 0
18/09 - 16:00 Teplice B 2 - 2 Jablonec B 1 - 1 1
18/09 - 20:30 Zivanice 3 - 1 Velvary 1 - 1 0
CZECH REPUBLIC: MSFL
18/09 - 15:15 FK Frydek-Mistek 2 - 4 Kromeriz 2 - 1 1
18/09 - 15:15 Otrokovice 2 - 4 Blansko 1 - 3 0
18/09 - 15:15 Sigma Olomouc B 2 - 0 Velke Mezirici 2 - 0 2
18/09 - 20:30 Rosice 1 - 0 Vratimov 1 - 0 1.5
18/09 - 20:30 Uhersky Brod 0 - 1 Unicov 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Division A
18/09 - 15:15 Marianske Lazne 2 - 2 Sedlcany 1 - 0 0
18/09 - 15:30 Ceske Budejovice B 7 - 0 Jindrichuv Hradec 5 - 0 0
18/09 - 20:30 Katovice 3 - 0 Hvezda Cheb 1 - 0 0
18/09 - 20:30 Klatovy 3 - 3 Petrin Plzen 2 - 0 0
18/09 - 20:30 Prestice 2 - 2 Doubravka 2 - 1 0
18/09 - 20:30 Rokycany 1 - 0 Union Beroun 1 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Division B
18/09 - 15:15 Aritma Prague 5 - 1 Meteor Prague 2 - 1 0
18/09 - 15:15 Brandys n. Labem 4 - 2 Ostrov 1 - 2 0
18/09 - 15:15 FK Ceska Lipa 0 - 0 Cesky Brod 0 - 0 0
18/09 - 15:15 Neratovice 4 - 0 Louny 2 - 0 0
18/09 - 15:15 SK Kladno 4 - 3 Banik Most - Sous 2 - 2 0
18/09 - 15:30 Chomutov 3 - 1 Steti 2 - 1 0
18/09 - 20:30 Dobris 2 - 1 Tatran Rakovnik 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Olympie Brezova 4 - 1 Slany 1 - 1 1.5
CZECH REPUBLIC: Division C
18/09 - 15:15 Libis 0 - 2 Velke Hamry 0 - 0 0
18/09 - 15:30 Kosmonosy 4 - 1 Poricany 3 - 0 0
18/09 - 20:30 Letohrad 7 - 0 Kutna Hora 2 - 0 0
18/09 - 20:30 Trutnov 4 - 2 Tochovice 2 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Division D
18/09 - 15:30 Breclav 5 - 0 Slavoj Polna 3 - 0 0
18/09 - 15:30 Havlickuv Brod 0 - 1 Bystrice n. Pern. 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Division E
18/09 - 20:30 Bzenec 1 - 1 Nove Sady 0 - 0 0
18/09 - 20:30 Holesov 3 - 2 Vsechovice 1 - 1 0
18/09 - 20:30 Skastice 3 - 2 Slavicin 1 - 1 0
18/09 - 20:30 SK Hranice 3 - 0 Vsetin 2 - 0 0
18/09 - 20:30 Valasske Mezirici 2 - 3 Prerov 1 - 2 0
CZECH REPUBLIC: Division F
18/09 - 20:30 Hermanice 1 - 2 Polanka nad Odrou 0 - 1 0
18/09 - 20:30 Rymarov 5 - 1 Vitkovice 1 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP
18/09 - 15:15 Haj ve Slezsku 3 - 4 Krnov 2 - 2 0
18/09 - 20:30 Celadna 0 - 5 Koberice 0 - 4 0
18/09 - 20:30 Fulnek 3 - 0 Cesky Tesin 1 - 0 0
18/09 - 20:30 Hlubina 4 - 2 Bridlicna 2 - 1 0
18/09 - 20:30 Lok.Petrovice 0 - 0 Jakubcovice 0 - 0 0
18/09 - 20:30 Orlova 1 - 1 Brusperk 1 - 1 0
18/09 - 20:30 Petrvald na Morave 2 - 3 Pusta Polom 0 - 2 0
CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP
18/09 - 15:15 Luhacovice 2 - 1 Nedasov 1 - 0 0
18/09 - 20:30 Bystrice pod Hostynem 2 - 4 Kvasice 0 - 3 0
18/09 - 20:30 Napajedla 3 - 2 Nevsova 0 - 2 0
18/09 - 20:30 Valasska Polanka 1 - 1 Morkovice 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP
18/09 - 15:15 Kurim 2 - 2 Rousinov 1 - 1 0
18/09 - 15:30 Boskovice 4 - 2 Mutenice 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Bystrc 2 - 0 Lisen B 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Moravska Slavia 0 - 2 Sparta Brno 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Moravsky Krumlov 1 - 4 Ratiskovice 0 - 2 0
18/09 - 21:00 SK Krumvir 2 - 3 Bosonohy 2 - 2 0
CZECH REPUBLIC: Vysocina KP
18/09 - 20:30 Bedrichov 2 - 4 Pribyslav 1 - 2 0
18/09 - 20:30 Chotebor 2 - 3 Zirovnice 1 - 2 0
18/09 - 20:30 Sperice 3 - 0 HFK Trebic 1 - 0 0
18/09 - 20:30 Vrchovina B 2 - 2 Pelhrimov 0 - 1 0
CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP
18/09 - 18:00 Jicin 1 - 0 Horice 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Cernilov 0 - 3 Dobruska 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Trebes 2 - 1 Vysoka n. Labem 1 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Liberecky KP
18/09 - 15:30 Frydlant 1 - 3 Skalice u C.Lipy 1 - 1 0
18/09 - 21:30 Hradek nad Nisou 1 - 1 Visnova 1 - 0 0
18/09 - 21:30 Lomnice nad Popelkou 5 - 1 Hejnice 2 - 0 0
18/09 - 21:30 Rovensko p. Tr. 2 - 0 Novy Bor 1 - 0 0
18/09 - 21:30 Zelezny Brod 0 - 0 Sedmihorky 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP
18/09 - 15:30 Horni Jiretin 1 - 2 Srbice 1 - 0 0
18/09 - 19:30 Modlany 6 - 0 Lovosice 3 - 0 0
18/09 - 22:00 Brna 2 - 3 Banik Most - Sous B 1 - 0 0
18/09 - 22:00 Domousice 2 - 1 Litomericko 1 - 1 0
18/09 - 22:00 FK Jilove 2 - 3 Oldrichov 0 - 0 0
18/09 - 22:00 Perstejn 2 - 4 Kadan 1 - 3 0
18/09 - 22:00 Vilemov 3 - 1 Krupka 0 - 1 0
18/09 - 22:00 Zatec 1 - 0 Modra 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP
18/09 - 21:30 Horni Briza 3 - 0 Stankov 2 - 0 0
18/09 - 21:30 Nyrsko 2 - 1 Bolevec 0 - 1 0
18/09 - 21:30 Rapid Plzen 1 - 3 Zruc 0 - 2 0
18/09 - 21:30 Sokol Lhota 1 - 2 Domazlice B 1 - 1 0
18/09 - 21:30 Tlumacov 0 - 3 Vejprnice 0 - 1 0
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP
18/09 - 15:00 Olesnik 3 - 0 Prachatice 2 - 0 0
18/09 - 15:15 Protivin 1 - 3 TJ Osek 0 - 3 0
18/09 - 21:30 Cesky Krumlov 5 - 0 Trebon 2 - 0 0
18/09 - 21:30 Cimelice 2 - 2 Tyn nad Vltavou 2 - 1 0
18/09 - 21:30 Drazice 2 - 1 Milevsko 0 - 1 0
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor
18/09 - 15:15 Kolovraty 1 - 0 Kralovice 1 - 0 0
18/09 - 15:15 Podoli Praha 3 - 0 Predni Kopanina 0 - 0 0
18/09 - 15:15 Zizkov B 7 - 3 US Prague 2 - 2 0
18/09 - 18:30 Vysehrad B 0 - 5 Ujezd Prague 0 - 2 0
CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP
18/09 - 15:15 Hrebec 2 - 5 Nespeky 2 - 3 0
18/09 - 15:30 FK Komarov 2 - 1 Vlasim B 1 - 1 0
18/09 - 21:30 Bohemia Podebrady 4 - 1 Cesky Brod B 2 - 1 0
18/09 - 21:30 Povltavska FA B 0 - 1 Kosor 0 - 1 0
18/09 - 21:30 Tuchlovice 0 - 1 Dobrovice 0 - 0 0
18/09 - 22:30 Porici n. S. 1 - 1 Klicany 0 - 1 0
CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP
18/09 - 15:15 Loko K. Vary 4 - 2 Nejdek 2 - 1 0
18/09 - 18:00 Vintirov 5 - 2 Kralovske Porici 2 - 0 0
18/09 - 20:00 Lomnice 2 - 3 Karlovy Vary B 1 - 1 0
18/09 - 21:30 Chodov 3 - 1 Nova Role 1 - 1 0
18/09 - 21:30 Hroznetin 2 - 0 Union Nove Sedlo 1 - 0 0
18/09 - 21:30 Zlutice 1 - 4 FC Cheb 0 - 1 0
CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP
18/09 - 15:30 Mohelnice 6 - 0 Litovel 4 - 0 0
18/09 - 20:30 Jesenik 2 - 6 Lutin 1 - 4 0
18/09 - 20:30 Rapotin 2 - 0 Velke Losiny 0 - 0 0
18/09 - 20:30 Sternberk 8 - 1 Dolany 4 - 1 0
18/09 - 20:30 Zelatovice 3 - 2 Sokol Usti 1 - 1 0
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP
18/09 - 20:30 Ceska Trebova 0 - 1 Litomysl 0 - 1 0
18/09 - 20:30 Chocen 4 - 1 Hermanuv Mestec 3 - 0 0
18/09 - 20:30 Rohovladova Bela 3 - 4 Chrudim B 1 - 1 0
CZECH REPUBLIC: U19 League
18/09 - 15:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น U19 1 - 1 Slovacko U19 0 - 0 1
18/09 - 16:00 Brno U19 1 - 1 Sigma Olomouc U19 0 - 1 1
18/09 - 16:00 Meteor Prague U19 3 - 2 Opava U19 1 - 1 1
18/09 - 16:00 สลาเวีย ปราก U19 0 - 1 Ceske Budejovice U19 0 - 0 1.5
18/09 - 16:00 สปาร์ต้า ปราก U19 0 - 0 Mlada Boleslav U19 0 - 0 1.5
18/09 - 18:00 Pribram U19 1 - 1 Ostrava U19 1 - 0 2
18/09 - 18:30 FC Fastav Zlin U19 0 - 3 Hradec Kralove U19 0 - 1 0
18/09 - 18:30 FK Pardubice U19 4 - 1 Karvina U19 2 - 0 0
CZECH REPUBLIC: 2. Liga Women
18/09 - 18:00 Hradec Kralove W 5 - 2 Teplice W 1 - 1 0
18/09 - 19:30 Branik W 1 - 5 Sparta Prague B W 0 - 2 0
18/09 - 20:30 Olomouc W 2 - 1 Lisen W 0 - 0 0
DENMARK: 1st Division
18/09 - 18:00 Esbjerg 2 - 1 F. Amager 2 - 0 0.5
18/09 - 19:00 Hobro 0 - 3 Horsens 0 - 0 0.5/1
DENMARK: 2nd Division
18/09 - 19:00 Aarhus Fremad 1 - 1 Thisted FC 0 - 0 0/0.5
18/09 - 19:00 Brabrand 1 - 0 Kolding IF 0 - 0 0/0.5
18/09 - 19:00 Hillerod 2 - 0 FA 2000 2 - 0 0.5
18/09 - 19:00 Skive IK 1 - 4 AB Copenhagen 0 - 2 0/0.5
DENMARK: 3rd Division
18/09 - 18:00 Dalum IF 2 - 1 Slagelse 2 - 0 1.5
18/09 - 18:15 Lyseng 1 - 0 Vanlose 0 - 0 2.5
18/09 - 19:00 BK Frem 1 - 1 VSK Aarhus 1 - 0 1.5
18/09 - 19:00 Naesby 1 - 3 Roskilde KFUM's 1 - 1 2.5
18/09 - 19:00 Young Boys FD 2 - 1 Herlev 1 - 0 2.5
DOMINICAN REPUBLIC: LDF - Championship Group
19/09 - 03:00 Jarabacoa 1 - 0 Moca 1 - 0 1.5
19/09 - 05:00 Atletico Pantoja 0 - 1 Vega Real 0 - 0 1.5
ECUADOR: Liga Pro - Second stage
19/09 - 03:00 Orense 2 - 0 Guayaquil City 0 - 0 0.5
19/09 - 05:30 Delfin 1 - 2 Aucas 1 - 0 0/0.5
19/09 - 08:00 Nueve de Octubre 1 - 1 Macara 1 - 0 0.5/1
EL SALVADOR: Primera Division - Apertura
19/09 - 07:00 Chalatenango 1 - 1 Municipal Limeno 0 - 1 0
19/09 - 08:00 Alianza FC 2 - 1 Aguila 0 - 1 1
ENGLAND: Championship
18/09 - 18:30 Hull 1 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0 - 1 0/0.5
18/09 - 21:00 บาร์นสลีย์ 0 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0 - 0 0
18/09 - 21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 1 บอร์มัธ 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 ฟูแล่ม 1 - 2 เร้ดดิ้ง 0 - 1 1.5
18/09 - 21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ 0 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0 - 1 0.5
18/09 - 21:00 ลูตัน ทาวน์ 3 - 3 สวอนซี 3 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 มิดเดิลสโบรห์ 1 - 2 แบล็กพูล 1 - 0 0.5
18/09 - 21:00 มิลล์วอลล์ 1 - 1 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 1 0
18/09 - 21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 1 เวสต์บรอม 1 - 1 0.5
18/09 - 21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 2 บริสตอล ซิตี้ 0 - 1 0.5/1
ENGLAND: League One
18/09 - 21:00 Accrington 1 - 4 วีแกน แอธเลติก 0 - 2 0/0.5
18/09 - 21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 1 พลิมัท 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 2 โรเธอร์แฮม 0 - 2 0
18/09 - 21:00 Cheltenham 1 - 0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Crewe 2 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1 - 0 Morecambe 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Fleetwood 2 - 2 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 0 - 1 0/0.5
18/09 - 21:00 Gillingham 1 - 4 MK Dons 1 - 2 0/0.5
18/09 - 21:00 Lincoln 0 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 1 0/0.5
18/09 - 21:00 Portsmouth 1 - 2 Cambridge Utd 0 - 1 1
18/09 - 21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1 - 1 0.5/1
18/09 - 21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 1 Charlton 1 - 0 0.5
ENGLAND: League Two
18/09 - 20:00 Northampton 1 - 1 Swindon 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Bradford City 1 - 1 Barrow 0 - 1 0.5
18/09 - 21:00 Bristol Rovers 1 - 3 Leyton Orient 0 - 3 0/0.5
18/09 - 21:00 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 2 - 2 Scunthorpe 0 - 2 0.5/1
18/09 - 21:00 Colchester 0 - 1 Crawley 0 - 1 0/0.5
18/09 - 21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 Sutton 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 โรชเดล 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2 - 1 Walsall 1 - 1 0/0.5
18/09 - 21:00 Oldham 0 - 0 Hartlepool 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Port Vale 2 - 0 Harrogate 1 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 สตีฟเนจ 0 - 4 Forest Green 0 - 1 0/0.5
18/09 - 21:00 Tranmere 2 - 0 Salford 1 - 0 0/0.5
ENGLAND: National League
18/09 - 21:00 Bromley 2 - 0 Barnet 1 - 0 1
18/09 - 21:00 FC Halifax 3 - 0 Stockport 1 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Grimsby 2 - 0 Eastleigh 1 - 0 0.5/1
18/09 - 21:00 Notts Co 1 - 0 Maidenhead 0 - 0 1
18/09 - 21:00 Solihull Moors 3 - 1 Boreham Wood 2 - 1 0
18/09 - 21:00 Torquay 1 - 0 Southend 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Wealdstone 2 - 2 Aldershot 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Wrexham 1 - 0 Dag & Red 1 - 0 0.5
18/09 - 21:00 เยโอวิล ทาวน์ 0 - 0 Altrincham 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 เยโอวิล ทาวน์ 0 - 2 Chesterfield 0 - 2 0/0.5
18/09 - 23:20 Weymouth 1 - 1 Dover 1 - 1 0.5
ENGLAND: NPL Premier Division
18/09 - 21:00 Gainsborough 1 - 0 Stalybridge 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Stafford 2 - 0 Matlock 1 - 0 0
ENGLAND: Southern League Central Division
18/09 - 21:00 Redditch 1 - 1 Barwell 1 - 0 0/0.5
ENGLAND: Isthmian League Premier Division
18/09 - 21:00 Brightlingsea 0 - 4 Lewes 0 - 2 0.5/1
18/09 - 21:00 Potters Bar 2 - 2 Bognor Regis 1 - 0 0/0.5
ENGLAND: FA Cup - Qualification
18/09 - 18:30 Sutton Common Rovers 2 - 2 Jersey Bulls 1 - 2 0
18/09 - 21:00 Abbey Rangers 0 - 2 Marlow 0 - 1 0
18/09 - 21:00 AFC Fylde 1 - 1 Spennymoor 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 AFC Telford 1 - 2 Stamford 0 - 2 1
18/09 - 21:00 Ashford Town 2 - 7 Folkestone 2 - 3 0
18/09 - 21:00 Atherton 3 - 1 Witton 2 - 0 0.5/1
18/09 - 21:00 Aylesbury Utd 5 - 1 Bishops 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Barking 1 - 3 Dunstable 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Basingstoke 3 - 4 Wimborne 2 - 2 0
18/09 - 21:00 Beaconsfield Town 3 - 5 Havant & W 1 - 3 0
18/09 - 21:00 Bedford 1 - 3 Welwyn Garden 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Bedworth United 1 - 3 Long Eaton 0 - 2 0
18/09 - 21:00 Belper Town 0 - 5 Tamworth 0 - 2 0
18/09 - 21:00 Bishop's Stortford 0 - 2 Bowers & Pitsea 0 - 1 0.5
18/09 - 21:00 Blyth 1 - 1 FC United 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Boston Utd 6 - 0 Corby 4 - 0 0
18/09 - 21:00 Brackley Town 4 - 2 Coalville 1 - 2 0
18/09 - 21:00 Braintree 1 - 2 Billericay 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Broadfields United 2 - 3 Hastings 2 - 1 0
18/09 - 21:00 Bromsgrove 6 - 0 Worksop 3 - 0 1/1.5
18/09 - 21:00 Burgess Hill 0 - 4 Dorking 0 - 1 1.5
18/09 - 21:00 Buxton 4 - 0 Rushall 3 - 0 0.5/1
18/09 - 21:00 Carshalton 1 - 2 Ebbsfleet 1 - 1 0.5/1
18/09 - 21:00 Chelmsford 2 - 1 Little Oakley 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Chertsey 1 - 0 Chesham 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Chichester 1 - 3 Maidstone 0 - 0 1/1.5
18/09 - 21:00 Chorley 2 - 2 Southport 0 - 2 1
18/09 - 21:00 Cirencester 3 - 1 Hamworthy 2 - 1 0.5/1
18/09 - 21:00 City Of Liverpool 3 - 0 Farsley 1 - 0 2
18/09 - 21:00 Cleethorpes 1 - 0 Alfreton 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Colne 0 - 1 Guiseley 0 - 0 0.5/1
18/09 - 21:00 Concord 0 - 0 St. Albans 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Curzon Ashton 4 - 0 Stockton 4 - 0 0
18/09 - 21:00 Darlington 0 - 0 Chester 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Dartford 5 - 1 Hythe 3 - 1 1.5
18/09 - 21:00 Dulwich Hamlet 0 - 1 Bedfont Sports 0 - 1 1.5
18/09 - 21:00 East Thurrock 2 - 2 Needham Market 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Enfield Town 1 - 1 Hadley 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Frome 2 - 1 Oxford City 2 - 0 2
18/09 - 21:00 Gateshead 6 - 2 Bradford PA 1 - 1 0.5/1
18/09 - 21:00 Great Wakering 3 - 5 Peterborough Sports 1 - 2 0
18/09 - 21:00 Halesowen 1 - 3 Handsworth 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Hanley Town 2 - 1 Chasetown 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Hanwell Town 0 - 2 Eastbourne Boro 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Hayes & Yeading 5 - 0 Tonbridge 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Hitchin 0 - 3 Cheshunt 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Hornchurch 4 - 1 Walthamstow 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Hungerford 1 - 0 Truro 0 - 0 0.5/1
18/09 - 21:00 Kings Langley 1 - 1 Leiston 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Kingstonian 1 - 1 Horsham FC 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Leamington 3 - 1 Stone Old Alleynians 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Leatherhead 0 - 0 Corinthian-Casuals 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Lymington 2 - 2 Hereford 1 - 2 0
18/09 - 21:00 Marine 3 - 0 Warrington 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Marske 3 - 0 South Shields 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Merstham 4 - 1 Margate 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Met. Police 1 - 1 Farnborough 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Mickleover 1 - 3 Basford 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Morpeth 4 - 1 Lancaster 2 - 1 2
18/09 - 21:00 Mossley 1 - 2 Radcliffe 1 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Nantwich 1 - 2 Banbury 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Norwich Utd 3 - 2 Mildenhall 2 - 1 0
18/09 - 21:00 Phoenix 1 - 3 Redhill 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Poole 1 - 1 Chippenham 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Prescot 0 - 3 Whitby 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Runcorn Linnets 3 - 1 Bamber Bridge 2 - 1 0
18/09 - 21:00 Shaftesbury Town 0 - 1 Bath 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Slough 1 - 3 Whitehawk 1 - 2 1.5
18/09 - 21:00 Spalding United 1 - 1 Kettering 0 - 0 1
18/09 - 21:00 Sporting Khalsa 1 - 3 Kidderminster 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Squires Gate 2 - 3 Pontefract 1 - 2 0
18/09 - 21:00 Stratford 4 - 0 Nuneaton 2 - 0 0.5/1
18/09 - 21:00 Sudbury 0 - 0 Stowmarket Town 0 - 0 0.5/1
18/09 - 21:00 Tiverton 1 - 3 Sholing 1 - 2 0
18/09 - 21:00 Walton Casuals 0 - 3 Hampton & Richmond 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Ware 2 - 2 Hemel Hempstead 0 - 2 0
18/09 - 21:00 Welling 0 - 2 Harrow 0 - 1 1
18/09 - 21:00 Weston-super-Mare 5 - 1 Taunton 3 - 0 0
18/09 - 21:00 Wingate & Finchley 3 - 0 Baldock 1 - 0 1
18/09 - 21:00 Yate Town 2 - 0 Gosport 0 - 0 0
18/09 - 21:00 York 3 - 0 Hebburn Town 1 - 0 1.5
ENGLAND: Premier League 2
18/09 - 18:00 แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด U23 2 - 1 ไบรท์ตัน U23 1 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U23 4 - 2 คริสตัล พาเลซ U23 1 - 2 1.5
ESTONIA: Meistriliiga
18/09 - 17:00 Legion 3 - 1 Tulevik 1 - 1 0.5/1
18/09 - 20:00 Kuressaare 6 - 0 Parnu JK Vaprus 0 - 0 1/1.5
18/09 - 23:00 Levadia 3 - 0 Narva 1 - 0 2/2.5
ESTONIA: Esiliiga
18/09 - 17:00 Maardu 7 - 0 Tartu Welco 4 - 0 0
18/09 - 17:00 Nomme Utd 3 - 4 Paide Linnameeskond U21 2 - 1 2.5
18/09 - 17:00 Parnu 0 - 1 Flora U21 0 - 1 2.5
18/09 - 17:00 Tammeka U21 0 - 1 Tallinna Kalev 0 - 0 4.5
EUROPE: Euro U19 Women - Qualification - Round 1 - League A
18/09 - 16:00 Germany U19 W 0 - 0 Russia U19 W 0 - 0 2.5/3
18/09 - 18:00 France U19 W 2 - 0 Iceland U19 W 1 - 0 2
18/09 - 22:00 Belgium U19 W 5 - 0 Slovenia U19 W 4 - 0 2/2.5
19/09 - 00:00 Sweden U19 W 4 - 0 Serbia U19 W 2 - 0 1.5/2
EUROPE: World Cup Women - Qualification
18/09 - 21:07 Germany W 7 - 0 Bulgaria W 3 - 0 7/7.5
FAROE ISLANDS: 1. Deild
18/09 - 18:15 Klaksvik 2 0 - 0 FC Suduroy 0 - 0 0
18/09 - 20:00 AB Argir 1 - 2 NSI Runavik 2 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Vikingur 2 2 - 3 Sandur 0 - 0 0
FIJI: Premier League
19/09 - 10:00 Nadi 0 - 0 Navua 0 - 0 0
19/09 - 10:00 Nadroga 0 - 0 Lautoka 0 - 0 0
19/09 - 10:00 Rewa 0 - 0 Ba 0 - 0 0
FINLAND: Veikkausliiga
18/09 - 19:00 HIFK 0 - 3 Mariehamn 0 - 2 0/0.5
18/09 - 21:00 Haka 0 - 1 Ilves 0 - 0 0
18/09 - 21:00 KTP 1 - 2 KuPS 1 - 2 1.5
18/09 - 21:00 Lahti 0 - 0 AC Oulu 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 SJK 2 - 2 Inter Turku 1 - 0 0
FINLAND: Kakkonen Group A
18/09 - 20:00 Atlantis 3 - 0 KaPa 0 - 0 1
18/09 - 21:00 MiPK 0 - 2 Lahden Reipas 0 - 0 1
FINLAND: Kakkonen Group B
18/09 - 19:00 Jazz Pori 3 - 2 Ilves 2 2 - 1 0
18/09 - 19:00 KaaPo 2 - 1 VJS 0 - 0 1
18/09 - 19:00 SalPa 1 - 1 GrIFK 0 - 0 0
18/09 - 21:00 TPV 1 - 4 PIF Pargas 1 - 1 2
FINLAND: Kakkonen Group C
18/09 - 18:00 JJK Jyvaskyla 0 - 0 Rovaniemi 2 0 - 0 1
18/09 - 20:00 Kemi City 1 - 5 เอร์กูเลส 1 - 2 2
18/09 - 20:00 VIFK 1 - 3 OLS Oulu 1 - 1 0
FRANCE: Ligue 2
18/09 - 20:00 Sochaux 2 - 0 Paris FC 1 - 0 0/0.5
18/09 - 20:00 ตูลูส 4 - 1 Grenoble 2 - 0 1
19/09 - 00:00 Bastia 1 - 1 ก็อง 1 - 0 0/0.5
19/09 - 00:00 ดิฌง 2 - 0 Dunkerque 0 - 0 0.5
19/09 - 00:00 Nancy 1 - 1 เลอ อาฟร์ 0 - 0 0
19/09 - 00:00 นีมส์ 3 - 3 อาเมียงส์ 2 - 0 0.5
19/09 - 00:00 Niort 2 - 0 แก็งก็อง 1 - 0 0
19/09 - 00:00 Pau FC 1 - 1 Valenciennes 1 - 1 0.5
19/09 - 00:00 Quevilly Rouen 0 - 0 Auxerre 0 - 0 0.5
19/09 - 00:00 Rodez 0 - 2 อฌักซิโอ้ 0 - 1 0
FRANCE: National 2 - Group A
18/09 - 23:00 Chartres 2 - 0 Plabennec 1 - 0 0.5/1
18/09 - 23:00 Chateaubriant 4 - 0 Saint-Malo 1 - 0 0.5/1
18/09 - 23:00 Granville 1 - 1 Vitre 1 - 0 0
18/09 - 23:00 Guingamp II 2 - 3 Blois 1 - 2 0/0.5
18/09 - 23:00 Poissy 0 - 1 Saint-Pryve 0 - 1 0
18/09 - 23:00 Romorantin 1 - 1 Rouen 0 - 0 0
18/09 - 23:30 Vannes 0 - 1 Versailles 0 - 0 0/0.5
19/09 - 00:00 Lorient II 0 - 1 Caen II 0 - 1 0.5/1
FRANCE: National 2 - Group B
18/09 - 21:00 Lens II 1 - 1 ASM Belfort 0 - 1 0
18/09 - 23:00 FC 93 1 - 0 Reims II 1 - 0 0
18/09 - 23:00 Fleury-Merogis 0 - 1 Epinal 0 - 1 1
18/09 - 23:00 Haguenau 0 - 1 Beauvais 0 - 0 0.5/1
18/09 - 23:00 Lusitanos 0 - 0 Sannois 0 - 0 1
18/09 - 23:00 Metz II 4 - 1 Schiltigheim 1 - 1 0/0.5
18/09 - 23:00 Paris 13 Atl. 1 - 0 Auxerre II 0 - 0 0.5/1
18/09 - 23:00 St Quentin 1 - 2 Sainte-Genevieve 0 - 0 0
FRANCE: National 2 - Group C
18/09 - 21:00 Lyon II 3 - 1 Aubagne 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Grasse 2 - 0 GOAL FC 1 - 0 0/0.5
18/09 - 23:00 Hyeres 1 - 0 Saint Priest 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Lyon - La Duchere 0 - 0 GFA74 0 - 0 0/0.5
18/09 - 23:00 Marignane 1 - 0 Jura Sud 1 - 0 0
18/09 - 23:00 Marseille II 0 - 1 Toulon 0 - 1 0.5/1
18/09 - 23:00 Monaco II 2 - 0 Martigues 1 - 0 0/0.5
FRANCE: National 2 - Group D
18/09 - 21:00 Nantes II 0 - 0 Andrezieux 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Beziers 2 - 1 Le Puy 2 - 0 0/0.5
18/09 - 23:00 Canet Roussillon 2 - 0 Chamalieres 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Colomiers 0 - 1 Bergerac 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Stade Montois 1 - 2 Bourges 18 1 - 2 0
18/09 - 23:00 Trelissac 0 - 0 Les Herbiers 0 - 0 0
18/09 - 23:30 Moulins-Yzeure 0 - 0 Angers II 0 - 0 0
GERMANY: 2. Bundesliga
18/09 - 18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1 - 1 Regensburg 1 - 1 0.5
18/09 - 18:30 โฮลสไตน์ คีล 0 - 3 ฮันโนเวอร์ 96 0 - 3 0/0.5
18/09 - 18:30 Sandhausen 1 - 3 Heidenheim 0 - 2 0.5
19/09 - 01:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 0 - 2 ฮัมบูร์ก 0 - 2 0/0.5
GERMANY: 3. Liga
18/09 - 19:00 ดุ๊ยส์บวร์ก 3 - 2 Braunschweig 2 - 0 0
18/09 - 19:00 Magdeburg 1 - 2 Wurzburger Kickers 0 - 1 1
18/09 - 19:00 Mannheim 2 - 1 Hallescher 2 - 1 1
18/09 - 19:00 Munich 1860 0 - 2 Zwickau 0 - 1 0.5/1
18/09 - 19:00 ซาร์บรูคเคน 3 - 1 Turkgucu Munchen 2 - 1 0.5
18/09 - 19:00 VfL Osnabruck 1 - 0 Meppen 1 - 0 0.5/1
GERMANY: Regionalliga North
18/09 - 18:00 Hannover II 0 - 0 Werder Bremen II 0 - 0 0/0.5
18/09 - 18:30 St. Pauli II 0 - 2 Holstein Kiel II 0 - 1 0
18/09 - 19:00 Hamburger SV II 2 - 3 Norderstedt 1 - 1 0/0.5
18/09 - 19:00 Lubeck 0 - 1 Teutonia Ottensen 0 - 0 0/0.5
18/09 - 20:00 Jeddeloh 2 - 2 BSV Rehden 1 - 0 0/0.5
18/09 - 20:00 Oberneuland 2 - 1 Luneburger Hansa 1 - 1 0/0.5
GERMANY: Regionalliga Nordost
18/09 - 18:00 Chemie Leipzig 1 - 1 Rathenow 0 - 1 1/1.5
18/09 - 18:00 Chemnitzer 0 - 0 Energie Cottbus 0 - 0 0
18/09 - 18:00 Hertha Berlin II 0 - 0 Jena 0 - 0 0.5
18/09 - 18:00 Luckenwalde 1 - 1 BFC Dynamo 0 - 1 0/0.5
GERMANY: Regionalliga West
18/09 - 19:00 Ahlen 1 - 1 Lippstadt 1 - 1 0.5
18/09 - 19:00 B. Monchengladbach II 3 - 1 Koln II 1 - 1 0/0.5
18/09 - 19:00 Oberhausen 2 - 1 Rodinghausen 1 - 0 0.5
18/09 - 19:00 Straelen 0 - 4 Preussen Munster 0 - 1 1
18/09 - 19:00 Wegberg-Beeck 1 - 1 Uerdingen 0 - 0 0/0.5
18/09 - 19:00 Wuppertaler 3 - 1 Homberg 2 - 1 1/1.5
GERMANY: Regionalliga Sudwest
18/09 - 19:00 Elversberg 5 - 0 Mainz II 2 - 0 0.5/1
18/09 - 19:00 FC 08 Homburg 1 - 0 Schott Mainz 0 - 0 1.5
18/09 - 19:00 FSV Frankfurt 2 - 2 Pirmasens 1 - 1 0.5/1
18/09 - 19:00 RW Koblenz 0 - 2 Hoffenheim II 0 - 2 0/0.5
18/09 - 19:00 Steinbach Haiger 1 - 0 Aalen 1 - 0 1
18/09 - 20:30 Stuttgart II 0 - 1 Bahlinger 0 - 1 0.5/1
GERMANY: Regionalliga Bayern
18/09 - 19:00 Aubstadt 2 - 1 Eltersdorf 2 - 1 1
18/09 - 19:00 Furth II 3 - 0 Eichstatt 0 - 0 0
18/09 - 19:00 Nurnberg II 0 - 3 Augsburg II 0 - 1 0
18/09 - 19:00 Rain/Lech 0 - 2 Memmingen 0 - 2 0/0.5
18/09 - 19:00 Schweinfurt 6 - 0 Schalding 2 - 0 2
18/09 - 19:00 SpVgg Bayreuth 0 - 0 Unterhaching 0 - 0 0.5/1
GERMANY: Oberliga NOFV-Nord
18/09 - 19:00 Ludwigsfelder 1 - 0 Staaken 1 - 0 1.5
18/09 - 19:00 MSV Neuruppin 0 - 2 Greifswald 0 - 0 1
18/09 - 19:00 RSV Eintracht 0 - 1 Schwerin 0 - 1 1
18/09 - 20:00 Pampow 0 - 0 Neustrelitz 0 - 0 1
GERMANY: Oberliga NOFV- Sud
18/09 - 19:00 Einheit Wernigerode 3 - 2 Oberlausitz 3 - 1 0
18/09 - 19:00 Krieschow 9 - 0 FC Merseburg 3 - 0 1.5
18/09 - 19:00 Plauen 1 - 1 Halle 1 - 1 1
18/09 - 19:00 Sandersdorf 2 - 0 Bischofswerdaer 2 - 0 0
18/09 - 20:00 Martinroda 3 - 1 Blau-Weiss Zorbau 2 - 0 0
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein
18/09 - 19:00 Neumunster 0 - 5 Dornbreite Lubeck 0 - 3 1
18/09 - 20:00 Eckernforder SV 1 - 1 SC Weiche-08 II 0 - 0 1.5
18/09 - 20:00 Kronshagen 0 - 1 Bordesholm 0 - 1 2.5
18/09 - 21:00 Oldenburger 0 - 2 Pansdorf 0 - 1 0
GERMANY: Oberliga Hamburg
18/09 - 18:00 Dassendorf 4 - 0 Wandsbeker Concordia 2 - 0 1.5
18/09 - 20:00 Curslack-Neuengamme 1 - 2 Sasel 1 - 2 0
18/09 - 23:00 Suderelbe 2 - 2 HEBC Hamburg 0 - 2 0
GERMANY: Oberliga Bremen
18/09 - 18:00 Bremer 5 - 0 OSC Bremerhaven 2 - 0 2
18/09 - 19:00 Brinkumer 5 - 1 Geestemunde 3 - 0 1.5
GERMANY: Oberliga Niedersachsen
18/09 - 19:00 Emden 5 - 1 Uphusen 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Arminia Hannover 4 - 2 FT Braunschweig 2 - 0 1
18/09 - 21:00 Tundern 2 - 3 Eintracht Northeim 2 - 1 1
18/09 - 22:00 Wolfenbuttel 3 - 1 Ramlingen-Ehlershausen 0 - 1 1
GERMANY: Oberliga Hessen
18/09 - 19:00 Fulda-Lehnerz 4 - 1 SV Steinbach 0 - 1 2
18/09 - 20:00 Alzenau 0 - 0 Neuhof 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Flieden 2 - 2 Fernwald 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Hadamar 5 - 2 Bad Vilbel 2 - 0 1.5
18/09 - 20:00 Hanau 0 - 0 Stadtallendorf 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Hunfelder 1 - 2 Baunatal 1 - 1 0
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
18/09 - 20:00 Rochling 5 - 0 Elversberg II 1 - 0 1.5
18/09 - 20:30 Dudenhofen 4 - 0 Diefflen 2 - 0 0
18/09 - 20:30 Hassia Bingen 0 - 3 Engers 0 - 0 1.5
18/09 - 20:30 Kaiserslautern II 3 - 1 Karbach 1 - 1 1.5
18/09 - 20:30 Mechtersheim 1 - 1 Worms 1 - 1 2
18/09 - 20:30 Pfeddersheim 7 - 2 Hertha Wiesbach 3 - 1 1.5
18/09 - 20:30 Speyer 0 - 5 Jagersburg 0 - 3 1.5
18/09 - 21:00 Eisbachtal 2 - 2 TuS Koblenz 2 - 1 1.5
18/09 - 21:00 Eppelborn 0 - 1 Arminia Ludwigshafen 0 - 0 3
18/09 - 23:30 Eintracht Trier 4 - 0 SG 2000 Mulheim-Karlich 2 - 0 0
GERMANY: Oberliga Bayern Nord
18/09 - 19:00 Bamberg 2 - 0 Vatan Spor A'burg 0 - 0 2.5
18/09 - 19:30 Neumarkt 1 - 3 Vilzing 1 - 2 0
18/09 - 20:00 Bayern Hof 3 - 1 Gebenbach 2 - 1 0
18/09 - 21:00 Abtswind 3 - 0 Wurzburger FV 1 - 0 1
18/09 - 21:00 Sand 0 - 2 ATSV 0 - 1 0
18/09 - 22:00 Grossbardorf 5 - 1 Cham 4 - 0 1
GERMANY: Oberliga Bayern Süd
18/09 - 18:00 VfB Hallbergmoos-Goldach 2 - 2 Schwaben Augsburg 1 - 1 0
18/09 - 19:00 Dachau 1 - 2 Regensburg II 1 - 2 0
18/09 - 19:00 Pullach 2 - 2 Munich 1860 II 2 - 1 0
18/09 - 19:00 TSV 1880 Wasserburg 1 - 1 Ismaning 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Donaustauf 3 - 0 Deisenhofen 2 - 0 0
18/09 - 20:00 Gundelfingen 0 - 1 Landsberg 0 - 1 1
18/09 - 20:00 Turkspor Augsburg 0 - 3 Ingolstadt II 0 - 2 0
18/09 - 21:00 Hankofen-Hailing 1 - 1 Kirchanschoring 1 - 1 1
18/09 - 21:00 Kottern-St. Mang 4 - 0 Garching 2 - 0 0
GERMANY: Oberliga Baden-Württemberg
18/09 - 19:00 Backnang 4 - 2 Ravensburg 2 - 1 0
18/09 - 19:00 Dorfmerkingen 0 - 0 Bietigheim-Bissingen 0 - 0 1
18/09 - 19:00 Freiberg 0 - 0 Linx 0 - 0 1
18/09 - 19:00 Goppinger SV 4 - 1 Bruchsal 2 - 0 1.5
18/09 - 20:30 Nottingen 2 - 2 Freiburger 1 - 1 0
18/09 - 20:30 Oberachern 2 - 3 Pforzheim 1 - 2 0
18/09 - 20:30 Reutlingen 0 - 0 Villingen 0 - 0 1
18/09 - 23:00 Stutt. Kickers 1 - 0 SU Neckarsulm 0 - 0 1
GERMANY: Oberliga Niederrhein
18/09 - 21:00 SC Velbert 2 - 0 FSV Duisburg 0 - 0 1
GERMANY: Junioren Bundesliga North
18/09 - 16:00 Chemnitzer FC U19 1 - 1 Jena U19 0 - 1 0
18/09 - 16:00 Dresden U19 1 - 3 ฮัมบูร์ก U19 0 - 3 0.5
18/09 - 17:00 Viktoria Berlin U19 2 - 2 Cottbus U19 1 - 1 0
18/09 - 18:00 โวล์ฟสบวร์ก U19 1 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 U19 0 - 1 0.5
GERMANY: Junioren Bundesliga South
18/09 - 16:00 Ingolstadt U19 2 - 2 Karlsruher SC U19 0 - 0 0
18/09 - 16:00 Offenbach U19 0 - 3 แฟร้งค์เฟิร์ต U19 0 - 1 1.5/2
18/09 - 16:00 Ulm U19 2 - 1 ซาร์บรูคเคน U19 1 - 1 0
18/09 - 19:00 Heidenheim U19 3 - 0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ U19 0 - 0 1
18/09 - 20:00 Darmstadt U19 2 - 1 Kassel U19 2 - 0 1
18/09 - 20:30 ไฟร์บวร์ก U19 4 - 3 สตุ๊ตการ์ต U19 1 - 2 1
GERMANY: Junioren Bundesliga West
18/09 - 16:00 Leverkusen U19 2 - 2 ดุ๊ยส์บวร์ก U19 0 - 1 1.5/2
18/09 - 19:00 Alemannia Aachen U19 0 - 1 Bielefeld U19 0 - 0 1
GREECE: Super League
19/09 - 00:30 Giannina 1 - 0 Panathinaikos 1 - 0 0/0.5
GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura
18/09 - 23:00 Santa Lucia 1 - 0 Antigua 0 - 0 0
19/09 - 02:00 Iztapa 1 - 0 Comunicaciones 0 - 0 0/0.5
19/09 - 04:00 Municipal 2 - 1 Coban Imperial 1 - 1 1
HONDURAS: Liga Nacional - Apertura
19/09 - 06:00 Olimpia 4 - 0 Victoria 0 - 0 3/3.5
HUNGARY: Hungarian Cup
18/09 - 18:00 Senyo Carnifex 0 - 7 MTK Budapest 0 - 4 3.5
18/09 - 19:30 FC Dabas 1 - 2 Haladas 0 - 2 2.5
18/09 - 20:00 Budaorsi SC 1 - 3 Vasas 0 - 1 1.5
18/09 - 20:00 BVSC-Zuglo 1 - 0 Ivancsa 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Cegledi 3 - 0 Kaposvar 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Csepel 0 - 1 Szegedi 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Debreceni EAC 0 - 2 Kisvarda 0 - 0 2.5
18/09 - 20:00 Gyomro 1 - 9 Paks 0 - 3 0
18/09 - 20:00 Jaszberenyi 2 - 1 Balassagyarmat 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Kelen 0 - 4 Szeged 0 - 1 1
18/09 - 20:00 Komaromi VSE 0 - 2 Mezokovesd-Zsory 0 - 2 2.5
18/09 - 20:00 Monori 0 - 3 Csakvari 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Mosonmagyarovari TE 0 - 3 Gyor 0 - 1 1
18/09 - 20:00 Tokol 4 - 2 Teskand 3 - 1 0
18/09 - 20:00 Vac 0 - 4 Zalaegerszegi (Hun) 0 - 1 2.5
18/09 - 20:00 VLS Veszprem 0 - 1 Debrecen 0 - 0 2
18/09 - 21:00 Papai Perutz 1 - 4 Budafoki 0 - 2 0
18/09 - 23:00 DVTK 2 - 1 Szentlorinc 2 - 1 1.5
18/09 - 23:00 Kazincbarcikai 2 - 1 Szolnoki MAV 1 - 0 0
18/09 - 23:00 SC Sopron 2 - 6 MOL Fehervar 1 - 5 2
18/09 - 23:00 Tiszakecske 0 - 3 Ujpest 0 - 1 1.5
19/09 - 00:00 Bekescsaba 1912 3 - 0 Dorogi 2 - 0 0
19/09 - 00:00 Tatabanya 3 - 1 Soroksar 1 - 0 1
ICELAND: Inkasso-deildin
18/09 - 21:00 Fram 6 - 1 Afturelding 4 - 1 1.5/2
18/09 - 21:00 Grindavik 2 - 4 Olafsvik 1 - 3 1.5
18/09 - 21:00 Selfoss 0 - 1 Fjolnir 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Throttur 2 - 3 Thor Akureyri 2 - 1 0/0.5
ICELAND: Division 2
18/09 - 21:00 Fjardabyggd 0 - 3 Leiknir F. 0 - 0 1
18/09 - 21:00 Haukar 2 - 2 Fjallabyggd 2 - 2 0
18/09 - 21:00 IR Reykjavik 4 - 3 Reynir 0 - 0 0
18/09 - 21:00 KV Reykjavik 2 - 0 Throttur Vogar 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Magni 3 - 1 Kari 1 - 1 2.5
18/09 - 21:00 Njardvik 0 - 1 Volsungur 0 - 1 0
INDIA: Calcutta Football League
18/09 - 16:00 Bhawanipore 2 - 0 Mohammedan 2 - 0 2.5
INDIA: Durand Cup
18/09 - 16:30 Delhi FC 2 - 2 Bengaluru FC 0 - 1 0
INDONESIA: Liga 1
18/09 - 15:15 Bhayangkara Solo 1 - 0 Madura United 1 - 0 0.5
18/09 - 15:15 PSIS Semarang 3 - 1 Persiraja Aceh 0 - 0 0.5/1
18/09 - 18:15 PSM Makassar 3 - 1 Persebaya 3 - 1 0/0.5
18/09 - 20:45 Bali United 2 - 2 Persib Bandung 1 - 1 0/0.5
IRELAND: Premier Division
19/09 - 01:45 Sligo Rovers 0 - 1 Shamrock Rovers 0 - 1 0/0.5
ISRAEL: Ligat ha'Al
18/09 - 23:00 Nof Hagalil 2 - 0 Ashdod 1 - 0 0
18/09 - 23:00 Sakhnin 0 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0 - 0 0.5/1
19/09 - 00:00 Maccabi Petah Tikva 1 - 1 Hapoel Tel Aviv 1 - 1 0/0.5
19/09 - 00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 - 1 Maccabi Haifa 1 - 1 0/0.5
ISRAEL: Liga Alef North
18/09 - 20:00 Hapoel Bnei Zalfa 0 - 1 Ironi Baka 0 - 0 1
19/09 - 00:30 Maccabi Tamra 0 - 3 Tzeirei Kafr Kanna 0 - 3 0
ITALY: Serie B
18/09 - 19:00 Ascoli 0 - 2 เบเนเวนโต้ 0 - 2 0
18/09 - 19:00 เลชเช 3 - 2 Alessandria 1 - 1 0.5/1
18/09 - 19:00 Monza 1 - 1 Ternana 1 - 0 0.5
18/09 - 19:00 Perugia 1 - 1 Cosenza 0 - 0 0.5/1
18/09 - 19:00 Reggina 2 - 1 สปาล 1 - 1 0/0.5
18/09 - 21:15 L.R. Vicenza 1 - 3 Pisa 1 - 1 0
18/09 - 23:30 Cittadella 1 - 0 Pordenone 0 - 0 0.5
ITALY: Serie C - Group A
18/09 - 22:30 Pro Sesto 0 - 0 Fiorenzuola 0 - 0 0
ITALY: Serie C - Group B
18/09 - 22:30 Gubbio 3 - 1 Entella 1 - 0 0
18/09 - 22:30 Pistoiese 0 - 2 Reggiana 0 - 1 0/0.5
ITALY: Serie C - Group C
18/09 - 22:30 Juve Stabia 0 - 0 Campobasso 0 - 0 0.5/1
ITALY: Serie D - Group A
18/09 - 21:00 Vado 2 - 2 HSL Derthona 0 - 2 0
ITALY: Serie D - Group C
18/09 - 20:00 Caldiero Terme 1 - 1 Luparense 0 - 0 1.5
18/09 - 21:00 Cjarlins Muzane 2 - 2 Mestre 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Dolomiti Bellunesi 4 - 1 Levico Terme 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Union Clodiense 1 - 1 Adriese 0 - 0 1.5
ITALY: Serie D - Group E
18/09 - 20:00 Pro Livorno 2 - 0 Flaminia 1 - 0 0
ITALY: Primavera 1
18/09 - 16:00 เอซี มิลาน U19 2 - 2 โรม่า U19 2 - 2 1
18/09 - 16:00 เวโรน่า U19 0 - 2 เลชเช U19 0 - 1 0/0.5
18/09 - 18:00 ยูเวนตุส U19 1 - 2 นาโปลี U19 1 - 1 1/1.5
18/09 - 18:00 Pescara U19 3 - 4 โตริโน่ U19 2 - 3 0
18/09 - 20:00 เอ็มโปลี U19 6 - 0 สปาล U19 2 - 0 0/0.5
ITALY: Primavera 2
18/09 - 16:00 Alessandria U19 0 - 4 Pordenone U19 0 - 1 1
18/09 - 16:00 Cesena U19 4 - 2 Salernitana U19 3 - 0 0
18/09 - 16:00 ลาซิโอ U19 6 - 2 โครโตเน่ U19 2 - 2 1
18/09 - 19:00 Pisa U19 3 - 1 โฟรซิโนเน่ U19 1 - 0 0
18/09 - 19:30 Ascoli U19 4 - 0 Ternana U19 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Cittadella U19 2 - 3 อูดิเนเซ่ U19 0 - 2 0
18/09 - 20:00 Como U19 1 - 1 Vicenza U19 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Cremonese U19 1 - 0 Reggiana U19 0 - 0 1
18/09 - 20:00 Entella U19 1 - 7 Venezia U19 0 - 3 0
18/09 - 20:00 Monza U19 2 - 1 เบรสชา U19 2 - 0 0
18/09 - 20:00 Reggina U19 1 - 0 Cosenza U19 0 - 0 0
18/09 - 20:00 สเปเซีย U19 2 - 1 เบเนเวนโต้ U19 1 - 1 0
JAMAICA: Premier League - Play Offs
19/09 - 00:00 Harbour View 1 - 3 Mount Pleasant 0 - 1 0
19/09 - 02:30 Vere United 0 - 0 Tivoli 0 - 0 0
JAPAN: J1 League
18/09 - 16:00 คาชิมะ แอนต์เลอส์ 3 - 1 กัมบะ โอซะกะ 0 - 0 1
18/09 - 16:00 คาชิวะ เรย์โซล 0 - 3 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0 - 1 0
18/09 - 16:00 โชนัน เบลล์มาเร่ 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 1 0
18/09 - 16:00 วิสเซล โคเบะ 1 - 0 คอนซาโดเล ซัปโปโร 1 - 0 0/0.5
18/09 - 16:30 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 - 2 1
18/09 - 17:00 เอฟซี โตเกียว 4 - 0 โยโกฮามา 3 - 0 0.5/1
18/09 - 17:00 นาโงย่า แกรมปัส 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1 - 0 0/0.5
18/09 - 17:00 สากัน โตสู 0 - 0 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 0 0.5/1
18/09 - 17:00 ชิมิสุ เอสพัลส์ 2 - 1 เวกัลตา เซนได 1 - 0 0.5
18/09 - 17:00 อูราวะ เรดไดมอนส์ 2 - 0 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 0 0/0.5
JAPAN: J2 League
18/09 - 16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 0 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 0 0.5
18/09 - 16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 0 0/0.5
18/09 - 16:00 Tochigi 0 - 0 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 0 0/0.5
18/09 - 17:00 จูบิโล อิวาตะ 1 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 0 0.5/1
18/09 - 17:00 มาชิดา เซลเวีย 3 - 3 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 1 0
18/09 - 17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 2 เกียวโต แซงก้า 0 - 1 0
18/09 - 17:00 Ryukyu 0 - 1 เธสปา คูซัทสึ 0 - 1 0/0.5
JAPAN: J3 League
18/09 - 11:00 YSCC 0 - 0 Imabari 0 - 0 0/0.5
18/09 - 17:00 Gainare Tottori 0 - 2 Kagoshima Utd 0 - 1 0/0.5
18/09 - 17:00 Vanraure 0 - 0 Toyama 0 - 0 0/0.5
19/09 - 11:00 Fujieda MYFC 1 - 0 Fukushima Utd 1 - 0 0/0.5
JAPAN: WE League Women
18/09 - 15:00 Parceiro Nagano W 0 - 0 Beleza W 0 - 0 1.5
18/09 - 16:00 Sanfrecce Hiroshima W 0 - 2 Mynavi Sendai W 0 - 1 0
JAPAN: Nadeshiko League Women
18/09 - 11:00 FC Takatsuki Speranza W 2 - 1 Yokohama FC Seagulls W 1 - 0 1
18/09 - 11:00 Yamato Sylphid W 1 - 1 NGU Nagoya W 0 - 0 0
19/09 - 11:00 Ehime W 1 - 6 Kunoichi W 1 - 3 1
19/09 - 11:00 Harima Albion W 3 - 2 Angeviolet Hiroshima W 1 - 1 0.5/1
JORDAN: Premier League
19/09 - 00:30 Maan 0 - 0 Shabab Al Ordon 0 - 0 0
KAZAKHSTAN: Premier League
18/09 - 16:00 Zhetysu Taldykorgan 2 - 2 FK Akzhayik 0 - 0 0
18/09 - 18:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2 - 1 Aktobe 2 - 1 1.5
18/09 - 19:00 Kaspij Aktau 2 - 1 Atyrau 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Turan 1 - 1 Ordabasy 1 - 0 0/0.5
KOSOVO: Superliga
18/09 - 21:00 FC Ballkani 2 - 0 KF Llapi 1 - 0 1.5
18/09 - 21:00 Malisheva 1 - 0 Feronikeli 0 - 0 0
KUWAIT: Emir Cup
19/09 - 00:00 Burgan 0 - 2 Al Qadisiya 0 - 0 1.5
LATVIA: 1. Liga
18/09 - 19:00 Auda 1 - 1 Tukums 2000 1 - 1 1
18/09 - 19:00 Dinamo Riga 0 - 0 Albatroz 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Saldus SS/Leevon 4 - 1 FK Smiltene 3 - 0 0
LEBANON: Premier League
18/09 - 19:30 Al Sahel 5 - 0 Safa 2 - 0 0
18/09 - 20:00 Al Hikma 0 - 3 Al Ansar 0 - 2 1.5
LITHUANIA: A Lyga
18/09 - 19:00 Dziugas Telsiai 2 - 1 Zalgiris 1 - 0 1/1.5
18/09 - 21:00 Banga 2 - 3 Kauno Zalgiris 2 - 1 0.5/1
LITHUANIA: I Lyga
18/09 - 18:00 Babrungas 1 - 2 Silas 0 - 0 1
18/09 - 18:00 FK Minija 1 - 2 Siauliai FA 1 - 0 2.5
18/09 - 19:00 BFA Vilnius 2 - 2 Neptunas 1 - 0 0
18/09 - 19:00 Suduva 2 1 - 0 Atmosfera 1 - 0 0
LUXEMBOURG: National Division
18/09 - 22:00 เบนฟิก้า 1 - 3 Ettelbruck 0 - 1 0.5/1
18/09 - 23:00 ดูเดแลงก์ 3 - 1 Union Titus Petange 1 - 0 1/1.5
18/09 - 23:00 Jeunesse Esch 0 - 2 Racing Luxembourg 0 - 0 0/0.5
18/09 - 23:00 Wiltz 1 - 2 Mondorf 1 - 0 0/0.5
19/09 - 00:30 Hesperange 1 - 1 Victoria Rosport 1 - 1 2
MALAWI: Super League
18/09 - 19:30 Chitipa United 0 - 0 Red Lions 0 - 0 0
18/09 - 19:30 Civo Utd 0 - 0 Blue Eagles 0 - 0 0
18/09 - 19:30 Karonga United 1 - 1 TN Stars 1 - 0 0
MALTA: Premier League
18/09 - 22:00 Santa Lucia 1 - 3 Sirens 0 - 1 0
19/09 - 00:00 Valletta 0 - 2 Gzira 0 - 1 0
19/09 - 02:00 Hibernians 3 - 2 Mosta 1 - 0 1.5
MALTA: Challenge League
18/09 - 22:00 Mgarr 1 - 0 Senglea Athletics 0 - 0 0
18/09 - 22:00 Tarxien 0 - 0 Swieqi 0 - 0 0
19/09 - 02:00 Lija Athletic 2 - 2 San Gwann 0 - 0 0
19/09 - 02:00 Rabat Ajax 0 - 2 Zejtun Corinthians 0 - 2 1
MEXICO: Liga MX - Apertura
19/09 - 05:00 Club Leon 0 - 1 Juarez 0 - 0 1/1.5
19/09 - 07:00 Toluca 3 - 1 Club America 2 - 1 0/0.5
19/09 - 09:00 Guadalajara Chivas 1 - 0 Pachuca 0 - 0 0
19/09 - 09:00 Mazatlan FC 2 - 2 U.N.A.M.- Pumas 1 - 0 0.5
MEXICO: Liga Premier Serie A - Apertura
18/09 - 23:00 Leones Negros 2 3 - 2 Gavilanes de Matamoros 0 - 0 0
19/09 - 00:00 Canoneros Marina 0 - 1 Inter de Queretaro 0 - 1 0
19/09 - 04:00 Correcaminos 2 2 - 1 Tecos FC 1 - 0 0
19/09 - 04:00 Escorpiones 0 - 1 Cafetaleros de Chiapas 2 0 - 0 0
19/09 - 04:00 UA Zacatecas 1 - 1 Saltillo 1 - 1 1
19/09 - 05:00 Mineros de Fresnillo 0 - 1 Tritones Vallarta 0 - 0 0
19/09 - 07:00 Colima FC 1 - 2 Mazorqueros 0 - 1 1
MEXICO: Liga Premier Serie B
19/09 - 04:00 Ciervos 1 - 0 Huracanes Izcalli 0 - 0 0
19/09 - 04:00 Guerreros De Xico 0 - 6 Uruapan 0 - 0 0
19/09 - 04:00 Lobos Huerta 2 - 1 Calor De San Pedro 2 - 0 0
MEXICO: Liga MX U20 - Apertura
18/09 - 21:00 Club Leon U20 2 - 0 Juarez U20 0 - 0 1
18/09 - 21:00 Guadalajara Chivas U20 1 - 2 Pachuca U20 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Mazatlan U20 2 - 1 U.N.A.M.- Pumas U20 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Toluca U20 3 - 1 Club America U20 0 - 0 0
MOLDOVA: Divizia Nationala
18/09 - 21:00 Dinamo-Auto 1 - 0 Floresti 0 - 0 1
MONGOLIA: Premier League
18/09 - 12:00 FC Ulaanbaatar 1 - 1 Khangarid 1 - 0 0
18/09 - 15:00 Ulaanbaatar City 7 - 4 Khoromkhon 3 - 3 0
18/09 - 18:00 Athletic 220 3 - 0 Khaan Khuns-Erchim 1 - 0 1.5
MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga
18/09 - 23:00 Rudar 2 - 0 Zeta 0 - 0 1
19/09 - 00:00 Iskra 4 - 2 FK Podgorica 0 - 2 0
MOROCCO: Botola Pro
18/09 - 23:00 Difaa El Jadidi 2 - 1 Hassania Agadir 1 - 0 0/0.5
19/09 - 01:15 IR Tanger 1 - 1 Chabab Mohammedia 1 - 0 0/0.5
19/09 - 03:30 Salmi 3 - 0 Maghreb Fez 2 - 0 0/0.5
MOROCCO: Botola 2
18/09 - 23:00 Ittihad Khemisset 2 - 3 RAC Casablanca 1 - 1 0
18/09 - 23:00 Raja Beni Mellal 1 - 0 Chabab Atlas Khenifra 1 - 0 0
18/09 - 23:00 USM Oujda 0 - 0 Dcheira 0 - 0 0
MOZAMBIQUE: Mocambola
18/09 - 19:30 Black Bulls 2 - 1 Ferroviario Nacala 2 - 1 0
NETHERLANDS: Tweede Divisie
18/09 - 19:30 Noordwijk 1 - 0 De Treffers 0 - 0 0
18/09 - 20:00 ASWH 0 - 3 Jong Volendam 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Excelsior Maassluis 2 - 1 Quick Boys 1 - 1 0
18/09 - 20:00 Spakenburg 2 - 0 GVVV 1 - 0 0
18/09 - 20:30 HFC 4 - 1 IJsselmeervogels 0 - 1 0
18/09 - 20:30 HHC 2 - 1 Rijnsburgse Boys 2 - 0 0
18/09 - 20:30 Jong Sparta Rotterdam 3 - 1 Kozakken Boys 1 - 0 0
18/09 - 20:30 Katwijk 3 - 1 Scheveningen 2 - 1 1
NETHERLANDS: Derde Divisie
18/09 - 19:30 อาแย็กซ์ (Am) 4 - 1 Ter Leede 2 - 1 0
18/09 - 19:30 GOES 1 - 2 DVS '33 Ermelo 0 - 0 0
18/09 - 19:30 Harkemase Boys 4 - 0 ODIN '59 1 - 0 0
18/09 - 19:30 Lisse 4 - 2 Hoek 1 - 1 0
18/09 - 19:30 Staphorst 2 - 2 Excelsior 31 1 - 1 0
18/09 - 19:30 VVOG 2 - 1 SteDoCo 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Sparta Nijkerk 2 - 0 VVSB 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Sportlust 2 - 2 Barendrecht 1 - 2 0
18/09 - 20:00 VV DOVO 1 - 2 ACV Assen 0 - 0 0
NETHERLANDS: Divisie 1 U21 - Fall Season
18/09 - 20:00 Jong Den Haag 3 - 1 Jong Nijmegen 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Jong Groningen 2 - 1 Jong Feyenoord 0 - 0 0
18/09 - 20:15 Jong FC Twente/Heracles 5 - 2 Jong NAC Breda 3 - 1 1.5
18/09 - 21:00 Jong Almere City 2 - 1 Jong Heerenveen 2 - 0 0
NETHERLANDS: Divisie 1 U18 - Fall Season
18/09 - 17:00 สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม U18 3 - 1 ฮีเรนวีน U18 0 - 0 0
18/09 - 19:30 อาแย็กซ์ U18 1 - 4 อูเทรชท์ U18 0 - 0 0
18/09 - 19:30 พีเอสวี U18 1 - 2 เฟเยนูร์ด U18 0 - 1 0
18/09 - 20:00 อาแซด U18 1 - 0 พีอีซี ซโวลล์ U18 0 - 0 0
NICARAGUA: Liga Primera - Apertura
19/09 - 04:00 Diriangen 1 - 0 Export Sebaco 0 - 0 1.5/2
NICARAGUA: Liga Primera U20 - Apertura
18/09 - 23:00 Diriangen U20 4 - 0 Export Sebaco U20 2 - 0 0
NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership
18/09 - 21:00 Ballymena 1 - 1 Glenavon 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Carrick Rangers 1 - 0 Portadown 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Crusaders 1 - 0 Larne 1 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Dungannon 1 - 3 Cliftonville 1 - 1 1/1.5
18/09 - 21:00 Linfield 1 - 1 Coleraine 0 - 0 0.5
18/09 - 21:00 Warrenpoint 0 - 3 Glentoran 0 - 2 1.5
NORTHERN IRELAND: NIFL Championship
18/09 - 21:00 Ballinamallard 2 - 0 Knockbreda 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Ballyclare 1 - 0 Newry City 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Dergview 3 - 1 Queens Univ. 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Dundela 1 - 3 Annagh 0 - 3 0
18/09 - 21:00 Institute 2 - 1 Ards 0 - 1 0.5/1
18/09 - 21:00 Loughgall 4 - 0 H&W Welders 3 - 0 0
NORTH MACEDONIA: 2. MFL
18/09 - 20:00 Besa 1976 1 - 2 FK Korab 1 - 1 0
18/09 - 20:00 Bratstvo 07 0 - 4 Kit Go Pehchevo 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Kadino Skopje 0 - 0 KF Gostivar 0 - 0 2.5
18/09 - 20:00 Kozuv Gevgelija 1 - 2 Belasica 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Ohrid 0 - 1 Teteks 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Osogovo 2 - 2 Lok. Gradsko 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Sasa 1 - 0 Detonit Junior 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Sileks 2 - 0 Voska Sport 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Sloga Vinica 2 - 1 Pobeda 1 - 1 0
18/09 - 20:00 Veleshta 2 - 1 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0 - 1 2.5
NORWAY: Eliteserien
18/09 - 23:00 Kristiansund 3 - 2 Haugesund 1 - 1 0.5
18/09 - 23:00 Odd 2 - 3 Lillestrom 2 - 2 0/0.5
NORWAY: OBOS-ligaen
18/09 - 20:00 Asane 1 - 6 Aalesund 1 - 4 1
18/09 - 20:00 Bryne 4 - 2 Start 2 - 0 0
18/09 - 20:00 Grorud 1 - 2 Sogndal 1 - 2 0.5/1
18/09 - 20:00 Jerv 1 - 0 Sandnes 1 - 0 0.5
18/09 - 20:00 Raufoss 5 - 1 KFUM Oslo 2 - 0 0/0.5
18/09 - 20:00 Strommen 0 - 0 Ham-Kam 0 - 0 0.5/1
18/09 - 23:00 Ranheim 1 - 0 Stjordals Blink 0 - 0 1/1.5
NORWAY: Division 2 - Group 1
18/09 - 20:30 Brattvag 2 - 0 Baerum Sportsklubb 1 - 0 1
18/09 - 21:00 Eidsvold 2 - 2 Moss 1 - 2 1
18/09 - 21:00 Floro 1 - 2 Alta 0 - 0 0
NORWAY: Division 2 - Group 2
18/09 - 20:00 V. Haugesund 2 - 0 Oygarden 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Fram 2 - 3 Notodden 2 - 1 0
18/09 - 21:00 Skeid 3 - 0 Sotra 1 - 0 2
NORWAY: Division 3 - Group 1
18/09 - 21:00 Gjovik-Lyn 4 - 1 Gjellerasen 1 - 1 1
18/09 - 21:00 Nybergsund 1 - 0 Stovner 0 - 0 1
18/09 - 21:00 Toten 3 - 3 Elverum 0 - 2 1.5
NORWAY: Division 3 - Group 2
18/09 - 19:00 Assiden 0 - 4 Tonsberg 0 - 1 2.5
18/09 - 19:00 Halsen 1 - 2 Honefoss 0 - 2 1
18/09 - 19:00 Krakeroy 1 - 0 Flint 1 - 0 1
NORWAY: Division 3 - Group 3
18/09 - 18:00 IL Express 2 - 2 Viking 2 1 - 2 1
18/09 - 19:00 Staal Jorpeland 1 - 2 Vidar 1 - 1 0
18/09 - 20:00 Brodd 0 - 0 Djerv 1919 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Mandalskameratene 1 - 1 Donn 0 - 0 2
18/09 - 21:00 Hinna 0 - 2 Sola 0 - 0 1
18/09 - 21:00 Start 2 2 - 2 Madla IL 0 - 1 0
NORWAY: Division 3 - Group 4
18/09 - 19:00 Sandviken 1 - 3 Lysekloster 1 - 0 1
18/09 - 19:30 OS TF 1 - 4 Frigg 1 - 4 1
18/09 - 21:00 Stord 1 - 5 Fyllingsdalen 0 - 3 0
18/09 - 22:00 Fana 3 - 0 Ardal 1 - 0 3
18/09 - 22:00 Fjora 0 - 3 Lyn 0 - 0 1
NORWAY: Division 3 - Group 5
18/09 - 18:00 Spjelkavik 2 - 1 Melhus 1 - 1 1
18/09 - 18:00 Tiller 1 - 0 Volda TI 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Byasen 2 - 3 Orkla 1 - 1 1
18/09 - 21:00 Ntnui 2 - 0 Molde 2 1 - 0 1
18/09 - 21:00 Strindheim 2 - 2 Traeff 0 - 1 1
NORWAY: Division 3 - Group 6
18/09 - 20:00 Bodo/Glimt 2 1 - 4 Nordstrand 0 - 3 1.5
18/09 - 20:00 Tromso 2 0 - 0 Finnsnes 0 - 0 0
18/09 - 22:00 Ullern 5 - 0 Rana FK 3 - 0 2
NORWAY: Junior U19
18/09 - 23:00 Ull/Kisa U19 - Mjondalen U19 0
PANAMA: LPF - Clausura
19/09 - 04:00 Arabe Unido 0 - 0 Veraguas 0 - 0 0
19/09 - 06:00 Chiriqui 0 - 1 Tauro 0 - 0 0
19/09 - 06:00 Plaza Amador 1 - 1 San Francisco 0 - 1 0
19/09 - 07:00 Alianza 1 - 0 Deportivo Universitario 1 - 0 0
PARAGUAY: Primera Division - Clausura
19/09 - 07:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0 - 0 Guarani 0 - 0 0/0.5
PARAGUAY: Division Intermedia
18/09 - 21:00 Diaz 0 - 2 Ameliano 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Rubio Nu 0 - 0 Sportivo Iteno 0 - 0 0
PERU: Liga 1 - Clausura
18/09 - 23:00 Carlos Mannucci 1 - 1 Alianza Huanuco 1 - 0 0.5
19/09 - 01:15 Cesar Vallejo 0 - 0 AD Cantolao 0 - 0 0.5
19/09 - 03:30 Binacional 1 - 2 Sport Boys 1 - 0 0
POLAND: Ekstraklasa
18/09 - 17:30 Wisla Plock 3 - 0 Jagiellonia 0 - 0 0/0.5
18/09 - 20:00 Pogon Szczecin 1 - 1 Cracovia 1 - 0 0.5
18/09 - 22:30 Radomiak Radom 1 - 1 Slask Wroclaw 1 - 1 0/0.5
19/09 - 01:00 Lechia Gdansk 1 - 0 Piast Gliwice 1 - 0 0/0.5
POLAND: Division 1
18/09 - 17:40 LKS Lodz 1 - 2 Podbeskidzie 1 - 1 0.5
19/09 - 01:30 Korona Kielce 0 - 1 Sandecja Nowy S. 0 - 1 0.5
POLAND: Division 2
18/09 - 17:30 GKS Belchatow 0 - 1 Lech Poznan 2 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Pruszkow 3 - 2 Ostroda 2 - 0 1.5
18/09 - 21:00 Wisla Pulawy 3 - 1 S. Rzeszow 1 - 0 0.5/1
18/09 - 22:00 Lublin 3 - 0 Garbarnia 1 - 0 0.5/1
18/09 - 23:00 Ruch Chorzow 1 - 0 Suwalki 0 - 0 0.5/1
POLAND: III Liga - Group I
18/09 - 20:00 Skierniewice 3 - 2 Biala Piska 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Legionowo 3 - 1 Pilica Bialobrzegi 1 - 0 0
18/09 - 21:00 LKS Lodz II 2 - 1 Bron Radom 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Szczuczyn 0 - 0 Legia II 0 - 0 3
19/09 - 00:11 Polonia Warszawa 2 - 1 T. Mazowiecki 1 - 0 0
POLAND: III Liga - Group II
18/09 - 19:00 Kluczevia Stargard 0 - 2 Sroda 0 - 2 3
18/09 - 20:00 Kotwica Kolobrzeg 2 - 0 Przodkowo 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Ol. Grudziadz 2 - 3 Pogon Szczecin II 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Jarocin 1 - 2 Elana Torun 0 - 1 1.5
18/09 - 21:00 Kleczew 2 - 0 Blekitni Stargard 1 - 0 1.5
18/09 - 21:00 Swit Skolwin 3 - 1 Starogard Gdanski 1 - 1 0
18/09 - 22:00 Zawisza 4 - 1 Nowe Skalmierzyce 2 - 0 1.5
18/09 - 22:30 Stolem Gniewino 1 - 3 Unia Janikowo 0 - 2 1.5
POLAND: III Liga - Group III
18/09 - 17:00 Brzeg 2 - 4 Legnica 2 1 - 3 1.5
18/09 - 17:00 Gornik Z. 2 0 - 1 Goczalkowice Zdroj 0 - 0 2.5
18/09 - 18:00 Zaglebie 2 7 - 0 Odra Wodzislaw 1 - 0 0
18/09 - 19:00 Bielsko-Biala 0 - 0 Polonia Bytom 0 - 0 1.5
18/09 - 20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 1 - 1 Sleza Wroclaw 1 - 0 2.5
18/09 - 21:30 Pawlowice 1 - 1 Kluczbork 0 - 1 0
18/09 - 21:30 Zielona Gora 0 - 2 Foto-Higiena Gac 0 - 0 1
18/09 - 22:00 Jelenia Gora 4 - 1 Warta Gorzow 1 - 1 1.5
POLAND: III Liga - Group IV
18/09 - 19:00 Korona Rzeszow 0 - 0 Sokol Sieniawa 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Ostrowiec Swietokrzyski 1 - 0 Wisloka Debica 1 - 0 1.5
18/09 - 21:00 Avia Swidnik 2 - 2 Siarka Tarnobrzeg 1 - 2 1.5
18/09 - 21:00 S. Wola 2 - 2 Orleta Radzyn 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Unia Tarnow 2 - 1 Tomasovia T. L. 1 - 1 1
18/09 - 21:30 Podhale Nowy Targ 1 - 5 Chelmianka Chelm 1 - 2 0
POLAND: Central Youth League
18/09 - 16:00 Legia U18 1 - 0 Pogon Szczecin U18 0 - 0 0
18/09 - 16:15 Wisla U18 0 - 2 Zaglebie U18 0 - 0 0
18/09 - 17:00 Jagiellonia U18 2 - 1 Warta Poznan U18 1 - 1 0
18/09 - 17:00 เลช พอซนาน U18 1 - 0 Cracovia U18 0 - 0 0
18/09 - 19:00 Rakow Czestochowa U18 6 - 0 Gwarek Zabrze U18 1 - 0 0
PORTUGAL: Liga Portugal
18/09 - 21:30 Famalicao 0 - 0 Maritimo 0 - 0 0.5/1
19/09 - 00:00 เบเลเนนส์ 1 - 1 Gil Vicente 0 - 0 0/0.5
19/09 - 02:30 Arouca 2 - 2 Vitoria Guimaraes 0 - 1 0
PORTUGAL: Liga Portugal 2
18/09 - 17:00 Rio Ave 0 - 4 Feirense 0 - 2 1
18/09 - 21:30 Mafra 0 - 0 Trofense 0 - 0 0.5/1
PORTUGAL: Liga 3
18/09 - 23:00 Lusitania FC 3 - 2 Anadia 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Oliveira Hospital 2 - 2 CD Cova da Piedade 1 - 1 0
18/09 - 23:00 Oliveirense 2 - 0 Sanjoanense 1 - 0 0
18/09 - 23:00 Pevidem 1 - 1 Sao Joao Ver 0 - 0 0
19/09 - 01:30 Felgueiras 3 - 1 AD Fafe 2 - 1 0
PORTUGAL: Campeonato de Portugal
18/09 - 23:00 CD Rabo Peixe 0 - 1 Operario 0 - 0 1.5
PORTUGAL: Liga Revelacao U23
18/09 - 17:00 Maritimo U23 5 - 2 เบเลเนนส์ U23 1 - 1 0.5/1
18/09 - 17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน U23 1 - 2 Estoril U23 1 - 2 1
18/09 - 22:00 Academica U23 1 - 1 Vizela U23 0 - 0 0
ROMANIA: Liga 1
18/09 - 18:30 Chindia Targoviste 2 - 0 Farul Constanta 1 - 0 0/0.5
19/09 - 00:00 U Craiova 1948 0 - 1 สเตอัว บูคาเรสต์ 0 - 0 0.5/1
ROMANIA: Liga 2
18/09 - 15:00 Astra 0 - 2 Unirea Dej 0 - 1 0
18/09 - 15:00 FC Brasov 3 - 1 Calarasi 2 - 1 1/1.5
18/09 - 15:00 FC Buzau 4 - 1 Metaloglobus Bucharest 2 - 0 0/0.5
18/09 - 15:00 FC Hermannstadt 6 - 0 Braila 1 - 0 2
18/09 - 15:00 Unirea Constanta 0 - 6 Poli Iasi 0 - 2 1.5
18/09 - 21:00 Politehnica Timisoara 1 - 2 Csikszereda M. Ciuc 1 - 1 0/0.5
ROMANIA: Liga 3 - Seria 1
18/09 - 21:00 Bucovina Radauti 2 - 0 Somuz Falticeni 2 - 0 1.5
18/09 - 21:00 Ceahlaul 0 - 1 Dante Botosani 0 - 0 0
18/09 - 21:00 CSM Bacau 0 - 1 Husana Husi 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Sporting Vaslui 0 - 0 Foresta Suceava 0 - 0 1.5
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2
18/09 - 21:00 CS Faurei 1 - 1 Aerostar 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Dinamo Bacau 2 - 4 CSM Focsani 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Metalul Buzau 8 - 1 Sportul Chiscani 5 - 0 0
18/09 - 21:00 Otelul 4 - 0 Viitorul Ianca 1 - 0 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3
18/09 - 21:00 Recolta Gh. Doja 0 - 1 Agricola Borcea 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Voluntari 2 6 - 0 Fetesti 3 - 0 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4
18/09 - 21:00 Bradu 0 - 2 FC Arges 2 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Progresul Spartac 4 - 1 Unirea Bascov 3 - 0 0
18/09 - 21:00 Tunari 3 - 0 FCSB 2 3 - 0 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5
18/09 - 21:00 Cetate Rasnov 1 - 0 FC Hermannstadt 2 1 - 0 0
18/09 - 21:00 CS Blejoi 1 - 2 SR Brasov 1 - 1 0
18/09 - 21:00 FC Pucioasa 2 - 1 Targu Secuiesc 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Kids Tampa Brasov 0 - 0 CSO Plopeni 0 - 0 2.5
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6
18/09 - 21:00 CSO Filiasi 0 - 1 Horezu 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Petrolul Potcoava 1 - 0 CS U Craiova 2 0 - 0 2.5
18/09 - 21:00 Sporting Rosiori 2 - 0 Minerul Costesti 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Viitorul Daesti 1 - 0 Vedita Colonesti 1 - 0 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7
18/09 - 21:00 Gilortul Tg. Carbunesti 1 - 6 Pandurii 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Lupac 2 - 1 Aurul Brad 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Progresul Ezeris 1 - 0 Viitorul Simian 0 - 0 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8
18/09 - 21:00 Crisul Chisineu Cris 0 - 2 Progresul Pecica 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Poli Timisoara 0 - 0 CSC Dumbravita 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Teuz Cermei 4 - 2 Frontiera Curtici 2 - 0 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9
18/09 - 21:00 Gloria 2018 Bistrita 1 - 0 Viitorul Cluj 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Ocna Mures 1 - 1 Metalurgistul Cugir 1 - 1 2.5
18/09 - 21:00 Unirea Alba-Iulia 0 - 5 CS Hunedoara 0 - 3 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10
18/09 - 21:00 Baia Mare 3 - 2 CSM Zalau 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Baile Felix 4 - 1 Progresul Somcuta Mare 1 - 0 0
18/09 - 21:00 CA Oradea 4 - 1 Luceafarul Oradea 3 - 0 0
18/09 - 21:00 CSM Satu Mare 0 - 3 Simleul Silvaniei 0 - 1 0
RUSSIA: Premier League
18/09 - 18:00 Ufa 3 - 2 Khimki 0 - 1 0/0.5
18/09 - 20:30 FK Krylya Sovetov Samara 4 - 2 FK Rostov 1 - 1 0/0.5
18/09 - 23:00 Akhmat Grozny 0 - 2 คราสโนดาร์ 0 - 2 0
RUSSIA: FNL 2 - Group 1
18/09 - 19:00 Alania 2 0 - 2 Legion Dynamo 0 - 2 1.5
18/09 - 19:30 FK Anzi Makhackala 2 - 0 Spartak Nalchik 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Forte Taganrog 6 - 0 Yessentuki 3 - 0 3
18/09 - 20:00 Kholding 2 - 1 Biolog 0 - 1 1
18/09 - 20:30 Dynamo Makhachkala 3 - 0 Chernomorets Novorossijsk 1 - 0 0
18/09 - 21:30 Maykop 1 - 1 Mashuk 1 - 0 1
RUSSIA: FNL 2 - Group 2
18/09 - 13:00 Chita 1 - 2 Krasava 1 - 1 0/0.5
18/09 - 17:00 Zenit 2 2 - 1 Baltika 2 1 - 1 1.5/2
18/09 - 18:00 Znamya Truda 1 - 2 Olimp-Dolgoprudny 2 1 - 2 0
18/09 - 20:00 Kairat Moscow 0 - 6 Tver 0 - 1 0/0.5
18/09 - 20:00 Murom 0 - 1 Lokomotiv-Kazanka 0 - 0 0/0.5
18/09 - 20:00 Volna Nizhegorodskaya 0 - 1 Vladimir 0 - 0 0/0.5
18/09 - 23:00 Dynamo Petersburg 1 - 3 Leningradets 1 - 1 0.5/1
RUSSIA: FNL 2 - Group 3
18/09 - 14:00 SKA Khabarovsk 2 4 - 1 FK Strogino Moscow 1 - 0 0/0.5
18/09 - 17:00 Khimki 2 1 - 2 Znamya Noginsk 1 - 1 0/0.5
18/09 - 17:00 Vidnoe 2 - 1 Kvant 0 - 1 0/0.5
18/09 - 18:00 Ryazan 1 - 1 F. Voronezh 2 1 - 1 2
18/09 - 20:00 Penza 1 - 0 Kaluga 0 - 0 0/0.5
18/09 - 20:00 Saratov 5 - 0 Salyut-Belgorod 4 - 0 0.5/1
18/09 - 20:00 Saturn Ramenskoye 1 - 3 FK Saransk 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 D. Bryansk 0 - 0 Kursk 0 - 0 1
RUSSIA: FNL 2 - Group 4
18/09 - 16:00 Ural 2 4 - 3 Lada Togliatti 3 - 1 2
18/09 - 18:00 Chelyabinsk 1 - 3 Ulyanovsk 1 - 0 0/0.5
18/09 - 18:00 Orenburg 2 0 - 0 Zvezda Perm 0 - 0 1/1.5
18/09 - 19:00 Nosta 1 - 1 Tyumen 0 - 1 1.5
SAN MARINO: Campionato Sammarinese
18/09 - 20:00 Cailungo 0 - 3 Fiorentino 0 - 2 0
18/09 - 20:00 Folgore 0 - 1 Domagnano 0 - 0 1.5
18/09 - 20:00 La Fiorita 5 - 0 Libertas 2 - 0 0
18/09 - 20:00 Tre Fiori 2 - 1 Murata 1 - 1 0
SAUDI ARABIA: Saudi Professional League
18/09 - 22:30 Al-Hilal 3 - 2 Al-Ettifaq 1 - 0 1/1.5
18/09 - 22:45 Al-Hazem 2 - 0 Abha 1 - 0 0
19/09 - 00:30 Al-Nassr 1 - 3 Al-Ittihad FC 1 - 1 0.5
SCOTLAND: Premiership
18/09 - 21:00 Aberdeen 0 - 1 St Johnstone 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Hibernian 2 - 2 St. Mirren 0 - 1 0.5/1
18/09 - 21:00 Ross County 2 - 2 Hearts 2 - 1 0.5
SCOTLAND: Championship
18/09 - 21:00 Dunfermline 0 - 0 Inverness 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Hamilton 0 - 2 Ayr 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Morton 0 - 1 Raith 0 - 1 0/0.5
18/09 - 21:00 Partick Thistle 0 - 2 Kilmarnock 0 - 0 0/0.5
18/09 - 21:00 Queen of South 0 - 2 Arbroath 0 - 1 0
SCOTLAND: League One
18/09 - 21:00 Airdrieonians 3 - 0 East Fife 1 - 0 0.5
18/09 - 21:00 Clyde 2 - 2 Queen's Park 1 - 0 0.5/1
18/09 - 21:00 Falkirk 1 - 2 Dumbarton 0 - 0 1
18/09 - 21:00 Montrose 0 - 2 Alloa 0 - 2 0.5
18/09 - 21:00 Peterhead 0 - 1 Cove Rangers 0 - 0 0.5
SCOTLAND: League Two
18/09 - 21:00 Albion Rovers 0 - 3 Kelty Hearts 0 - 2 1/1.5
18/09 - 21:00 Cowdenbeath 1 - 1 Forfar Athletic 0 - 1 0/0.5
18/09 - 21:00 Elgin City 0 - 2 Annan 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Stranraer 2 - 0 Stenhousemuir 1 - 0 0/0.5
SCOTLAND: Scottish Cup
18/09 - 20:30 Penicuik 1 - 3 Tranent Juniors 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Banks O' Dee 1 - 0 Turriff Utd 0 - 0 2
18/09 - 21:00 Blackburn United 1 - 2 Rothes 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Brechin 5 - 0 Vale Of Leithen 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Broomhill 6 - 0 Glasgow University 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Caledonian Braves 0 - 1 Stirling University 0 - 0 1.5/2
18/09 - 21:00 Clachnacuddin 1 - 2 Dunipace 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Clydebank 7 - 0 Dalkeith Thistle 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Coldstream 1 - 10 East Kilbride 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Deveronvale 2 - 2 Haddington Athletic 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Dunbar United 2 - 0 Camelon Juniors 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Formartine Utd 2 - 2 Cumnock Juniors 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Forres Mechanics 0 - 2 Bonnyrigg Rose 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Fraserburgh 1 - 2 Sauchie 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Golspie Sutherland 0 - 3 Civil Service Strollers 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Huntly 3 - 0 Hill Of Beath 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Inverurie Loco Works 0 - 3 Jeanfield Swifts 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Irvine Meadow 1 - 3 Auchinleck Talbot 0 - 0 1
18/09 - 21:00 Keith 1 - 2 Darvel 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Lossiemouth 0 - 3 Preston Athletic 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Nairn County 4 - 0 Strathspey Thistle 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Newtongrange Star 1 - 1 Dalbeattie Star 0 - 0 1/1.5
18/09 - 21:00 Spartans 0 - 1 Gala Fairydean 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Tynecastle 0 - 6 Brora Rangers 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Wick Academy 2 - 2 Bo'ness United 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Wigtown & Bladnoch 0 - 8 St Cuthbert Wand. 0 - 0 0
SERBIA: Super Liga
18/09 - 21:00 Cukaricki 2 - 1 Sp. Subotica 1 - 1 0.5/1
18/09 - 21:00 Proleter 2 - 3 Mladost 1 - 3 0.5/1
18/09 - 23:30 FK Vozdovac 1 - 2 Radnicki 1923 0 - 1 0.5/1
SERBIA: Prva Liga
18/09 - 21:00 Backa 0 - 1 Rad Beograd 0 - 0 0
18/09 - 21:00 IMT Novi Beograd 0 - 0 Zeleznicar Pancevo 0 - 0 1
18/09 - 21:00 Mladost GAT 1 - 0 Buducnost Dobanovci 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Zarkovo 1 - 0 Sremska Mitrovica 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Zlatibor Cajetina 0 - 0 Loznica 0 - 0 0
19/09 - 00:00 Macva 2 - 1 FK Indjija 1 - 1 0
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade
18/09 - 16:00 Prva Iskra Baric 2 - 1 Zemun 1 - 0 0
18/09 - 16:00 Teleoptik 3 - 0 Borac Lazarevac 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Lestane 0 - 1 Radnicki Obrenovac 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Radnicki Beograd 0 - 1 BSK Borca 0 - 0 0
SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina
18/09 - 21:00 Becej 1 - 2 Vrsac 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Dinamo Pancevo 1 - 2 Radnicki 1912 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Jedinstvo SP 5 - 2 Hajduk 1912 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Radnicki Zrenjanin 0 - 1 Feniks 1995 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Stari Grad 0 - 1 1. Maj Ruma 0 - 1 0
SERBIA: Srpska Liga - East
18/09 - 21:00 Mesevo 1 - 2 Vlasina 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Pcinja 1 - 1 Din. Vranje 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Sloga Leskovac 1 - 1 Brzi Brod 0 - 1 0
SERBIA: Srpska Liga - West
18/09 - 21:00 Borac 1926 1 - 0 Sloboda 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Mladi Radnik 2 - 1 Buducnost Arilje 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Real Podunavci 1 - 1 Radevac 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Sloga 1940 1 - 2 Susica 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Sloga Kraljevo 0 - 1 Jedinstvo U. 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Sloga Pozega 2 - 1 Macva Bogatic 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Smederevo 3 - 0 RSK Rabrovo 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Trepca 0 - 0 Takovo 0 - 0 0
SIERRA LEONE: Premier League
18/09 - 23:00 Bai Bureh Warriors 1 - 3 Freetown City 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Central Parade 2 - 2 SLIFA 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Sierra Leone Police 1 - 0 Diamond Stars 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Wusum Stars 2 - 0 Ports Authority 0 - 0 0
19/09 - 01:00 Mighty Blackpool 1 - 1 Old Edwardians 0 - 0 0
SINGAPORE: Premier League
18/09 - 16:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส 2 - 1 Young Lions 1 - 0 1
18/09 - 16:30 Tanjong Pagar 1 - 1 Hougang 0 - 1 0.5/1
SLOVAKIA: Fortuna liga
18/09 - 23:00 L. Mikulas 5 - 1 Pohronie 2 - 0 0
18/09 - 23:00 Michalovce 2 - 1 Z. Moravce-Vrable 2 - 1 0.5
18/09 - 23:00 Ruzomberok 1 - 2 Dun. Streda 0 - 1 0/0.5
18/09 - 23:00 เทรนซิน 3 - 3 Senica 1 - 2 1/1.5
SLOVAKIA: 2. liga
18/09 - 20:00 Slovan Bratislava B 2 - 1 Bardejov 2 - 1 1
18/09 - 20:30 Banska Bystrica 3 - 0 Trebisov 2 - 0 2
18/09 - 20:30 FK Humenne 1 - 0 Zilina B 1 - 0 0
18/09 - 20:30 Namestovo 1 - 4 Samorin 0 - 3 1.5
18/09 - 20:30 Puchov 1 - 2 Kosice 0 - 2 1
18/09 - 23:00 Skalica 0 - 0 Petrzalka 0 - 0 1
SLOVAKIA: Divison C West
18/09 - 20:00 FK Nove Zamky 2 - 2 Imel 2 - 0 0
18/09 - 20:00 Nitra 3 - 0 Levice 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Povazska Bystrica 5 - 0 Z. Moravce-Vrable B 4 - 0 0
18/09 - 20:00 Sala 1 - 2 Kalna n. Hronom 0 - 1 1.5
18/09 - 20:00 Tempo Partizanske 0 - 1 Crystal 0 - 0 0
19/09 - 00:00 Myjava 1 - 0 Galanta 0 - 0 0
SLOVAKIA: Divison C East
18/09 - 20:00 Giraltovce 1 - 0 Sobrance-Sobranecko 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Spisska Nova Ves 1 - 1 Lipany 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Vranov 6 - 2 Rudnany 3 - 2 0
SLOVAKIA: Divison C Central
18/09 - 20:00 Cadca 2 - 2 L. Hradok 1 - 1 0
18/09 - 20:00 MSK Martin 2 - 0 Filakovo 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Rimavska Sobota 2 - 2 MSK Lucenec 0 - 1 0
SLOVAKIA: Divison C Bratislava
18/09 - 15:30 Raca 2 - 0 Kalinkovo 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Bernolakovo 0 - 4 Rovinka 0 - 3 0
18/09 - 21:00 Pezinok 2 - 2 Nova Dedinka 1 - 1 0
18/09 - 21:00 Vrakuna B. 2 - 0 Devinska N. Ves 1 - 0 0
SLOVAKIA: 1. Liga Women
18/09 - 19:30 Myjava W 3 - 0 Trnava W 2 - 0 2.5
18/09 - 21:00 Nove Zamky W 3 - 2 Ruzomberok W 2 - 2 2.5
SLOVENIA: Prva liga
18/09 - 22:00 Domzale 2 - 0 Radomlje 1 - 0 0.5/1
19/09 - 01:15 O. Ljubljana 1 - 0 Celje 1 - 0 0/0.5
SLOVENIA: 2. SNL
18/09 - 19:45 Primorje 4 - 0 Rudar 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Beltinci 2 - 2 Ilirija 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Dob 2 - 0 Bilje 2 - 0 1
18/09 - 21:00 Jadran Dekani 1 - 2 Fuzinar 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Nafta 5 - 0 Brezice 3 - 0 1.5
SLOVENIA: 3. SNL - East
18/09 - 21:00 Dravinja 3 - 0 Dobrovce 3 - 0 0
18/09 - 21:00 Dravograd 6 - 2 Sampion Celje 3 - 1 0
18/09 - 21:00 NK Smartno 2 - 2 NK Bistrica 1 - 2 0
18/09 - 21:00 Zavrc 0 - 3 Videm 0 - 2 0
18/09 - 21:00 Zrece 1 - 2 Posavje Krsko 0 - 2 0
18/09 - 23:00 Korotan 3 - 2 Cirkulane 2 - 1 0
SLOVENIA: 3. SNL - West
18/09 - 21:00 NK Adria 2 - 0 Sava Kranj 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Skofja Loka 2 - 1 Ljubljana Svoboda 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Sobec Lesce 0 - 0 Izola 0 - 0 3
18/09 - 21:00 Ziri 1 - 0 Brda 0 - 0 0
SOUTH AFRICA: Premier League
18/09 - 20:00 Chippa Utd. 1 - 3 Orlando Pirates 1 - 1 0.5
18/09 - 22:00 Baroka 1 - 0 Sekhukhune 1 - 0 0/0.5
18/09 - 22:00 Cape Town City 0 - 3 Stellenbosch 0 - 1 0/0.5
18/09 - 22:00 Kaizer Chiefs 1 - 4 Royal AM 0 - 1 0.5/1
SOUTH AFRICA: GladAfrica Championship
18/09 - 20:00 Hungry Lions 2 - 1 Jomo Cosmos 2 - 0 0
18/09 - 20:00 JDR Stars 0 - 1 Cape Town All Stars 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Tshakhuma 0 - 0 Platinum City 0 - 0 0
18/09 - 20:00 TS Sporting 0 - 0 Pretoria U. 0 - 0 0
SOUTH AFRICA: Diski Challenge
18/09 - 15:00 Golden Arrows U23 3 - 1 Kaizer Chiefs U23 1 - 0 0
18/09 - 17:00 Mamelodi Sundowns U23 2 - 1 Amazulu U23 0 - 0 0
SOUTH KOREA: K League 1
18/09 - 12:20 ช็อนบุก 1 - 0 ซูวอน ซัมซุง 0 - 0 0.5
18/09 - 14:30 Gwangju FC 1 - 1 Jeju Utd 1 - 0 0/0.5
18/09 - 17:00 Daegu 2 - 1 วุลซาน ฮุนได 0 - 1 0/0.5
19/09 - 12:00 Incheon 0 - 1 Seongnam 0 - 0 0
SOUTH KOREA: K League 2
18/09 - 11:30 Jeonnam 1 - 2 Bucheon FC 1995 1 - 0 0.5
18/09 - 14:00 Gyeongnam 2 - 3 Gimcheon Sangmu 2 - 1 0/0.5
18/09 - 16:30 Busan 1 - 3 Anyang 0 - 0 0/0.5
SPAIN: LaLiga2
18/09 - 21:00 UD Ibiza 1 - 1 เรอัล โอเบียโด 1 - 0 0/0.5
18/09 - 23:15 เลกาเนส 1 - 0 Amorebieta 1 - 0 1
18/09 - 23:15 เรอัล ซาราโกซ่า 1 - 1 R. Sociedad B 1 - 1 0.5
19/09 - 01:30 คิโรน่า 1 - 0 เรอัล บายาโดลิด 0 - 0 0
19/09 - 02:00 คาร์ทาเกน่า 2 - 1 ซีดี ลูโก 1 - 1 0/0.5
SPAIN: Primera RFEF - Group 1
18/09 - 22:00 Tudelano 0 - 1 Zamora 0 - 1 0/0.5
18/09 - 22:00 Valladolid Promesas 2 - 2 San Sebastian Reyes 0 - 0 0/0.5
19/09 - 00:00 ลา คอรุนญ่า 1 - 0 CD Badajoz 1 - 0 0.5
19/09 - 02:00 ราโย่ มาจาดาฮอนด้า 1 - 0 SD Logrones 1 - 0 0.5/1
SPAIN: Primera RFEF - Group 2
18/09 - 22:00 อันดอร์รา 2 - 2 บาเรียเรส 1 - 0 0
19/09 - 00:00 Betis B 0 - 1 ยูดี ซานเฟอร์นันโด 0 - 1 0/0.5
19/09 - 00:00 Linares 1 - 2 เรอัล มูร์เซีย 1 - 0 0
19/09 - 02:00 Villarreal B 3 - 0 อัลบาเซเต้ 1 - 0 0
SPAIN: Segunda RFEF - Group 1
18/09 - 23:00 Langreo 2 - 1 Marino de Luanco 2 - 0 0/0.5
18/09 - 23:00 Union Club Ceares 2 - 0 Arenteiro 0 - 0 0/0.5
SPAIN: Segunda RFEF - Group 2
18/09 - 21:30 Logrones Promesas 4 - 1 Tropezon 1 - 0 0/0.5
18/09 - 22:00 Mutilvera 1 - 1 Izarra 0 - 1 0/0.5
18/09 - 22:30 Racing Santander B 1 - 0 Arenas Club 0 - 0 0
SPAIN: Segunda RFEF - Group 4
18/09 - 23:00 Cadiz CF B 0 - 1 คาเซเรโน่ 0 - 1 0/0.5
SPAIN: Segunda RFEF - Group 5
19/09 - 01:00 เอร์กูเลส 2 - 1 Mar Menor 0 - 1 0.5/1
19/09 - 01:00 เมลิลล่า 1 - 3 Granada CF B 0 - 0 0/0.5
SPAIN: Tercera RFEF - Group 2
18/09 - 21:00 Praviano 1 - 1 Basico Urraca 1 - 0 0.5/1
18/09 - 23:30 Lenense 1 - 1 Caudal Deportivo 1 - 0 0
18/09 - 23:30 L'Entregu 3 - 1 CD Colunga 0 - 1 0
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3
18/09 - 22:30 UD Samano 1 - 1 Castro 1 - 0 0.5/1
SPAIN: Tercera RFEF - Group 4
18/09 - 22:00 Beasain 2 - 3 Pasaia 0 - 3 0
18/09 - 22:00 Lagun Onak 2 - 3 Barakaldo 1 - 1 0
SPAIN: Tercera RFEF - Group 6
18/09 - 22:30 Atzeneta 2 - 1 Recambios Colon 2 - 1 0
18/09 - 22:45 Villajoyosa 0 - 1 Hercules B 0 - 1 0/0.5
18/09 - 23:00 Valencia B 4 - 0 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา 1 - 0 0
19/09 - 00:00 Saguntino 1 - 1 Torrellano 1 - 1 0.5/1
19/09 - 00:30 Beniganim 0 - 0 Orihuela 0 - 0 0
SPAIN: Tercera RFEF - Group 7
19/09 - 00:30 Complutense 0 - 1 Paracuellos Antamira 0 - 0 0
SPAIN: Tercera RFEF - Group 8
18/09 - 23:00 Atl. Astorga 0 - 1 Bembibre 0 - 0 0/0.5
18/09 - 23:00 Leonesa B 6 - 1 Ribert 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Mirandes B 1 - 0 Palencia CF 0 - 0 0
18/09 - 23:30 Santa Marta Tormes 2 - 0 Atl. Tordesillas 1 - 0 0
SPAIN: Tercera RFEF - Group 9
18/09 - 23:00 Torredonjimeno 1 - 0 Intergym Melilla 0 - 0 0
SPAIN: Tercera RFEF - Group 10
19/09 - 00:00 Sevilla FC C 2 - 1 Cabecense 2 - 0 0/0.5
SPAIN: Tercera RFEF - Group 11
18/09 - 22:00 Murense 1 - 1 Son Veri 1 - 0 0.5/1
18/09 - 22:00 Platges de Calvia 0 - 2 Mercadal 0 - 1 1/1.5
18/09 - 23:00 Llosetense 0 - 2 Collerense 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Poblense 1 - 1 Constancia 1 - 0 0.5/1
18/09 - 23:00 Sant Jordi 2 - 3 Campos 0 - 2 1/1.5
18/09 - 23:30 Rotlet Molinar 2 - 1 Felanitx 1 - 0 0
SPAIN: Tercera RFEF - Group 12
18/09 - 17:00 Arucas 2 - 0 Tenerife B 2 - 0 0/0.5
18/09 - 17:00 Union Viera 3 - 0 Yaiza 0 - 0 0/0.5
SPAIN: Tercera RFEF - Group 13
18/09 - 23:00 EG El Palmar CF 0 - 0 UD Caravaca 0 - 0 0
18/09 - 23:30 Archena 0 - 0 UCAM Murcia B 0 - 0 0
SPAIN: Tercera RFEF - Group 15
18/09 - 20:45 Ezcabarte 5 - 0 Valle Egues 2 - 0 0/0.5
18/09 - 21:30 Beti Kozkor 1 - 0 Cortes 0 - 0 0
18/09 - 22:30 Burlades 2 - 0 Murchante 0 - 0 0
18/09 - 22:30 CD Gares 2 - 1 CD Corellano 0 - 0 0
18/09 - 22:30 Pamplona 1 - 0 Beti Onak 0 - 0 0
18/09 - 23:00 CD Cantolagua 4 - 4 Huarte 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Subiza 2 - 1 Txantrea 0 - 0 0
SPAIN: Tercera RFEF - Group 18
18/09 - 22:00 Villacanas 2 - 2 Conquense 0 - 1 0/0.5
SWEDEN: Allsvenskan
18/09 - 20:00 Degerfors 1 - 2 Sirius 0 - 1 0/0.5
18/09 - 20:00 มัลโม่ 1 - 1 Djurgarden 1 - 0 0.5/1
18/09 - 22:30 Hacken 0 - 0 Mjallby 0 - 0 0.5/1
SWEDEN: Superettan
18/09 - 18:00 Norrby 1 - 1 Trelleborgs 1 - 0 0/0.5
18/09 - 20:00 AFC Eskilstuna 1 - 2 Vasalunds 1 - 0 0.5/1
18/09 - 20:00 Brage 1 - 4 GAIS 1 - 2 0.5
18/09 - 22:00 Sundsvall 1 - 0 Landskrona 0 - 0 0/0.5
SWEDEN: Division 1 - Norra
18/09 - 18:00 Brommapojkarna 0 - 1 Gefle 0 - 1 2
18/09 - 19:00 Haninge 3 - 1 Sylvia 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Karlstad 2 - 1 Taby 2 - 1 1.5
SWEDEN: Division 1 - Södra
18/09 - 18:00 Lindome 3 - 1 Tvaakers 2 - 0 0
18/09 - 18:00 Qviding 0 - 2 Atvidabergs 0 - 0 0
18/09 - 19:00 Assyriska IK 1 - 3 Torns 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Lunds 0 - 2 Ljungskile 0 - 2 0
18/09 - 20:00 Oskarshamns 1 - 0 IFK Malmo 0 - 0 1.5
18/09 - 21:00 Osterlen FF 0 - 1 Skovde AIK 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Vanersborgs IF 2 - 4 Linkoping City 1 - 0 1
SWEDEN: Division 2 - Norrland
18/09 - 17:00 IFK Ostersund 1 - 1 Notvikens IK 1 - 1 1
18/09 - 19:00 Bergnasets AIK 2 - 1 Bodens 2 - 0 1
18/09 - 19:00 Friska Viljor 3 - 0 Storfors AIK 3 - 0 2
18/09 - 19:00 Gottne IF 2 - 1 Umea FC 2 - 1 1
18/09 - 19:00 Sandviks 0 - 0 Skelleftea 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Taftea IK 1 - 0 Stode 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Team TG FF 2 - 1 Froso IF 1 - 1 2.5
SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand
18/09 - 19:00 Enskede 3 - 0 Sandvikens 1 - 0 0
18/09 - 19:00 Karlbergs 2 - 1 Enkopings SK 2 - 1 2
18/09 - 20:00 IFK Stocksund 2 - 1 Kvarnsvedens 2 - 1 1.5
18/09 - 20:00 Upsala 1 - 1 Skiljebo 0 - 0 1
18/09 - 21:00 FC Arlanda 0 - 4 Stockholm Internazionale 0 - 2 3
18/09 - 21:30 Lidingo IFK 3 - 2 Kungsangens 0 - 0 1
SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland
18/09 - 18:00 Hoganas 1 - 2 Savedalens 0 - 0 0
18/09 - 19:00 Torslanda 0 - 0 Eskilsminne 0 - 0 1
18/09 - 19:00 Varbergs GIF 2 - 2 Frolunda 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Dalstorps 1 - 5 Angelholms 1 - 3 1.5
18/09 - 21:00 Onsala 1 - 3 Husqvarna 0 - 1 1
SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland
18/09 - 19:00 Asarums 0 - 2 Kristianstads 0 - 0 1
18/09 - 19:00 Nosaby IF 2 - 3 Rappe GOIF 0 - 1 1
18/09 - 19:00 Olympic 0 - 0 Karlskrona 0 - 0 0
18/09 - 19:00 Rosengard 2 - 3 IFK Karlshamn 1 - 0 2
18/09 - 20:00 IFK Hassleholm 2 - 2 Balkan 1 - 1 0
18/09 - 20:00 Solvesborgs 0 - 1 Hassleholms IF 0 - 0 1
SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand
18/09 - 18:30 Tyreso 2 - 4 Rynninge 0 - 0 0
18/09 - 19:00 Smedby 1 - 1 Huddinge 0 - 0 2
18/09 - 19:00 United Nordic 3 - 3 Trosa-Vagnharads 0 - 0 1.5
18/09 - 20:00 Varmbols 1 - 1 Mjolby AI FF 0 - 0 1.5
18/09 - 21:00 Karlslunds 4 - 1 Arameisk-Syrianska 3 - 1 1.5
SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland
18/09 - 18:00 Vanersborgs FK 2 - 5 Forward 2 - 2 1
18/09 - 19:00 Angered 3 - 1 Ahlafors IF 2 - 0 1
18/09 - 19:00 Gauthiod 1 - 3 Nordvarmland 0 - 0 0
18/09 - 19:00 Grebbestads 5 - 2 Yxhults IK 3 - 1 0
18/09 - 19:00 Kumla 3 - 1 Stenungsunds 2 - 0 0
18/09 - 21:00 Lidkopings FK 1 - 2 Tidaholm IFK 0 - 0 2.5
SWITZERLAND: Promotion League
18/09 - 21:00 Bavois 1 - 3 Bruhl 0 - 1 0
18/09 - 22:45 Bellinzona 1 - 0 Zurich II 1 - 0 0
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1
18/09 - 22:00 Echallens 3 - 3 Monthey 2 - 1 0
18/09 - 22:00 Oberwallis Naters 4 - 0 Thun II 1 - 0 0
18/09 - 22:00 Terre Sainte 0 - 2 Vevey 0 - 2 0
18/09 - 22:30 La Chaux-De-Fonds 3 - 0 Sarraz-Ecleplens 2 - 0 0
19/09 - 00:00 Lancy 2 - 1 Lausanne II 1 - 1 0
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2
18/09 - 21:00 Hongg 6 - 0 Schotz 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Koniz 0 - 3 Solothurn 0 - 3 0
18/09 - 21:00 Kosova 3 - 1 Langenthal 1 - 0 0
18/09 - 21:00 Luzern II 1 - 0 Zug 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Wohlen 3 - 0 Bassecourt 1 - 0 0
19/09 - 00:00 Delemont 1 - 2 Munsingen 0 - 0 0
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3
18/09 - 21:00 Baden 6 - 0 Balzers 3 - 0 0
18/09 - 21:00 Eschen 0 - 6 Lugano II 0 - 3 0
18/09 - 21:00 Gossau 2 - 0 Tuggen 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Wettswil-Bonstetten 1 - 2 Uzwil 1 - 1 0
18/09 - 22:00 Freienbach 3 - 2 St. Gallen II 3 - 1 0
18/09 - 22:30 Thalwil 3 - 2 Linth 2 - 1 0
SWITZERLAND: Swiss Cup
18/09 - 20:00 Black Stars 1 - 3 Biel 0 - 0 0
18/09 - 22:00 Lausanne Ouchy 4 - 0 เอฟซี ซิยง 2 - 0 0/0.5
18/09 - 23:00 Buochs 1 - 2 Luzern 0 - 1 0
18/09 - 23:00 Etoile-Carouge 3 - 1 Winterthur 2 - 1 0.5/1
18/09 - 23:00 Paradiso 0 - 1 Aarau 0 - 0 2
19/09 - 00:00 Bosporus 0 - 11 Schaffhausen 0 - 4 0
19/09 - 01:15 Thun 1 - 0 Grasshoppers 0 - 0 0/0.5
SYRIA: Premier League
18/09 - 20:00 Harjaleh 1 - 2 Jableh 1 - 0 0
TAJIKISTAN: Vysshaya Liga
18/09 - 18:00 Khatlon 3 - 0 Kuktosh 1 - 0 1
18/09 - 18:00 Khujand 5 - 0 Dushanbe 83 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Istiqlol Dushanbe 2 - 0 Ravshan 0 - 0 0
THAILAND: Thai League 1
18/09 - 17:30 การท่าเรือ เอฟซี 2 - 0 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2 - 0 1.5/2
18/09 - 18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 0 - 0 ราชบุรี 0 - 0 0/0.5
18/09 - 18:00 ชลบุรี 3 - 1 หนองบัวพิชญ 2 - 1 0.5/1
18/09 - 18:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 4 - 0 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1 - 0 1.5
THAILAND: Thai League 2
18/09 - 17:00 เกษตรศาสตร์ 1 - 2 ลำปาง 0 - 1 0/0.5
18/09 - 17:30 Raj Pracha 1 - 1 ตราด เอฟซี 1 - 1 0/0.5
18/09 - 18:00 สุโขทัย 2 - 1 Lamphun Warrior 0 - 0 1
18/09 - 19:00 อุดรธานี 3 - 1 Muangkan Utd 1 - 0 0/0.5
TUNISIA: Super Cup
18/09 - 23:30 เอสเปรานซ์ 1 - 2 Monastir 1 - 1 0.5/1
TURKEY: Super Lig
18/09 - 17:30 ชีวาสสปอร์ 1 - 1 Gaziantep 1 - 0 0.5
18/09 - 20:00 คาซิมปาซ่า 0 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 0 - 0 0.5/1
18/09 - 23:00 Adana Demirspor 3 - 1 ริเซสปอร์ 2 - 0 0.5/1
18/09 - 23:00 อันตาลยาสปอร์ 2 - 3 เบซิคตัส 2 - 0 0.5/1
TURKEY: 1. Lig
18/09 - 20:00 Eyupspor 0 - 1 บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์ 0 - 0 0.5
18/09 - 23:00 Manisa FK 1 - 3 Bandirmaspor 0 - 2 0.5/1
TURKEY: 2. Lig Red Group
18/09 - 19:00 H.Trabzon 5 - 0 Nigde Anadolu 1 - 0 1.5
18/09 - 20:00 Sariyer 2 - 1 Turgutluspor 1 - 0 1
TURKEY: 3. Lig Group 1
18/09 - 20:00 Sancaktepe 2 - 3 Kelkit 1 - 1 1
TURKEY: 3. Lig Group 2
18/09 - 20:00 Beyoglu Yeni Carsi 1 - 0 Carsambaspor 0 - 0 0
TURKEY: 3. Lig Group 3
18/09 - 20:00 Erokspor 1 - 1 Belediye Derince 1 - 1 1
UKRAINE: Premier League
18/09 - 18:00 Inhulets 0 - 2 Kolos Kovalivka 0 - 1 0
18/09 - 21:00 Dnipro-1 1 - 0 Veres-Rivne 0 - 0 1
18/09 - 21:00 Mariupol 0 - 5 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0 - 2 2.5/3
18/09 - 23:30 ดินาโม เคียฟ 1 - 0 Oleksandriya 0 - 0 1.5/2
UKRAINE: Persha Liga
18/09 - 17:15 Prykarpattya 1 - 1 Kryvbas 1 - 1 1
18/09 - 19:30 Volyn Lutsk 1 - 0 VPK-Agro 1 - 0 0/0.5
18/09 - 21:45 Obolon 0 - 0 Kramatorsk 0 - 0 0
UKRAINE: Druha Liga
18/09 - 19:00 Dinaz Vyshgorod 2 - 0 Nyva Vinnytsya 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Balkany 0 - 1 Peremoga Dnipro 0 - 1 0
18/09 - 20:00 FC Chernihiv 0 - 0 Bukovyna 0 - 0 0
18/09 - 20:00 FC Vovchansk 1 - 1 Yarud Mariupol 1 - 0 0
18/09 - 20:00 Nikopol 1 - 1 SC Poltava 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Nova Kakhovka 0 - 0 Skoruk Tomakovka 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Real Pharma 0 - 3 Tavriya 0 - 1 0
18/09 - 20:00 Trostyanets 0 - 1 Mykolaivka 0 - 0 0
18/09 - 21:00 Karpaty Lviv 4 - 0 Karpaty Halych 3 - 0 0
UKRAINE: Youth League
18/09 - 15:00 Mariupol U19 1 - 4 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก U19 0 - 1 0
18/09 - 15:00 Zorya U19 2 - 3 Ch. Odessa U19 0 - 2 0
18/09 - 16:00 วอร์สคลา U19 3 - 2 Minaj U19 2 - 1 0
18/09 - 17:00 Dynamo Kiev U19 7 - 1 Oleksandriya U19 4 - 1 0
18/09 - 20:00 Lviv U19 0 - 4 Metalist 1925 U19 0 - 2 0
UKRAINE: Championship Women
18/09 - 14:00 Mariupol W 1 - 0 EMC Podolie W 0 - 0 0
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League
18/09 - 21:45 Al Wasl 1 - 1 Al Wahda 1 - 1 0
19/09 - 00:00 Shabab Al-Ahli Dubai 4 - 3 Al Sharjah 0 - 1 0.5
URUGUAY: Primera Division - Clausura
18/09 - 23:15 Cerrito 1 - 1 Cerro Largo 0 - 0 0
19/09 - 01:30 Villa Espanola 1 - 2 Sud America 0 - 0 0
USA: MLS
19/09 - 02:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3 - 2 ดีซี ยูไนเต็ด 1 - 0 0.5
19/09 - 06:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1 - 1 โคลัมบัส ครูว์ 0 - 0 1/1.5
19/09 - 06:30 ซินซินเนติ 1 - 2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 0.5/1
19/09 - 06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 2 - 1 แนชวิลล์ เอสซี 1 - 0 0/0.5
19/09 - 07:00 Austin FC 3 - 4 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ 3 - 1 0/0.5
19/09 - 07:00 มินเนโซต้า ยูไนเต็ด 3 - 0 แอลเอ กาแลกซี่ 2 - 0 0.5/1
19/09 - 08:30 ฮุสตัน ไดนาโม 3 - 2 เอฟซี ดัลลัส 2 - 0 0/0.5
19/09 - 08:30 รีล ซอลต์ เลค 1 - 0 ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ 0 - 0 0/0.5
USA: USL Championship
19/09 - 06:00 Charlotte Independ. 1 - 0 Pittsburgh 0 - 0 0/0.5
19/09 - 06:00 Indy Eleven 0 - 2 Louisville City 0 - 1 0/0.5
19/09 - 06:30 Atlanta United 2 0 - 2 Tampa Bay 0 - 2 0.5/1
19/09 - 06:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1 - 1 Oklahoma City Energy 0 - 1 0.5/1
19/09 - 06:30 Miami FC 1 - 1 Charleston 0 - 1 0.5/1
19/09 - 07:00 FC Tulsa 0 - 1 Austin Bold 0 - 1 0/0.5
19/09 - 07:30 Rio Grande 1 - 2 Colorado Springs 1 - 0 0/0.5
19/09 - 08:30 New Mexico 2 - 1 Real Monarchs 0 - 0 1/1.5
19/09 - 09:00 Oakland Roots 0 - 1 LA Galaxy 2 0 - 0 0/0.5
19/09 - 09:30 Phoenix Rising 2 - 1 Orange County SC 1 - 0 1/1.5
19/09 - 09:30 Sacramento Republic 0 - 1 San Antonio 0 - 0 0/0.5
USA: USL League One
19/09 - 06:00 Chattanooga Red Wolves 3 - 1 North Carolina 0 - 0 0.5/1
USA: NISA - Fall Season
19/09 - 06:30 Chattanooga 1 - 1 San Diego 1904 0 - 0 0
19/09 - 06:30 Detroit 0 - 1 Stumptown Ath. 0 - 0 1.5
19/09 - 06:30 Maryland Bobcats 1 - 2 New Amsterdam 0 - 1 0
19/09 - 09:00 California Utd. 0 - 2 Michigan Stars 0 - 0 1
VENEZUELA: Primera Division - First stage
19/09 - 03:00 La Guaira 0 - 0 Puerto Cabello 0 - 0 0.5/1
19/09 - 05:15 Gran Valencia 0 - 1 Aragua 0 - 1 0/0.5
VENEZUELA: Segunda Division
19/09 - 02:00 Dynamo Puerto 1 - 3 Atletico La Cruz 0 - 0 0
19/09 - 02:00 Petare 1 - 0 Libertador 0 - 0 0
19/09 - 02:00 Yaracuy 2 - 1 Titanes 2 - 1 0
19/09 - 02:30 Fundacion AIFI 1 - 1 Angostura 0 - 0 0
19/09 - 02:30 Urena 2 - 0 Llaneros 0 - 0 1.5
WALES: Cymru Premier
18/09 - 20:30 Caernarfon 2 - 0 Cardiff Metropolitan 1 - 0 0
18/09 - 20:30 Connahs Q. 0 - 1 Bala 0 - 1 0.5
18/09 - 20:30 Druids 0 - 3 Penybont 0 - 2 1.5/2
18/09 - 20:30 Haverfordwest 2 - 0 Flint 1 - 0 0/0.5
18/09 - 23:15 TNS 3 - 1 Barry 1 - 1 2/2.5
WALES: Cymru South
18/09 - 20:30 Carmarthen Town 3 - 1 Cambrian & Clydach 2 - 1 0
18/09 - 20:30 Risca 4 - 0 Swansea University 3 - 0 1
18/09 - 20:30 Trefelin 3 - 4 Cwmbran Celtic 1 - 1 1.5
WALES: Cymru North
18/09 - 20:30 Airbus 4 - 1 Colwyn Bay 2 - 1 1
18/09 - 20:30 Conwy Borough 0 - 0 Holyhead 0 - 0 0
18/09 - 20:30 Guilsfield 2 - 2 Penrhyncoch 1 - 0 1
18/09 - 20:30 Holywell 3 - 3 Bangor City 0 - 1 1
18/09 - 20:30 Llandudno 3 - 0 Llanidloes 3 - 0 1
18/09 - 20:30 Prestatyn 0 - 2 Buckley 0 - 2 0
18/09 - 20:30 Ruthin 3 - 0 Llanrhaeadr 1 - 0 0
WORLD: Club Friendly
18/09 - 11:15 New Town (Aus) 4 - 2 Kingborough Lions 2 (Aus) 3 - 0 0
18/09 - 11:15 Taroona (Aus) 3 - 1 Glenorchy Knights 2 (Aus) 2 - 0 1
18/09 - 11:15 University of Tasmania (Aus) 1 - 2 Hobart United (Aus) 0 - 2 0
WORLD: Friendly International Women
18/09 - 21:00 Estonia U19 W 3 - 2 Faroe Islands U19 W 1 - 2 0
18/09 - 21:00 Romania U19 W 1 - 0 North Macedonia U19 W 0 - 0 0
18/09 - 23:00 Netherlands U19 W 7 - 0 Mexico U20 W 3 - 0 0
19/09 - 03:00 Ecuador W 1 - 0 Peru W 1 - 0 0
19/09 - 06:00 Costa Rica W 1 - 2 Panama W 0 - 1 0
ZAMBIA: Super League
18/09 - 18:00 Buildcon 1 - 0 Prison Leopards 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Chambishi 1 - 1 Indeni 1 - 1 0
18/09 - 20:00 Forest Rangers 4 - 1 Kafue Celtic 3 - 1 0
18/09 - 20:00 Kabwe 0 - 0 ZESCO 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Lusaka Dynamos 0 - 0 Konkola 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Nkwazi 0 - 1 Green Buffaloes FC 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Red Arrows 0 - 0 Kansanshi 0 - 0 0
18/09 - 20:00 Zanaco 0 - 0 Nkana 0 - 0 0

- บทความ -

อัพเดตข่าวเด่นตลาดนักเตะลีกดังยุโรป(1/7/64)

คราวนี้บรรดาสาวก "ปีศาจแดง" คงไม่ต้องรอลุ้นอีกแล้ว สำหรับตำนาน 48 ชั่วโมง เพราะความเคลื่อนไหวล่าสุดชี้ชัดๆ แล้วว่า แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ได้ตัว เจดอน ซานโช แน่นอน ขณะที่สองแข้งเทพแห่งยุคนี้อย่าง ลิโอเนล เมสซี่ และ คริสเตียโน่ โรนัลโด้ ...
อ่านเพิ่มเติม

สเตอร์ลิงอีกแล้ว-เคนปลดล็อก! อังกฤษแกร่งรัวท้ายเกมทุบเยอรมัน ฉลุย8ทีมยูโร

"สิงโตคำราม" ยังแกร่งทั่วแผ่นเป็นทีมเดียวที่ไม่เสียประตูให้ทีมใด หลังทำผลงานยอดเยี่ยมไล่บดเอาชนะ "อินทรีเหล็ก" 2-0 ราฮีม สเตอร์ลิง ยิงอีกแล้วก่อนที่ แฮร์รี่ เคน จะปิดกล่องซัดเม็ดแรกของตัวเองในทัวร์นาเมนท์นี้ได้สำเร็จส่งให้ อังกฤษ ทะลุเข้าไปเล่นในรอบ 8 ทีมสุดท้าย ส่วน โยอัคคิม เลิฟ สั่งลาเยอรมันเกมสุดท้ายจอดแค่รอบ 16 ...
อ่านเพิ่มเติม

แรง!คีนด่า1แข้งโปรตุเกสเป็นพวกของปลอม

หลังจากที่ โปรตุเกส พ่าย เบลเยียม ในรอบ 16 ทีมสุดท้ายของ ยูโร 2020 รอย คีน ถึงขั้นด่า ชูเอา เฟลิกซ์ อย่างรุนแรงว่าเป็นพวกของปลอม โดยบอกว่าถ้าตัวเขาเป็น คริสเตียโน่ โรนัลโด้ คงตามไปตวาดใส่ถึงในห้องแต่งตัวแน่ๆ รอย ...
อ่านเพิ่มเติม

ซิตี้จ่อซิวกรีลิช,แมนยูโละ2สตาร์!อัพเดตตลาดนักเตะลีกดังยุโรป (27 มิ.ย. 64)

"เรือใบสีฟ้า" แมนเชสเตอร์ ซิตี้ โผล่ขึ้นมาแย่งซีนบนหน้าสื่อ เพราะล่าสุดมีข่าวกำลังจะได้ตัว แจ็ค กรีลิช ขณะที่ฝั่งทีมคู่ปรับร่วมเมืองอย่าง แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด จ่อแล้วจ่ออีกในรายของ เจดอน ซานโช ส่วน อาร์เซน่อล ฮอตเหลือเกิน มีข่าวกับนักเตะเพิ่มอีกแล้ว แต่จะมีใครบ้างนั้น เรามาหาคำตอบกัน - ...
อ่านเพิ่มเติม