ผลบอลเมื่อคืน

Time Home Score Away HT Handicap
THAILAND: Thai League 2 - Promotion - Play Offs
17/04 - 18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2 - 1 นครปฐม 1 - 1 0
ENGLAND: Premier League
17/04 - 18:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 3 - 2 เวสต์แฮม 2 - 0 0.5
17/04 - 21:00 เซาแธมป์ตัน 0 - 0 คริสตัล พาเลซ 0 - 0
18/04 - 02:15 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1 - 0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0 - 0 0.5
FRANCE: Ligue 1
17/04 - 17:45 อองเช่ร์ 0 - 3 แรนส์ 0 - 1 0.5/1
17/04 - 22:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 3 - 2 ลอริยองต์ 0 - 1 0/0.5
GERMANY: Bundesliga
17/04 - 20:30 เอาก์สบวร์ก 0 - 0 Arminia Bielefeld 0 - 0 0
17/04 - 20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 4 - 0 แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 0 0
17/04 - 20:30 ไฟร์บวร์ก 4 - 0 ชาลเก้ 04 2 - 0 0.5/1
17/04 - 20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 1 สตุ๊ตการ์ต 2 - 0 0/0.5
17/04 - 20:30 โวล์ฟสบวร์ก 2 - 3 บาเยิร์น มิวนิค 1 - 3 0.5
17/04 - 23:30 เลเวอร์คูเซ่น 3 - 0 โคโลญจน์ 1 - 0 0.5/1
ITALY: Serie A
17/04 - 20:00 โครโตเน่ 1 - 2 อูดิเนเซ่ 0 - 1 0.5
17/04 - 20:00 ซามพ์โดเรีย 3 - 1 เวโรน่า 0 - 1 0/0.5
17/04 - 23:00 ซัสเซาโล่ 3 - 1 ฟิออเรนติน่า 0 - 1 0
18/04 - 01:45 กายารี่ 4 - 3 ปาร์มา 1 - 2 0
ALBANIA: Superliga
17/04 - 21:00 Kukesi 2 - 2 KF Tirana 1 - 0
17/04 - 21:00 Partizani 3 - 1 Kastrioti 1 - 1 1/1.5
ALBANIA: First Division - Promotion Group
17/04 - 18:00 Burreli 0 - 1 Korabi Peshkopi 0 - 1
17/04 - 18:00 Dinamo Tirana 2 - 1 Vora 1 - 0
ALBANIA: First Division - Relegation Group
17/04 - 20:00 Beselidhja Lezha 2 - 1 Koplik 1 - 0
17/04 - 20:00 Cerrik 4 - 0 Flamurtari 3 - 0
17/04 - 20:00 Erzeni 2 - 1 Partizani II 0 - 1
ALGERIA: Ligue 2
17/04 - 21:00 Amal Bou Saada 3 - 2 USM Blida 0 - 0
17/04 - 21:00 Arba 2 - 0 Harrach 0 - 0 0.5/1
17/04 - 21:00 Arzew 2 - 2 Oued Sly 1 - 2 0.5/1
17/04 - 21:00 Bejaia 1 - 0 MO Bejaia 0 - 0 0
17/04 - 21:00 CR Beni Thour 0 - 0 Lakhdaria 0 - 0
17/04 - 21:00 CRB Ouled Djellal 2 - 2 US Chaouia 1 - 1
17/04 - 21:00 El Kerma 1 - 1 Ain Ouessara 1 - 0 0.5/1
17/04 - 21:00 El Khemis 3 - 1 SC Ain Defla 0 - 0 1.5
17/04 - 21:00 Khenchela 0 - 0 CA Batna 0 - 0
17/04 - 21:00 MO Constantine 2 - 2 Khroub 2 - 1 0.5/1
17/04 - 21:00 MSP Batna 0 - 1 Annaba 0 - 0 0
17/04 - 21:00 RC Kouba 1 - 0 Msila 0 - 0 0/0.5
17/04 - 21:00 RC Oued Rhiou 0 - 2 ASM Oran 0 - 1 0
17/04 - 21:00 Saida 0 - 1 Temouchent 0 - 0 0
17/04 - 21:00 Tadjenant 3 - 1 Eulma 3 - 1 0
17/04 - 21:00 Telaghema 2 - 0 Chelghoum 1 - 0 0
17/04 - 21:00 Widad Adabi de Boufarik 2 - 2 Ben Aknoun 0 - 0
18/04 - 04:30 JSM Tiaret 2 - 1 Remchi 0 - 0
ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional
17/04 - 23:30 Sarmiento Junin 1 - 0 Lanus 0 - 0 0.5/1
18/04 - 01:45 San Lorenzo 1 - 1 Argentinos Jrs 1 - 0 0
18/04 - 04:00 โบค่า จูเนียร์ 3 - 1 อดเลติโก้ ทูคูแมน 2 - 1 0.5/1
18/04 - 06:15 Newells Old Boys 2 - 0 Patronato 1 - 0 0/0.5
ARGENTINA: Primera Nacional
18/04 - 01:00 Brown Adrogue 0 - 3 Def. de Belgrano 0 - 0 0/0.5
18/04 - 01:30 Barracas Central 1 - 0 Deportivo Moron 1 - 0 0
18/04 - 01:30 Instituto 2 - 2 Ferro 1 - 2 0
18/04 - 02:00 Villa Dalmine 0 - 0 All Boys 0 - 0 0/0.5
18/04 - 03:00 Gimnasia Jujuy 2 - 0 Tristan Suarez 1 - 0 0
ARGENTINA: Torneo Federal
18/04 - 02:00 Desamparados 0 - 0 Huracan Las Heras 0 - 0 0
ARGENTINA: Primera B - Apertura
18/04 - 00:00 Deportivo Armenio 1 - 0 Los Andes 1 - 0 0/0.5
18/04 - 01:30 Dep. Merlo 2 - 1 Canuelas 2 - 1 0
18/04 - 01:30 San Miguel 2 - 0 Acassuso 1 - 0 0/0.5
18/04 - 01:30 UAI Urquiza 1 - 2 Justo Jose de Urquiza 0 - 2 0/0.5
18/04 - 01:30 Villa San Carlos 3 - 2 Colegiales 1 - 2 0/0.5
ARGENTINA: Primera C - Apertura
18/04 - 01:30 El Porvenir 3 - 0 Leandro N. Alem 0 - 0 0
18/04 - 01:30 Sportivo Italiano 1 - 1 Berazategui 0 - 1 0
ARGENTINA: Primera A Women - Apertura
17/04 - 20:00 Comunicaciones W 1 - 4 Platense W 1 - 1 1.5
17/04 - 20:00 Lanus W 1 - 5 San Lorenzo W 1 - 1 2.5
17/04 - 21:00 UAI Urquiza W 4 - 0 Estudiantes W 2 - 0 0
18/04 - 01:30 Excursionistas W 1 - 0 Villa San Carlos W 1 - 0
18/04 - 02:30 Huracan W 2 - 2 Independiente W 0 - 1 1.5
ASIA: AFC Champions League
17/04 - 21:30 Al Wahda (Uae) 0 - 0 Goa (Ind) 0 - 0 1
17/04 - 22:00 อัล กุวะห์ อัล ญาวิยะ (Irq) 0 - 0 Pakhtakor (Uzb) 0 - 0 0.5/1
18/04 - 00:00 Al Rayyan (Qat) 1 - 3 เปอร์เซโปลิส (Irn) 1 - 0 0.5/1
18/04 - 01:00 Al-Nassr (Sau) 3 - 1 Al-Sadd (Qat) 1 - 0 0/0.5
18/04 - 01:00 Foolad (Irn) 1 - 0 Al Wehdat (Jor) 1 - 0 0.5
18/04 - 01:00 Tractor (Irn) 0 - 0 Al Sharjah (Uae) 0 - 0 0
AUSTRALIA: A-League
17/04 - 14:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ 0 - 0 เวสเทิร์น ยูไนเต็ด 0 - 0
17/04 - 14:05 เวสเทิร์น ยูไนเต็ด 1 - 0 เซ็นทรัล โคสต์ 1 - 0 0/0.5
17/04 - 16:10 เมลเบิร์น ซิตี้ 7 - 0 เมลเบิร์น วิคตอรี 2 - 0 1.5/2
AUSTRALIA: NPL ACT
17/04 - 12:00 Canberra Olympic 3 - 0 Belconnen United 0 - 0 0/0.5
17/04 - 14:30 Monaro Panthers 1 - 2 West Canberra Wanderers 0 - 1 1.5
18/04 - 12:00 Canberra Croatia 4 - 1 Tuggeranong Utd 3 - 0 3
18/04 - 12:00 Gungahlin 1 - 2 Tigers FC 1 - 2 0/0.5
AUSTRALIA: NPL Northern NSW
17/04 - 11:30 Adamstown Rosebud 6 - 3 Valentine 3 - 1 0.5/1
17/04 - 11:30 Lambton J. 2 - 1 Lake Macquarie 1 - 1 1
17/04 - 14:00 Edgeworth E. 0 - 1 Newcastle Olympic 0 - 1 0.5/1
18/04 - 11:30 Broadmeadow 2 - 0 Weston Workers 1 - 0 1/1.5
AUSTRALIA: NPL NSW
17/04 - 12:00 Northbridge Bulls FC 3 - 4 Manly Utd 0 - 1 0/0.5
17/04 - 12:30 Sutherland Sharks 0 - 4 Rockdale City Suns 0 - 2 0.5/1
17/04 - 15:00 Marconi Stallions 0 - 0 Sydney Olympic 0 - 0 0
17/04 - 16:00 Druitt Town Rangers 0 - 0 Sydney Utd 0 - 0 0.5/1
18/04 - 11:30 Wollongong Wolves 0 - 5 Blacktown City 0 - 2 0
AUSTRALIA: NPL Queensland
17/04 - 13:15 Logan Lightning 1 - 2 Gold Coast Knights 0 - 0 1.5
17/04 - 15:30 Gold Coast 0 - 4 Queensland Lions 0 - 1 1
17/04 - 16:30 Eastern Suburbs 0 - 0 Moreton Bay Utd 0 - 0 0/0.5
17/04 - 16:30 Magpies Crusaders 0 - 6 Peninsula 0 - 2 2/2.5
AUSTRALIA: NPL South Australian
17/04 - 11:00 Adelaide U21 0 - 1 Croydon Kings 0 - 0 0
17/04 - 12:30 Adelaide Raiders 1 - 4 Adelaide Comets 0 - 2 0.5/1
17/04 - 12:30 Sturt Lions 1 - 1 Campbelltown City 1 - 1 0.5/1
17/04 - 14:30 Adelaide City 1 - 0 Blue Eagles 1 - 0 0.5/1
17/04 - 15:30 Adelaide Olympic 1 - 3 South Adelaide 0 - 2 0/0.5
AUSTRALIA: NPL Tasmania
17/04 - 11:15 Kingborough Lions 2 - 0 Devonport 2 - 0 0.5/1
AUSTRALIA: NPL Victoria
17/04 - 12:00 Eastern Lions 0 - 1 Heidelberg Utd 0 - 1 1
17/04 - 14:00 South Melbourne 2 - 0 St Albans 1 - 0 1
17/04 - 16:00 Dandenong Thunder 4 - 3 Hume City 2 - 1 0
AUSTRALIA: NPL Western Australia
17/04 - 14:00 Armadale 1 - 1 Balcatta 1 - 1 0
17/04 - 14:00 Bayswater 1 - 4 Floreat Athena 0 - 1 1
17/04 - 14:00 Cockburn City 0 - 3 Perth SC 0 - 2 0.5/1
17/04 - 14:00 ECU Joondalup 2 - 0 Rockingham City 1 - 0 1.5
17/04 - 14:00 Gwelup Croatia SC 1 - 1 เพิร์ธ กลอรี U21 0 - 0 0.5/1
17/04 - 14:00 Inglewood Utd 1 - 2 Sorrento 1 - 2 0
AUSTRALIA: Brisbane Premier League
17/04 - 15:00 Acacia Ridge 0 - 9 Albany Creek 0 - 2 2/2.5
17/04 - 15:00 The Gap 0 - 5 Western Spirit 0 - 1 1
AUSTRIA: Tipico Bundesliga - Relegation Group
17/04 - 22:00 Admira 0 - 1 Hartberg 0 - 0 0/0.5
17/04 - 22:00 Ried 0 - 0 Altach 0 - 0 0
17/04 - 22:00 St. Polten 1 - 2 ออสเตรียเวียนนา 1 - 1 0/0.5
AUSTRIA: 2. Liga
17/04 - 19:30 Amstetten 0 - 3 Liefering 0 - 0 1
17/04 - 19:30 Austria Vienna II 0 - 2 Wacker Innsbruck 0 - 0 2.5
17/04 - 19:30 BW Linz 5 - 0 Vorwarts Steyr 3 - 0 1/1.5
17/04 - 19:30 FC Juniors 2 - 3 Floridsdorfer AC 2 - 0 0
AZERBAIJAN: Premier League
17/04 - 21:00 Keshla 0 - 0 Sabah Baku 0 - 0 0
17/04 - 23:15 Neftci Baku 4 - 0 Zira 0 - 0 0/0.5
BAHRAIN: Premier League
18/04 - 02:00 Al-Hidd 1 - 0 Al-Muharraq 0 - 0 0.5
18/04 - 02:00 East Riffa 2 - 0 Al-Ahli Manama 0 - 0 0.5/1
BELARUS: Vysshaya Liga
17/04 - 18:00 Zhodino 0 - 2 Dynamo Brest 0 - 1 0
17/04 - 20:00 Neman 0 - 2 FC Minsk 0 - 1 0.5
17/04 - 22:00 บาเต้ โบริซอฟ 2 - 1 Energetik-BGU 2 - 1 1/1.5
18/04 - 00:00 Shakhtyor Soligorsk 4 - 1 Slavia Mozyr 1 - 0 1.5
BELARUS: Pershaya Liga
17/04 - 18:00 Naftan 2 - 0 Baranovici 1 - 0 1/1.5
17/04 - 20:00 FC Slonim 0 - 2 Orsha 0 - 1 0
17/04 - 22:00 Dnepr Mogilev 1 - 1 Lida 0 - 0 2
BELARUS: Vysshaya Liga Reserve
17/04 - 19:30 Rukh Brest 2 1 - 1 Smorgon 2 0 - 0 2.5
BELARUS: Vysshaya Liga Women
17/04 - 19:00 Dynamo Brest W 0 - 9 Zorka-BDU W 0 - 3
17/04 - 21:00 FC Gomel W 1 - 13 Minsk FK W 0 - 6
BELGIUM: Jupiler League
17/04 - 23:30 Charleroi 2 - 3 Eupen 1 - 3 0
18/04 - 01:45 รอยัล อันท์เวิร์ป 3 - 2 เกงค์ 0 - 1 0/0.5
BELGIUM: 1B Pro League
17/04 - 21:00 Seraing 0 - 0 Lierse K. 0 - 0 1/1.5
18/04 - 01:00 RWDM 2 - 5 ลอมเมล 1 - 2 0
BELGIUM: Super League Women - Losers stage
17/04 - 21:00 Zulte Waregem W 2 - 2 Genk W 1 - 1 0.5/1
BELGIUM: Super League Women - Winners stage
17/04 - 19:00 Leuven W 0 - 0 RSC Anderlecht W 0 - 0
17/04 - 21:00 St. Liege W 3 - 1 Club Brugge W 3 - 0 1.5
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Premier League
17/04 - 20:00 Krupa 1 - 0 Sloboda 1 - 0 0.5
17/04 - 20:00 Mladost DK 2 - 0 Tuzla City 1 - 0 0.5/1
18/04 - 00:00 FK Sarajevo 0 - 2 Borac Banja Luka 0 - 1 0.5
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH
17/04 - 21:30 Bratstvo Gracanica 1 - 0 TOSK Tesanj 0 - 0 0
17/04 - 21:30 Gorazde 3 - 0 Capljina 1 - 0
17/04 - 21:30 Gradacac 5 - 1 Zivinice 4 - 0 3
17/04 - 21:30 HNK Orasje 3 - 1 Kakanj 1 - 0
17/04 - 21:30 Jedinstvo Bihac 1 - 0 Travnik 1 - 0
17/04 - 21:30 Posusje 2 - 2 Igman K. 1 - 0
17/04 - 21:30 Vis Simm-Bau 2 - 3 Hadzici 1 - 2
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - RS
17/04 - 21:00 Drina Zvornik 2 - 0 Sutjeska Foca 1 - 0 0/0.5
17/04 - 21:00 Jedinstvo Brcko 2 - 1 Sloga Doboj 1 - 0
17/04 - 21:00 Kozarska Dubica 1 - 0 Prijedor 0 - 0
17/04 - 21:00 Leotar 0 - 0 Novi Grad 0 - 0
17/04 - 21:00 Ljubic Prnjavor 1 - 2 Kozara 0 - 1
17/04 - 21:00 Modrica 1 - 1 Zvijezda 09 0 - 1
17/04 - 21:00 Podrinje Janja 0 - 0 Slavija 0 - 0
17/04 - 21:00 Tekstilac 0 - 0 Zeljeznicar Banja Luka 0 - 0 0
BRAZIL: Campeonato Alagoano
18/04 - 03:00 Coruripe 0 - 1 Murici 0 - 0 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Amazonense
18/04 - 03:05 Manaus 0 - 0 Princesa Solimoes 0 - 0 0
BRAZIL: Campeonato Baiano
18/04 - 02:00 UNIRB 3 - 2 Vitoria da Conquista 2 - 1 0
BRAZIL: Campeonato Brasiliense - Second stage
18/04 - 01:30 Gama 0 - 1 Unai EC 0 - 0 0.5/1
18/04 - 01:30 Luziania 0 - 0 Taguatinga Esporte 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Capixaba
18/04 - 01:00 Desportiva Ferroviaria 1 - 0 Estrela do Norte 1 - 0
18/04 - 01:00 Rio Branco-VN 2 - 1 Rio Branco ES 0 - 1
18/04 - 01:00 Serra 2 - 1 Pinheiros 1 - 1
18/04 - 01:00 Vitoria ES 2 - 0 Real Noroeste 1 - 0
BRAZIL: Campeonato Carioca - Taca Guanabara
18/04 - 01:15 Madureira 4 - 2 Macae 2 - 0 1.5
18/04 - 02:00 Fluminense 1 - 0 Botafogo RJ 0 - 0 0/0.5
18/04 - 07:05 Portuguesa RJ 2 - 2 ฟลาเมงโก 2 - 0 1/1.5
BRAZIL: Campeonato Goiano
18/04 - 04:30 Atletico GO 3 - 1 CRAC 2 - 0 1
BRAZIL: Campeonato Mineiro
18/04 - 03:30 America MG 2 - 0 Coimbra 1 - 0 1.5
18/04 - 05:00 Caldense 0 - 0 Athletic Club 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Paraense
17/04 - 20:00 Tapajos 0 - 1 Paysandu PA 0 - 1 1.5
BRAZIL: Campeonato Paraibano
18/04 - 02:00 Nacional de Patos 1 - 1 Perilima 0 - 0 1/1.5
BRAZIL: Campeonato Paranaense
18/04 - 01:30 Rio Branco PR 0 - 0 Cianorte 0 - 0 0.5
18/04 - 02:00 Athletico-PR 0 - 4 Operario 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Paulista
18/04 - 06:00 Bragantino 2 - 1 Mirassol 1 - 1 0.5
18/04 - 08:15 Novorizontino 3 - 1 Ferroviaria 2 - 1 0
BRAZIL: Campeonato Piauiense
18/04 - 01:45 Picos 2 - 1 Parnahyba 1 - 0 0
BRAZIL: Campeonato Sergipano
18/04 - 02:00 Atletico Gloriense 1 - 1 Confianca 1 - 0 2
BRAZIL: Copa do Nordeste - Play Offs
18/04 - 02:00 Bahia 4 - 0 CRB 2 - 0 0.5/1
18/04 - 02:00 Fortaleza 2 - 1 CSA 1 - 1 0/0.5
18/04 - 04:30 Vitoria 2 - 1 AE Altos 1 - 1 0.5/1
BRAZIL: Brasileiro Women
18/04 - 06:00 Corinthians W 3 - 0 Napoli W 1 - 0 0
18/04 - 06:00 Internacional W 1 - 1 Santos W 1 - 1 0/0.5
18/04 - 06:00 Sao Paulo W 1 - 1 Gremio W 0 - 0 0
BULGARIA: Parva liga
17/04 - 21:45 Botev Plovdiv 0 - 1 Slavia Sofia 0 - 1 0
18/04 - 00:00 Arda 1 - 0 Beroe 0 - 0 0
BULGARIA: Third League - South-East
17/04 - 21:00 Atletik Kuklen 0 - 0 Gorski Izvor 0 - 0
17/04 - 21:00 Borislav Parvomay 1 - 0 Karnobat 0 - 0
17/04 - 21:00 Gigant Saedinenie 1 - 0 Levski Karlovo 0 - 0
17/04 - 21:00 Maritsa Plovdiv 3 - 0 Dimitrovgrad 1 - 0
17/04 - 21:00 Nesebar 0 - 4 Zagorets 0 - 2
17/04 - 21:00 Rozova Dolina 2 - 1 Spartak Plovdiv 0 - 0
17/04 - 21:00 Vereya 1 - 5 Rodopa Smolyan 1 - 3
17/04 - 21:00 Yambol 1915 0 - 3 Chernomorets 1919 0 - 0
BULGARIA: Third League - South-West
17/04 - 20:00 Balkan Botevgrad 8 - 1 Oborishte 6 - 0
17/04 - 20:00 Chavdar Etropole 2 - 2 Marek 1 - 0
17/04 - 20:00 Nadezhda Dobroslavci 1 - 1 Chepintsi 1 - 0
17/04 - 20:00 Perun 1 - 1 Bansko 1 - 0
17/04 - 20:00 Razlog 4 - 2 Botev Ihtiman 1 - 1
17/04 - 20:00 Rilski Sportist 0 - 2 Gotse Delchev 0 - 1
17/04 - 20:00 Slivnishki Geroy 1 - 2 Belasitsa 0 - 1
17/04 - 20:00 Velbazhd 0 - 2 Vladaya 0 - 1
17/04 - 20:00 Vihren 0 - 1 Kyustendil 0 - 0
BULGARIA: Third League - North-East
17/04 - 20:00 Dorostol 0 - 3 Chernomorets Balchik 0 - 2
17/04 - 20:00 Septemvri Tervel 0 - 0 Chernolomets 0 - 0
17/04 - 20:00 Svetkavitsa 1 - 1 Dunav Ruse 0 - 0
BURKINA FASO: Premier League
17/04 - 23:00 AS Police 0 - 1 USFA 0 - 0 1
17/04 - 23:00 Bobo-Dioulasso 0 - 0 Kozaf 0 - 0 0
17/04 - 23:00 Rahimo 1 - 1 Leopard St.Camille 1 - 0
18/04 - 01:15 AS Douanes 3 - 1 Kadiogo 1 - 1 0
BURUNDI: Primus League
17/04 - 20:00 Aigle Noir 1 - 0 Inter Star 0 - 0
17/04 - 20:00 Atletico Olympic 0 - 3 Bujumbura C. 0 - 1 0
17/04 - 20:00 Bumamuru 2 - 0 Rukinzo 0 - 0 1
CAMEROON: Elite One
17/04 - 20:00 APEJES Academy 2 - 1 Colombe Lobo 0 - 1 0/0.5
17/04 - 20:00 Eding Sport 2 - 2 Dragon de Yaounde 1 - 1 0
17/04 - 20:00 New Star 0 - 0 Cotonsport 0 - 0
17/04 - 20:00 Union Douala 0 - 4 Avion Academy 0 - 2 0/0.5
17/04 - 20:00 Young Sports 4 - 0 Panthere 1 - 0 0
17/04 - 21:00 Feutcheu 1 - 2 Bamenda 0 - 1 0
17/04 - 21:00 Fovu Baham 3 - 1 Bamboutos FC 1 - 0 0
17/04 - 22:00 Canon Yaounde 0 - 0 Tonnerre 0 - 0 0/0.5
17/04 - 22:00 Les Astres 1 - 1 UMS de Loum 1 - 0 0
17/04 - 22:00 Yafoot 1 - 1 Stade Renard 0 - 1 1
CHILE: Primera Division
18/04 - 05:00 O'Higgins 0 - 0 La Serena 0 - 0 0/0.5
18/04 - 07:30 Union La Calera 1 - 1 A. Italiano 1 - 0 0/0.5
CHILE: Primera B
17/04 - 22:00 San Felipe 2 - 3 D. Puerto Montt 2 - 0 0/0.5
17/04 - 23:00 Barnechea 0 - 1 Coquimbo 0 - 0 0/0.5
COLOMBIA: Primera B - Apertura - Quadrangular
18/04 - 03:00 Valledupar 3 - 0 Atletico F.C. 1 - 0 0/0.5
18/04 - 03:30 Leones 3 - 3 Cortulua 1 - 2 0
18/04 - 05:40 Huila 3 - 0 Fortaleza 0 - 0 0.5/1
COSTA RICA: Primera Division - Clausura
18/04 - 06:00 Zeledon 3 - 2 Limon 1 - 1 0/0.5
18/04 - 07:00 Sporting San Jose 0 - 3 Guadalupe 0 - 1 0/0.5
18/04 - 09:00 Herediano 1 - 2 Cartagines 0 - 1 0/0.5
COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura - Play Offs
18/04 - 03:00 Consultants Desamparados 1 - 4 Guanacasteca 0 - 3 0
18/04 - 09:00 Puntarenas FC 2 - 1 Municipal San Ramon 1 - 0 0/0.5
CROATIA: 1. HNL
18/04 - 00:05 ริเยก้า 3 - 0 Lok. Zagreb 3 - 0 1
CROATIA: 2. HNL
17/04 - 21:30 Cibalia 2 - 0 Sesvete 1 - 0 0/0.5
17/04 - 21:30 Croatia Zmijavci 4 - 2 Medjimurje Cakovec 0 - 1 1
17/04 - 21:30 Dugopolje 1 - 1 Zapresic 1 - 0 0/0.5
17/04 - 21:30 Junak Sinj 1 - 0 Kustosija 0 - 0 0/0.5
17/04 - 21:30 Orijent 0 - 0 Bijelo Brdo 0 - 0 0
17/04 - 21:30 Osijek 2 1 - 0 Opatija 0 - 0 0/0.5
17/04 - 21:30 Rudes 2 - 2 Solin 1 - 0 0/0.5
CROATIA: 3. HNL Center
17/04 - 21:30 HASK 0 - 0 Ponikve 0 - 0
17/04 - 21:30 Jarun 1 - 0 Segesta 1 - 0 1
17/04 - 21:30 Karlovac 3 - 2 Kurilovec 0 - 2
17/04 - 21:30 Maksimir 3 - 2 Bistra 0 - 1 0
17/04 - 21:30 Mladost Petrinja 0 - 1 Tresnjevka 0 - 0
17/04 - 21:30 Vrapce 0 - 2 Lucko 0 - 1 1
17/04 - 21:30 Vrbovec 1 - 1 Spansko 1 - 0
17/04 - 21:30 Zagorec K. 1 - 2 Gaj Mace 0 - 1 0
CROATIA: 3. HNL North
17/04 - 22:00 Bjelovar 3 - 1 Rudar Mursko Sredisce 0 - 0 1
17/04 - 22:00 NK Polet 1 - 4 Zdralovi 1 - 1
17/04 - 22:00 Papuk Orahovica 3 - 1 Granicar Djurdjevac 0 - 0
17/04 - 22:00 Podravac Virje 1 - 3 Radnik Krizevci 1 - 2
17/04 - 22:00 Podravina Ludbreg 2 - 2 Varteks Varazdin 0 - 1
17/04 - 22:00 Tehnicar Cvetkovec 2 - 1 Virovitica 1 - 0
CROATIA: 3. HNL South
17/04 - 21:30 GOSK Dubrovnik 3 - 2 OSK Otok 2 - 1
17/04 - 21:30 HV Posedarje 0 - 0 Neretva 0 - 0
17/04 - 21:30 Primorac Biograd 2 - 2 Zagora 1 - 2
17/04 - 21:30 Uskok Klis 1 - 0 RNK Split 0 - 0 0
17/04 - 21:30 Vodice 2 - 0 Jadran LP 1 - 0 1
17/04 - 21:30 Zmaj Blato 1 - 2 Kamen Ivanbegovina 0 - 2
CROATIA: 3. HNL East
17/04 - 22:00 Croatia Dakovo 4 - 0 Kutjevo 0 - 0
17/04 - 22:00 Marsonia 4 - 0 Bedem Ivankovo 2 - 0
17/04 - 22:00 NASK Nasice 1 - 2 Vukovar 1991 0 - 0 1
17/04 - 22:00 Oriolik 2 - 0 Slavonac Bukovlje 1 - 0
17/04 - 22:00 Pleternica 1 - 2 Belisce 0 - 1
17/04 - 22:00 Sloga NG 3 - 3 Slavonija Pozega 0 - 3
17/04 - 22:00 Valpovka 1 - 2 Zrinski Jurjevac 1 - 0
17/04 - 22:00 Vuteks Sloga 3 - 3 Vihor Jelisavac 2 - 0 0
CROATIA: 3. HNL West
17/04 - 20:30 Cres 1 - 6 Grobnican 1 - 3
17/04 - 22:00 Crikvenica 3 - 0 Uljanik Pula 2 - 0 0
17/04 - 22:00 Jadran Porec 6 - 0 Vinodol 2 - 0
17/04 - 22:00 Krk 4 - 1 Pazinka 2 - 0
17/04 - 22:00 Naprijed Hreljin 2 - 1 Buje 0 - 0
17/04 - 22:00 Nehaj Senj 3 - 0 Rovinj 2 - 0
17/04 - 22:00 Novigrad 0 - 0 Rudar Labin 0 - 0
CYPRUS: First Division - Championship Group
17/04 - 23:30 Anorthosis 0 - 2 โอโมเนีย นิโคเซีย 0 - 1 0.5/1
CYPRUS: First Division - Relegation Group
17/04 - 21:00 Ermis 2 - 0 อโปเอล นิโคเซีย 1 - 0 0.5/1
CYPRUS: Division 2
17/04 - 20:00 ASIL Lysi 3 - 1 Ypsonas 2 - 1 2
17/04 - 20:00 Ayia Napa 2 - 1 Sotiras 1 - 1
17/04 - 20:00 Digenis Akritas 0 - 2 Aris 0 - 2 1
17/04 - 20:00 Kouris Erimi 0 - 1 Othellos Athienou 0 - 0
17/04 - 20:00 Omonia Aradippou 4 - 5 Achyronas Liopetriou 1 - 2
17/04 - 20:00 Paeek 3 - 1 Anagennisi Derynia 1 - 0 1/1.5
17/04 - 20:00 Zakakiou 0 - 2 Xylotympou 0 - 1 0.5/1
CZECH REPUBLIC: 1. Liga
17/04 - 19:00 Mlada Boleslav 2 - 0 Opava 0 - 0 1/1.5
17/04 - 21:00 Karvina 3 - 0 Ceske Budejovice 2 - 0 0
17/04 - 21:00 Sigma Olomouc 1 - 1 Teplice 1 - 0 0.5
17/04 - 23:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1 - 1 ยาโบลเนช 1 - 0 0.5/1
CZECH REPUBLIC: Division 2
17/04 - 19:30 Chrudim 0 - 3 Lisen 0 - 1 0/0.5
CZECH REPUBLIC: 1. Liga Women
17/04 - 17:00 Lok. Brno W 0 - 3 Plzen W 0 - 1 0/0.5
17/04 - 18:00 Dukla Prague W 1 - 7 Sparta Prague W 0 - 4
17/04 - 19:00 Slavia Prague W 9 - 1 FK Pardubice W 3 - 0
DENMARK: 1st Division - Promotion Group
17/04 - 18:15 Koge 0 - 3 Silkeborg 0 - 0 1.5/2
DENMARK: 1st Division - Relegation Group
17/04 - 19:00 Vendsyssel 1 - 0 Hvidovre IF 0 - 0 0/0.5
17/04 - 20:00 F. Amager 0 - 0 Hobro 0 - 0 0/0.5
DENMARK: 2nd Division - Group 1
17/04 - 18:00 SfB-Oure 3 - 2 Holstebro 2 - 1 0/0.5
17/04 - 18:30 VSK Aarhus 1 - 0 Sydvest 0 - 0 0.5/1
17/04 - 19:00 Holbaek 3 - 0 BK Frem 1 - 0 0.5/1
17/04 - 19:00 Jammerbugt 3 - 0 Aarhus Fremad 1 - 0 0
17/04 - 19:00 Middelfart 0 - 1 Dalum IF 0 - 1 0.5/1
17/04 - 19:00 Naesby 1 - 1 B.93 0 - 0 1.5
DENMARK: 2nd Division - Group 2
17/04 - 19:00 Hillerod 1 - 0 Skovshoved 0 - 0 1
17/04 - 19:00 Tarnby 1 - 3 Roskilde 1 - 0 1
17/04 - 20:00 Nykobing 2 - 1 Roskilde KFUM's 1 - 1 1.5/2
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group
17/04 - 19:00 Brondby W 4 - 1 Fortuna Hjorring W 2 - 0 0/0.5
17/04 - 19:00 Nordsjaelland W 1 - 0 KoldingQ W 0 - 0 0/0.5
17/04 - 21:00 Koge W 3 - 0 Thisted FC W 2 - 0 1.5/2
DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation
17/04 - 18:00 ASA Aarhus W 2 - 0 B93 W 2 - 0 0.5/1
17/04 - 19:00 Aalborg W 1 - 2 Odense Q W 1 - 0
17/04 - 19:00 Sundby W 3 - 5 Aarhus W 1 - 3
DJIBOUTI: Division 1
18/04 - 01:00 Police Nationale 3 - 0 Barwaqo 0 - 0
DOMINICAN REPUBLIC: LDF
18/04 - 03:00 Vega Real 2 - 1 Atlantico 1 - 0 0
18/04 - 04:00 Delfines Del Este 5 - 1 Atl. San Francisco 4 - 0 0
DR CONGO: Ligue 1
17/04 - 21:30 AS Vita Club 4 - 1 AC Rangers 0 - 0 1.5
ECUADOR: Liga Pro - First stage
18/04 - 03:00 Macara 1 - 0 Orense 0 - 0 0.5
18/04 - 05:30 Aucas 1 - 3 Olmedo 0 - 1 1.5
18/04 - 08:00 Guayaquil City 2 - 2 LDU Quito 2 - 1 1/1.5
EGYPT: Premier League
18/04 - 02:30 Ghazl El Mahallah 2 - 2 Pyramids 1 - 0 0.5/1
EL SALVADOR: Primera Division - Clausura - 2nd Phase
18/04 - 07:00 Chalatenango 2 - 1 Sonsonate 2 - 0 0.5/1
18/04 - 08:15 Alianza FC 4 - 0 Jocoro 1 - 0 1.5
18/04 - 08:15 Metapan 1 - 1 Aguila 1 - 0 0
ENGLAND: Championship
17/04 - 18:30 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 0 มิลล์วอลล์ 0 - 0 0.5/1
17/04 - 18:30 ลูตัน ทาวน์ 1 - 0 วัตฟอร์ด 0 - 0 0.5/1
17/04 - 18:30 มิดเดิลสโบรห์ 1 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 2 0/0.5
17/04 - 18:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0 - 2 ฮัดเดอร์ฟิลด์ 0 - 1 0/0.5
17/04 - 18:30 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 1 บริสตอล ซิตี้ 1 - 0 0.5
17/04 - 18:30 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 0 0/0.5
17/04 - 18:30 สวอนซี 2 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0 - 0 1
18/04 - 02:00 นอริช ซิตี้ 1 - 3 บอร์มัธ 1 - 0 0/0.5
ENGLAND: League One
17/04 - 18:30 แบล็กพูล 1 - 0 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 0 - 0 0/0.5
17/04 - 18:30 Bristol Rovers 0 - 1 Lincoln 0 - 1 0.5
17/04 - 18:30 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 1 พลิมัท 0 - 0 0/0.5
17/04 - 18:30 Charlton 0 - 0 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 0 0/0.5
17/04 - 18:30 Hull 2 - 1 Fleetwood 0 - 1 0.5/1
17/04 - 18:30 MK Dons 1 - 0 Portsmouth 1 - 0 0.5
17/04 - 18:30 โรชเดล 3 - 1 Accrington 1 - 1 0
17/04 - 18:30 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 1 0
17/04 - 18:30 วีแกน แอธเลติก 2 - 0 Crewe 1 - 0 0
17/04 - 23:30 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 4 - 1 Swindon 3 - 0 0.5
17/04 - 23:30 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 2 Gillingham 0 - 1 0.5
ENGLAND: League Two
17/04 - 18:30 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 0 - 0 Port Vale 0 - 0 0/0.5
17/04 - 18:30 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 Southend 0 - 0 0.5
17/04 - 18:30 Forest Green 3 - 2 Scunthorpe 1 - 1 0.5
17/04 - 18:30 Grimsby 2 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1 - 0 0.5
17/04 - 18:30 Harrogate 2 - 1 Bradford City 1 - 0 0
17/04 - 18:30 Leyton Orient 2 - 0 Barrow 0 - 0 0/0.5
17/04 - 18:30 Morecambe 4 - 3 Oldham 3 - 1 0.5
17/04 - 18:30 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0 - 1 Cambridge Utd 0 - 0 0
17/04 - 18:30 สตีฟเนจ 0 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 1 0/0.5
17/04 - 18:30 Tranmere 0 - 0 Salford 0 - 0 0/0.5
17/04 - 23:30 Colchester 2 - 1 Walsall 2 - 1 0
ENGLAND: National League
17/04 - 18:15 FC Halifax 4 - 2 King’s Lynn 2 - 2 1
17/04 - 18:30 Barnet 3 - 1 Aldershot 1 - 1 1
17/04 - 18:30 Chesterfield 1 - 2 Bromley 0 - 1 0/0.5
17/04 - 18:30 Dag & Red 3 - 2 Solihull Moors 2 - 1 0
17/04 - 18:30 Notts Co 0 - 1 Eastleigh 0 - 1 0.5
17/04 - 18:30 Stockport 2 - 2 Maidenhead 1 - 1 1/1.5
17/04 - 18:30 Wealdstone 2 - 7 Hartlepool 0 - 3 1.5
17/04 - 18:30 Woking 0 - 4 Wrexham 0 - 1 0.5
17/04 - 18:30 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 0 Boreham Wood 1 - 0 0/0.5
17/04 - 22:30 Altrincham 0 - 4 Sutton 0 - 2 0.5
ENGLAND: FA Cup
17/04 - 23:30 เชลซี 1 - 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 0.5/1
ENGLAND: Premier League U18
17/04 - 17:00 มิดเดิลสโบรห์ U18 2 - 1 Wolverhampton U18 0 - 1
17/04 - 17:30 ไบรท์ตัน U18 5 - 2 เร้ดดิ้ง U18 2 - 1
17/04 - 17:30 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี U18 0 - 4 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U18 0 - 1
17/04 - 18:00 นอริช ซิตี้ U18 5 - 0 เซาแธมป์ตัน U18 3 - 0
17/04 - 18:30 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U18 3 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ U18 1 - 0
17/04 - 18:30 คริสตัล พาเลซ U18 3 - 1 แอสตัน วิลล่า U18 2 - 1
17/04 - 18:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด U18 4 - 3 สโต๊คซิตี้ U18 2 - 1
17/04 - 18:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U18 3 - 2 แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด U18 1 - 0
ENGLAND: FA Youth Cup
17/04 - 22:30 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด U18 3 - 1 บริสตอล ซิตี้ U18 1 - 0
ENGLAND: Women’s FA Cup
17/04 - 18:00 Manchester City W 8 - 0 Aston Villa W 3 - 0 3.5/4
ESTONIA: Meistriliiga
17/04 - 20:00 Flora 5 - 0 Narva 4 - 0 1.5
ETHIOPIA: Premier League
17/04 - 20:00 Hadiya Hossana 2 - 0 Wolkite Kenema 0 - 0 0
17/04 - 23:00 Bahir Dar Kenema 1 - 1 Dire Dawa 1 - 1 0/0.5
FIJI: Premier League
18/04 - 08:00 Ba 0 - 2 Rewa 0 - 1
18/04 - 10:00 Lautoka 1 - 0 Nadroga 0 - 0
18/04 - 10:00 Navua 2 - 2 Nadi 0 - 0
18/04 - 10:00 Suva 0 - 1 Labasa 0 - 1 0
FINLAND: Kansallinen Liiga Women
17/04 - 18:00 HJK W 4 - 1 Jypk W 1 - 1 2.5
17/04 - 18:00 PK-35 Vantaa W 2 - 2 Aland Utd W 0 - 1 1/1.5
17/04 - 20:00 KuPS W 4 - 0 HPS W 2 - 0 2.5
17/04 - 20:00 PK-35 Helsinki W 0 - 3 TiPS W 0 - 1
FRANCE: Ligue 2
17/04 - 20:00 Clermont 1 - 1 เลอ อาฟร์ 0 - 1 0.5/1
17/04 - 20:00 ทรัวส์ 1 - 0 ก็อง 1 - 0 1
18/04 - 01:00 อฌักซิโอ้ 3 - 0 Niort 2 - 0 0.5
18/04 - 01:00 Auxerre 3 - 2 Nancy 2 - 1 0.5
18/04 - 01:00 Chambly 2 - 0 อาเมียงส์ 2 - 0 0/0.5
18/04 - 01:00 Dunkerque 1 - 1 Grenoble 1 - 1 0/0.5
18/04 - 01:00 Rodez 2 - 2 Paris FC 1 - 1 0/0.5
18/04 - 01:00 Sochaux 1 - 1 Pau FC 1 - 0 0
18/04 - 01:00 ตูลูส 1 - 0 Chateauroux 0 - 0 1
18/04 - 01:00 Valenciennes 0 - 1 แก็งก็อง 0 - 0 0.5
FRANCE: National
18/04 - 00:00 Concarneau 3 - 1 Bastia-Borgo 2 - 0 0/0.5
18/04 - 00:00 Sete 1 - 0 Laval 0 - 0 0
18/04 - 01:00 Boulogne 2 - 1 Stade Briochin 0 - 1 0/0.5
18/04 - 01:00 Red Star 3 - 0 Cholet 2 - 0 0.5/1
FRANCE: Division 1 Women
17/04 - 19:30 Fleury 91 W 0 - 2 Guingamp W 0 - 1 0
17/04 - 19:30 Issy W 0 - 3 Montpellier W 0 - 2 1/1.5
17/04 - 19:30 Reims W 2 - 1 Dijon W 2 - 1 0/0.5
17/04 - 19:30 Soyaux W 0 - 2 Bordeaux W 0 - 1
18/04 - 01:45 Paris FC W 0 - 0 Paris SG W 0 - 0
GAMBIA: GFA League
18/04 - 03:30 Brikama U. 2 - 0 Marimoo 0 - 0 0
18/04 - 05:30 Wallidan 1 - 1 Hawks 0 - 0 1
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga
17/04 - 17:00 Shukura 2 - 0 Telavi 0 - 0 0/0.5
17/04 - 19:00 Samgurali 2 - 1 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1 - 1 0/0.5
17/04 - 21:00 Dila Gori 2 - 1 Dinamo Batumi 1 - 0 0.5/1
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2
17/04 - 17:00 Merani Tbilisi 0 - 0 Shevardeni Tbilisi 0 - 0 0/0.5
17/04 - 18:00 Gagra 1 - 0 Bolnisi 1 - 0 0
17/04 - 18:00 Rustavi 0 - 0 Zugdidi 0 - 0 0
GERMANY: 2. Bundesliga
17/04 - 18:00 St. Pauli 4 - 0 Wurzburger Kickers 3 - 0 0.5/1
GERMANY: 3. Liga
17/04 - 19:00 Kaiserslautern 2 - 1 ซาร์บรูคเคน 2 - 1 0
17/04 - 19:00 Magdeburg 0 - 0 Zwickau 0 - 0 0
17/04 - 19:00 SG Dynamo Dresden 0 - 0 ดุ๊ยส์บวร์ก 0 - 0 0.5
17/04 - 19:00 Turkgucu Munchen 0 - 2 Munich 1860 0 - 0 1
17/04 - 19:00 Verl 3 - 0 Uerdingen 2 - 0 0
17/04 - 19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2 - 0 Hallescher 1 - 0 0
GERMANY: Regionalliga West
17/04 - 19:00 Alemannia Aachen 1 - 1 Wegberg-Beeck 0 - 1 0/0.5
17/04 - 19:00 Bergisch Gladbach 0 - 0 Wiedenbruck 0 - 0 0/0.5
17/04 - 19:00 B. Monchengladbach II 1 - 0 Ahlen 1 - 0 0
17/04 - 19:00 Homberg 3 - 1 Lotte 2 - 0 0
17/04 - 19:00 Rodinghausen 0 - 0 Bonner 0 - 0 0.5/1
17/04 - 19:00 Straelen 0 - 2 RW Essen 0 - 1 1.5/2
17/04 - 20:30 Wuppertaler 2 - 0 Koln II 1 - 0 0
GERMANY: Regionalliga Sudwest
17/04 - 19:00 Aalen 1 - 1 FC 08 Homburg 0 - 0 0/0.5
17/04 - 19:00 Bahlinger 1 - 0 Stadtallendorf 0 - 0 1/1.5
17/04 - 19:00 Freiburg II 1 - 0 Pirmasens 0 - 0 1
17/04 - 19:00 FSV Frankfurt 1 - 2 RW Koblenz 1 - 2 0/0.5
17/04 - 19:00 Grossaspach 1 - 4 Schott Mainz 0 - 1 1/1.5
17/04 - 19:00 Hoffenheim II 2 - 2 Giessen 2 - 0 0
17/04 - 19:00 Mainz II 2 - 1 Kassel 2 - 0 0
17/04 - 19:00 Offenbach 1 - 1 Stuttgart II 0 - 0 0.5/1
17/04 - 19:00 Steinbach Haiger 4 - 0 Alzenau 1 - 0 1
17/04 - 19:00 Walldorf 1 - 4 Elversberg 0 - 1 1/1.5
GERMANY: Bundesliga Women
17/04 - 23:30 Bayern Munich W 2 - 3 Hoffenheim W 2 - 0 1.5
GERMANY: 2. Bundesliga Women
17/04 - 20:00 Hoffenheim 2 W 2 - 1 Wurzburger Kickers W 2 - 0 1
GHANA: Premier League
17/04 - 22:00 Elmina Sharks 1 - 0 WAFA 0 - 0 0
17/04 - 22:00 King Faisal 0 - 0 Ashanti 0 - 0
GIBRALTAR: National League - Championship Group
17/04 - 21:00 Europa FC 3 - 0 Lynx 0 - 0 2
17/04 - 23:30 St Josephs 1 - 0 Lions Gibraltar 0 - 0
18/04 - 01:30 Lincoln Red Imps 5 - 1 Mons Calpe 2 - 0
GREECE: Super League - Relegation Group
17/04 - 19:00 OFI Crete 1 - 1 Atromitos 0 - 0 0/0.5
17/04 - 21:15 Panetolikos 1 - 0 Smyrnis 0 - 0 0/0.5
17/04 - 23:30 Volos 1 - 1 Giannina 1 - 1 0
GREECE: Super League 2
17/04 - 18:45 Diagoras 2 - 0 AO Trikala 1 - 0 1/1.5
17/04 - 18:45 Levadiakos 1 - 2 Ionikos 1 - 0 0/0.5
17/04 - 18:45 O.F. Ierapetra 1 - 2 Xanthi FC 1 - 0 1/1.5
GREECE: Football League
17/04 - 16:00 Kalamata 0 - 0 Niki Volos 0 - 0 0
GREECE: Gamma Ethniki - Group 7
17/04 - 20:30 Aris Skalas 1 - 1 Pangytheatikos 1 - 0
GREECE: Gamma Ethniki - Group 10
17/04 - 20:30 Neos Asteras Rethymno 1 - 2 Atsalenios 0 - 1 0
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura
18/04 - 01:00 Iztapa 4 - 0 Sacachispas 1 - 0 0.5/1
18/04 - 04:00 Santa Lucia 1 - 1 Coban Imperial 1 - 0 0
18/04 - 07:00 Comunicaciones 3 - 0 Sanarate 1 - 0 1/1.5
GUINEA: Ligue 1
17/04 - 21:30 Wakriya 4 - 1 SOAR 0 - 0
HAITI: Championnat National - Serie de Cloture
18/04 - 04:00 Cosmopolites 0 - 3 Fica 0 - 0 1
HONDURAS: Liga Nacional - Clausura - 1st Phase
18/04 - 04:15 เรอัล โซเซียดาด 1 - 1 Marathon 1 - 1 0/0.5
18/04 - 05:00 UPNFM 0 - 0 Platense 0 - 0 0/0.5
18/04 - 06:00 Real de Minas 2 - 2 Vida 1 - 1 0/0.5
18/04 - 08:15 Honduras Progreso 0 - 5 Olimpia 0 - 3 3.5
18/04 - 09:00 Motagua 1 - 0 Real Espana 0 - 0 0.5
HONG KONG: Premier League
17/04 - 14:00 Eastern AA 3 - 2 Lee Man Warriors 0 - 2 1
HUNGARY: OTP Bank Liga
17/04 - 19:45 Ujpest 3 - 0 Mezokovesd-Zsory 2 - 0 0/0.5
17/04 - 22:00 Kisvarda 0 - 0 เฟเรนซ์วารอส 0 - 0 1
18/04 - 00:30 Paks 1 - 1 Zalaegerszegi (Hun) 0 - 1 0.5
HUNGARY: NB I Women
17/04 - 21:00 DVTK W 4 - 0 Kelen W 0 - 0 3
17/04 - 21:00 MTK Hungaria W 3 - 0 Szent Mihaly W 3 - 0 2.5
IRAQ: Super League
17/04 - 20:00 Al-Qassim 1 - 1 Al Kahraba 0 - 0
17/04 - 20:00 Al Shorta 0 - 0 Naft Missan 0 - 0
17/04 - 20:00 Zakho 1 - 2 Naft Al-Basra 1 - 2
18/04 - 02:00 Erbil 0 - 1 Al Karkh 0 - 0
IRELAND: Premier Division
18/04 - 00:00 ดันดาล์ค 1 - 1 St. Patricks 0 - 0 0
18/04 - 00:00 Shamrock Rovers 2 - 1 Longford 0 - 1 1.5/2
18/04 - 00:00 Sligo Rovers 1 - 0 Finn Harps 0 - 0 0/0.5
IRELAND: National League Women
17/04 - 20:00 Bohemians WFC W 3 - 3 Cork City W 1 - 2 1
18/04 - 00:00 Dublin Waves W 2 - 1 Galway WFC W 1 - 0 1
18/04 - 00:00 Peamount W 2 - 1 Shelbourne W 2 - 0 0
ISRAEL: Ligat ha'Al - Championship Group
17/04 - 22:45 Maccabi Petah Tikva 0 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0 - 0 0.5
18/04 - 00:30 Maccabi Haifa 4 - 0 Kiryat Shmona 2 - 0 1/1.5
ISRAEL: Ligat ha'Al - Relegation Group
17/04 - 22:00 Netanya 0 - 1 Hapoel Tel Aviv 0 - 0 0
17/04 - 22:00 Sakhnin 3 - 0 Hapoel Kfar Saba 1 - 0 0/0.5
ISRAEL: Leumit League - Promotion Group
18/04 - 01:00 Hapoel Iksal Imad 1 - 1 Beitar Tel Aviv 1 - 0 0.5
ITALY: Serie B
17/04 - 19:00 เอ็มโปลี 4 - 2 เบรสชา 3 - 1 0.5/1
17/04 - 19:00 L.R. Vicenza 1 - 2 เลชเช 0 - 0 0.5
17/04 - 19:00 Monza 2 - 1 Cremonese 2 - 0 0
17/04 - 19:00 Pisa 3 - 0 Cosenza 0 - 0 0/0.5
17/04 - 19:00 Reggina 2 - 1 Reggiana 1 - 1 0.5
17/04 - 19:00 Salernitana 2 - 1 Venezia 0 - 1 0/0.5
17/04 - 21:00 Cittadella 1 - 0 คิเอโว่ 0 - 0 0/0.5
17/04 - 23:00 Pordenone 2 - 0 โฟรซิโนเน่ 2 - 0 0
ITALY: Serie C - Group B
17/04 - 22:30 Ravenna 0 - 3 Perugia 0 - 0 0.5/1
ITALY: Serie C - Group C
17/04 - 22:30 Vibonese 2 - 0 Avellino 1 - 0 0/0.5
ITALY: Serie D - Group D
17/04 - 20:00 Pro Livorno 0 - 1 Mezzolara 0 - 1 0
ITALY: Primavera 1
17/04 - 16:00 ยูเวนตุส U19 5 - 0 Ascoli U19 2 - 0 2
17/04 - 18:00 เอซี มิลาน U19 3 - 1 โตริโน่ U19 3 - 0 0/0.5
17/04 - 18:00 อตาลันต้า U19 1 - 1 โรม่า U19 0 - 1
17/04 - 20:00 สปาล U19 2 - 2 โบโลญญ่า U19 0 - 0 0/0.5
ITALY: Primavera 2
17/04 - 17:00 Entella U19 3 - 2 โฟรซิโนเน่ U19 2 - 0 0/0.5
17/04 - 19:00 Cremonese U19 2 - 3 อูดิเนเซ่ U19 1 - 2
17/04 - 19:30 คิเอโว่ U19 2 - 2 Monza U19 1 - 0 1.5
17/04 - 20:00 เบเนเวนโต้ U19 0 - 0 Salernitana U19 0 - 0
17/04 - 20:00 Cittadella U19 0 - 3 Venezia U19 0 - 1 0/0.5
17/04 - 20:00 Pescara U19 4 - 0 Reggina U19 1 - 0
17/04 - 20:00 Pisa U19 1 - 2 สเปเซีย U19 0 - 0
17/04 - 20:00 Pordenone U19 0 - 0 Vicenza U19 0 - 0
17/04 - 20:00 Reggiana U19 0 - 0 ปาร์มา U19 0 - 0
17/04 - 20:00 เวโรน่า U19 4 - 3 เบรสชา U19 1 - 1 1/1.5
17/04 - 20:30 เลชเช U19 2 - 0 Cosenza U19 1 - 0 0.5/1
ITALY: Serie A Women
17/04 - 17:30 Bari W 1 - 2 Inter W 1 - 0 1.5
17/04 - 17:30 Fiorentina W 1 - 2 AS Roma W 1 - 0 0/0.5
17/04 - 20:00 Empoli W 6 - 2 Florentia W 2 - 0 0/0.5
IVORY COAST: Ligue 1
17/04 - 22:30 ES Bafing 1 - 2 ASI d'Abengourou 1 - 0 0
18/04 - 01:00 Bassam 1 - 1 Africa Sports 1 - 0 0
JAPAN: J1 League
17/04 - 12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1 - 0 เอฟซี โตเกียว 0 - 0 0.5
17/04 - 12:00 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 1 คาชิวะ เรย์โซล 0 - 0 0/0.5
17/04 - 12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0 - 1 คาชิมะ แอนต์เลอส์ 0 - 1 0.5
17/04 - 12:00 โยโกฮามา 2 - 2 เวกัลตา เซนได 1 - 0 0/0.5
17/04 - 13:00 โชนัน เบลล์มาเร่ 0 - 0 วิสเซล โคเบะ 0 - 0 0/0.5
18/04 - 12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 0 1
JAPAN: J2 League
17/04 - 11:00 Blaublitz 0 - 0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 0 0.5
17/04 - 12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 0 0/0.5
17/04 - 12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 0 Tochigi 0 - 0 0
17/04 - 12:00 เกียวโต แซงก้า 6 - 1 Giravanz Kitakyushu 3 - 1 0.5/1
17/04 - 12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 0.5/1
17/04 - 12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 0 เธสปา คูซัทสึ 1 - 0 0/0.5
17/04 - 12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 3 มาชิดา เซลเวีย 0 - 1 0
17/04 - 12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 3 - 3 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 3 0/0.5
17/04 - 14:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 0 0
17/04 - 15:00 Ryukyu 2 - 0 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 0 0/0.5
18/04 - 11:00 Sagamihara 1 - 2 จูบิโล อิวาตะ 1 - 1 1
JAPAN: Nadeshiko League Women
17/04 - 11:00 Angeviolet Hiroshima W 0 - 0 FC Takatsuki Speranza W 0 - 0 0
17/04 - 11:00 Yamato Sylphid W 2 - 2 Orca Kamogawa W 2 - 0 0.5/1
18/04 - 11:00 Harima Albion W 0 - 1 Ehime W 0 - 0 0
18/04 - 11:00 Nittaidai W 1 - 0 C-Osaka W 0 - 0
18/04 - 12:00 NGU Nagoya W 0 - 2 Kunoichi W 0 - 2 1/1.5
18/04 - 12:00 Setagaya Sfida FC W 1 - 2 Yokohama FC Seagulls W 0 - 0 0
JORDAN: Premier League
18/04 - 02:30 Al Salt 3 - 2 อัล จาซีร่า อัมมาน 3 - 1 0
KAZAKHSTAN: First Division
17/04 - 15:00 Kyzylzhar Academy 1 - 1 Kairat Academy 0 - 0
17/04 - 16:00 Ekibastuz 1 - 3 FK Kyran 0 - 2 0.5/1
17/04 - 17:00 Baykonur Kyzylorda 3 - 0 Igilik 2 - 0 0/0.5
17/04 - 17:00 Lashyn Taraz 2 - 2 Okzhetpes 0 - 0 1
17/04 - 17:00 Shakhtar Bulat 0 - 1 Maqtaaral 0 - 0 1/1.5
17/04 - 18:00 Akademiya Ontustik 0 - 1 Aksu 0 - 1 0
KOSOVO: Superliga
17/04 - 20:00 Gjilani 0 - 2 KF Llapi 0 - 1 0/0.5
17/04 - 20:00 Prishtina 2 - 0 Arberia 2 - 0
KYRGYZSTAN: Premier Liga
17/04 - 17:30 Ilbirs 4 - 1 Kara Balta 1 - 0 0
LATVIA: Optibet Virsliga
17/04 - 19:00 Riga FC 4 - 0 BFC Daugavpils 3 - 0 2/2.5
LEBANON: Premier League - Losers stage
17/04 - 20:00 Bourj FC 1 - 0 Tripoli 1 - 0 0/0.5
17/04 - 20:00 Shabab El Bourj SC 4 - 0 Salam Zgharta 0 - 0
17/04 - 20:00 Tadamon 1 - 1 Al Ghazieh 0 - 1
LITHUANIA: A Lyga
17/04 - 17:00 FK Panevezys 4 - 2 Nevezis Kedainiai 2 - 1 2
17/04 - 19:00 Hegelmann Litauen 0 - 1 Banga 0 - 1 0/0.5
LITHUANIA: I Lyga
17/04 - 17:30 Riteriai 2 0 - 1 Siauliai FA 0 - 0 1.5/2
17/04 - 18:00 Babrungas 5 - 1 Neptunas 4 - 0 0
17/04 - 18:00 FK Minija 3 - 4 Kauno Zalgiris 2 0 - 2 1
17/04 - 22:00 Zalgiris 2 5 - 0 Atmosfera 3 - 0
LUXEMBOURG: National Division
17/04 - 21:00 เบนฟิก้า 5 - 0 Victoria Rosport 1 - 0 0/0.5
17/04 - 23:00 Racing Luxembourg 0 - 2 Hostert 0 - 0 0/0.5
18/04 - 00:30 Jeunesse Esch 2 - 1 Rodange 1 - 0 0/0.5
MACAO: Elite League
17/04 - 18:00 Sporting Macau 1 - 4 เบนฟิก้า 0 - 2
17/04 - 20:00 Hang Sai 0 - 5 Cheng Fung 0 - 3 2
MALAWI: Super League
17/04 - 19:30 Ekwendeni Hammers 0 - 1 Big Bullets 0 - 0
17/04 - 19:30 Kamuzu Barracks 0 - 1 Moyale Barracks 0 - 0 0
17/04 - 19:30 Karonga United 3 - 0 Mighty Tigers 0 - 0
17/04 - 19:30 Red Lions 0 - 1 Silver 0 - 0
MALAYSIA: Super League
17/04 - 20:15 Sabah 4 - 0 UiTM 2 - 0 1
17/04 - 21:00 Perak 1 - 1 Kedah 0 - 0 0/0.5
MALAYSIA: Premier League
17/04 - 21:00 Skuad Projek 0 - 3 Kelantan United 0 - 1 2
17/04 - 21:00 Terengganu 2 4 - 3 Johor DT II 1 - 2 0
MALDIVES: Dhivehi Premier League
18/04 - 00:00 Super United Sports 1 - 5 United Victory 1 - 3 0
MAURITANIA: Ligue 1
18/04 - 04:15 Nouakchott King's 0 - 0 Madine Trarza 0 - 0 0
18/04 - 06:15 Inter Nouakchott 1 - 4 ASAC Concorde 0 - 0 1
MEXICO: Liga MX - Clausura
18/04 - 05:00 Atl. San Luis 1 - 4 Puebla 0 - 1 0/0.5
18/04 - 07:00 Guadalajara Chivas 2 - 0 Club Tijuana 0 - 0 0.5
18/04 - 09:05 Club America 1 - 1 Cruz Azul 1 - 0 0/0.5
MEXICO: Liga Premier Serie A - Play Offs
18/04 - 04:00 Cafetaleros de Chiapas 2 0 - 0 Alacranes de Durango 0 - 0
18/04 - 05:00 Gavilanes de Matamoros 0 - 0 Cruz Azul Hidalgo 0 - 0
18/04 - 07:00 Colima FC 2 - 2 Inter Playa Del Carmen 0 - 0
MEXICO: Liga MX Women - Clausura
17/04 - 22:00 Atlas W 3 - 1 Necaxa W 0 - 0 1.5/2
17/04 - 22:00 Mazatlan FC W 0 - 2 Pachuca W 0 - 0 0.5/1
18/04 - 00:00 U.N.A.M.- Pumas W 3 - 2 Queretaro W 2 - 1 0/0.5
MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga
17/04 - 19:00 Jezero 1 - 0 Decic 1 - 0 0/0.5
17/04 - 19:00 Rudar 0 - 1 Zeta 0 - 0 0/0.5
17/04 - 21:00 OFK Petrovac 0 - 0 Titograd 0 - 0 0/0.5
17/04 - 22:00 Iskra 0 - 0 Sutjeska 0 - 0 0.5/1
17/04 - 23:00 Buducnost 1 - 2 FK Podgorica 0 - 1 0/0.5
MOROCCO: Botola Pro
18/04 - 05:00 FUS Rabat 1 - 2 Renaissance Zemamra 1 - 1 0/0.5
18/04 - 05:00 Olympique de Safi 2 - 1 Rapide Oued Zem 2 - 1 0/0.5
MOROCCO: Botola 2
18/04 - 05:00 Dcheira 1 - 2 Salmi 0 - 0
18/04 - 05:00 Kawkab Marrakech 1 - 1 Chabab Benguerir 0 - 0
18/04 - 05:00 Wydad Fes 1 - 0 RAC Casablanca 1 - 0
NETHERLANDS: Eerste Divisie
18/04 - 01:00 เฮด อีเกิ้ลส์ 3 - 0 อัลเมเร่ ซิตี้ 1 - 0 0/0.5
NETHERLANDS: KNVB Beker Women
17/04 - 21:30 Twente W 2 - 3 Den Haag W 1 - 1 1.5
NICARAGUA: Liga Primera - Clausura
18/04 - 08:00 Diriangen 1 - 1 Ferretti 1 - 0 1.5
18/04 - 08:00 Ocotal 1 - 1 Real Madriz 0 - 1 0/0.5
NICARAGUA: Liga Primera U20 - Clausura
18/04 - 04:00 Managua FC U20 5 - 1 Juventus Managua U20 1 - 0 0.5/1
18/04 - 05:00 Diriangen U20 1 - 1 Ferretti U20 0 - 0 0
18/04 - 05:00 Ocotal U20 3 - 0 Real Madriz U20 1 - 0 0
NIGERIA: NNL
17/04 - 22:00 El Kanemi - Taraba
17/04 - 22:00 Niger Tornadoes - ABS
17/04 - 22:00 Road Safety - Kogi
17/04 - 22:00 Shekarau - Kebbi
NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership
17/04 - 23:30 Linfield 2 - 1 Ballymena 1 - 1 1/1.5
17/04 - 23:30 Portadown 1 - 2 Cliftonville 1 - 2 1/1.5
NORTH MACEDONIA: 1. MFL
17/04 - 18:00 Renova 2 - 1 Sileks 2 - 0 0
NORTH MACEDONIA: 2. MFL
17/04 - 18:00 Bregalnica Stip 5 - 1 Rosoman 83 4 - 1
17/04 - 18:00 Kadino Skopje 2 - 1 Drita 0 - 1 0
17/04 - 18:00 KF Gostivar 1 - 1 Ohrid 1 - 0
17/04 - 18:00 Kit Go Pehchevo 1 - 0 Kozuv Gevgelija 1 - 0
17/04 - 18:00 Sasa 2 - 1 Pobeda 1 - 0
17/04 - 18:00 Sloga Vinica 1 - 1 Plackovica 1 - 1
17/04 - 18:00 Tikves 3 - 0 Osogovo 1 - 0 0
17/04 - 18:00 Veleshta 3 - 2 FK Korab 0 - 1 0
17/04 - 18:00 Vellazerimi 0 - 1 Teteks 0 - 0
PANAMA: LPF - Apertura
18/04 - 06:00 Alianza 2 - 3 Herrera 1 - 0 0/0.5
PARAGUAY: Primera Division - Apertura
18/04 - 04:45 Nacional Asuncion 1 - 0 Sp. Luqueno 0 - 0 0.5
18/04 - 07:00 ริเวอร์เพลท 0 - 2 Sol de America 0 - 2 0
PARAGUAY: Division Intermedia
17/04 - 21:00 3 de Febrero 2 - 2 Dep. Capiata 2 - 2
17/04 - 21:00 Guarani de Trinidad 0 - 0 Fernando de la Mora 0 - 0
17/04 - 21:00 Rubio Nu 2 - 2 Sportivo Trinidense 0 - 1
POLAND: Ekstraklasa
17/04 - 20:00 Lechia Gdansk 2 - 2 Piast Gliwice 0 - 1 0
17/04 - 22:30 Rakow 3 - 1 เลช พอซนาน 2 - 0 0
18/04 - 01:00 Wisla 0 - 1 Warta Poznan 0 - 0 0/0.5
POLAND: Division 1
17/04 - 17:40 Leczna 0 - 0 Puszcza 0 - 0 0/0.5
17/04 - 20:00 R. Rzeszow 1 - 0 Stomil Olsztyn 0 - 0 0/0.5
17/04 - 21:00 Sandecja Nowy S. 3 - 1 Widzew Lodz 2 - 0 0/0.5
18/04 - 01:00 Termalica B-B. 0 - 0 Chrobry Glogow 0 - 0 1.5
POLAND: Division 2
17/04 - 20:00 Garbarnia 2 - 1 Ostroda 1 - 0 1.5
17/04 - 21:00 Elblag 3 - 1 Lech Poznan 2 1 - 1 0/0.5
17/04 - 21:00 Skra 0 - 1 Hutnik Krakow 0 - 0 0/0.5
17/04 - 21:00 Suwalki 4 - 1 Bytovia Bytow 2 - 1 0.5
POLAND: III Liga - Group I - Championship Group
17/04 - 19:00 Biala Piska 1 - 2 Grodzisk M. 0 - 0 0
17/04 - 19:00 Jagiellonia II 1 - 2 Swit 0 - 0 0
17/04 - 20:00 Skierniewice 2 - 3 Legia II 1 - 2 0/0.5
POLAND: III Liga - Group I - Relegation Group
17/04 - 18:00 Blonianka Blonie 3 - 0 Sokol Aleksandrow L. 0 - 0 0/0.5
17/04 - 19:00 KS Kutno 1 - 2 Pelikan 1 - 1 0
17/04 - 20:00 Radomsko 4 - 0 W. Mazowieckie 1 - 0 0
17/04 - 20:00 Zambrow 4 - 2 T. Mazowiecki 1 - 1 0
17/04 - 21:00 Wasilkow 2 - 0 Huragan Morag 1 - 0 0.5/1
17/04 - 22:00 Bron Radom 3 - 0 Concordia Elblag 0 - 0 0/0.5
POLAND: III Liga - Group II - Championship Group
17/04 - 16:00 Swit Skolwin 4 - 2 Pogon Szczecin II 2 - 1 1/1.5
17/04 - 19:00 Elana Torun 2 - 0 B. Gdynia 0 - 0 0/0.5
17/04 - 20:00 Starogard Gdanski 2 - 1 Przodkowo 1 - 0 0
17/04 - 21:00 Sroda 2 - 2 Stezyca 1 - 0 1/1.5
POLAND: III Liga - Group II - Relegation Group
17/04 - 18:00 Unia Swarzedz 3 - 0 Mieszko 2 - 0 2
17/04 - 19:00 Chemik Police 0 - 1 Unia Janikowo 0 - 0 0
17/04 - 19:00 Swinoujscie 1 - 0 Pomorzanin Torun 0 - 0 0
17/04 - 20:00 Gornik Konin 1 - 4 Baltyk Koszalin 0 - 0 0
17/04 - 21:00 Gryf Wejherowo 1 - 0 Jarocin 0 - 0 0
17/04 - 22:00 Kotwica Kolobrzeg 1 - 2 Kleczew 1 - 1 0
17/04 - 22:00 Nielba Wagrowiec 1 - 0 Gwardia Koszalin 1 - 0 0
POLAND: III Liga - Group III
17/04 - 19:00 Sleza Wroclaw 1 - 0 Warta Gorzow 1 - 0 1
17/04 - 20:00 Bielsko-Biala 3 - 2 Goczalkowice Zdroj 2 - 0
17/04 - 20:00 Zaglebie 2 0 - 1 Ruch Chorzow 0 - 0 1.5
17/04 - 21:00 Polonia Bytom 5 - 3 Polonia Swidnica 2 - 0 2
17/04 - 21:30 Brzeg 2 - 1 Gwarek Tarnowskie Gory 2 - 1
17/04 - 21:30 Nysa 0 - 2 Pawlowice 0 - 2
17/04 - 21:30 Piast Zmigrod 2 - 2 Kluczbork 1 - 0 0/0.5
17/04 - 21:30 Zielona Gora 0 - 0 Gornik Z. 2 0 - 0 0/0.5
POLAND: III Liga - Group IV
17/04 - 18:00 Jutrzenka Giebultow 2 - 4 Biala Podlaska 1 - 3 0.5/1
17/04 - 21:00 Siarka Tarnobrzeg 2 - 1 Sokol Sieniawa 1 - 0
17/04 - 21:30 Wolka Pelkinska 0 - 0 Ostrowiec Swietokrzyski 0 - 0
17/04 - 22:00 Podhale Nowy Targ 1 - 1 Stal Krasnik 1 - 0 0.5/1
POLAND: Central Youth League
17/04 - 17:00 Escola Warszawa U18 0 - 0 Gwarek Zabrze U18 0 - 0
17/04 - 17:00 Gornik Z. U18 0 - 0 Lechia Gdansk U18 0 - 0
17/04 - 17:00 Hutnik Krakow U18 0 - 0 Arka Gdynia U18 0 - 0
17/04 - 17:00 Legia U18 0 - 0 Slask U18 0 - 0
17/04 - 17:00 Pogon Szczecin U18 0 - 0 Jagiellonia U18 0 - 0
17/04 - 17:00 UKS SMS Lodz U18 0 - 0 Cracovia U18 0 - 0
POLAND: Ekstraliga Women
17/04 - 17:00 Olimpia Szczecin W 1 - 2 UKS SMS Lodz W 1 - 0 1.5/2
17/04 - 17:15 Czarni Sosnowiec W 1 - 3 Medyk Konin W 0 - 0 2
17/04 - 18:00 GKS Katowice W 2 - 1 Slask Wroclaw W 1 - 1 0.5/1
17/04 - 18:30 Biedrzychowice W 2 - 3 ROW Rybnik W 0 - 2
PORTUGAL: Primeira Liga
17/04 - 21:30 Moreirense 2 - 3 Tondela 2 - 3 0
17/04 - 21:30 Vitoria Guimaraes 1 - 0 Santa Clara 1 - 0 0
18/04 - 00:00 เบเลเนนส์ 2 - 0 Maritimo 1 - 0 0/0.5
18/04 - 00:00 เบนฟิก้า 1 - 2 Gil Vicente 0 - 1 1.5/2
18/04 - 02:30 Rio Ave 0 - 0 บราก้า 0 - 0 1
PORTUGAL: Liga Portugal 2
17/04 - 17:00 Feirense 1 - 0 Varzim 1 - 0 0.5
QATAR: QFA Cup
18/04 - 02:00 Al Arabi 2 - 3 Shamal 2 - 2 0
18/04 - 02:00 Al-Waab 1 - 2 Lusail 0 - 2 0/0.5
ROMANIA: Liga 1 - Championship Group
18/04 - 00:30 Univ. Craiova 0 - 0 Sepsi Sf. Gheorghe 0 - 0 0.5
ROMANIA: Liga 1 - Relegation Group
17/04 - 19:00 Chindia Targoviste 2 - 0 FC Hermannstadt 1 - 0 0
17/04 - 21:30 Gaz Metan Medias 1 - 1 FC Voluntari 1 - 1 0
ROMANIA: Liga 2 - Relegation Group
17/04 - 15:00 Aerostar 1 - 5 Viitorul Tg. Jiu 1 - 3 0.5/1
17/04 - 15:00 CSM Resita 2 - 0 Concordia 0 - 0 0/0.5
17/04 - 15:00 F. Constanta 3 - 1 Comuna Recea 2 - 0 0.5/1
17/04 - 15:00 Metaloglobus Bucharest 1 - 0 CSM Slatina 0 - 0 0.5
17/04 - 16:30 Petrolul 1 - 1 Gloria Buzau 0 - 1 0.5/1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 1
17/04 - 21:00 Bradu Borca 0 - 3 Miroslava 0 - 1
17/04 - 21:00 Dante Botosani 4 - 0 Pascani 2 - 0
17/04 - 21:00 Husana Husi 3 - 1 Ceahlaul 1 - 0 1
17/04 - 21:00 Somuz Falticeni 1 - 2 Bucovina Radauti 0 - 0 1
17/04 - 21:00 Vaslui 0 - 1 Foresta Suceava 0 - 1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2
17/04 - 18:00 Avantul Valea Marului 0 - 2 CSM Focsani 0 - 2
17/04 - 21:00 Chiscani 1 - 3 CSM Bacau 0 - 1
17/04 - 21:00 Liesti 1 - 1 Viitorul Ianca 0 - 1
17/04 - 21:00 Otelul 1 - 2 Braila 1 - 1
17/04 - 21:00 Ramnicu Sarat 3 - 1 Faurei 1 - 1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3
17/04 - 19:00 FC Viitorul 2 1 - 1 Afumati 1 - 0 1
17/04 - 19:00 Inainte Modelu 1 - 2 Axiopolis Cernavoda 0 - 0
17/04 - 21:00 Oltenita 3 - 4 Agricola Borcea 0 - 3
17/04 - 21:00 Recolta Gh. Doja 0 - 1 Gloria Albesti 0 - 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4
17/04 - 21:00 Progresul Spartac 3 - 0 Metalul Buzau 0 - 0 0
17/04 - 21:00 Steaua Bucuresti 2 - 0 Rapid Bucuresti 2 0 - 0
17/04 - 21:00 Voluntari 2 4 - 1 Concordia 2 3 - 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5
17/04 - 18:00 Targu Secuiesc 1 - 0 Kids Tampa Brasov 1 - 0
17/04 - 21:00 CS Blejoi 1 - 4 SR Brasov 0 - 3 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6
17/04 - 20:00 Univ. Craiova 2 0 - 2 Vedita Colonesti 0 - 0
17/04 - 21:00 Petrolul Potcoava 0 - 1 FC Pucioasa 0 - 1 0
17/04 - 21:00 Sporting Rosiori 3 - 2 Filiasi 1 - 1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7
17/04 - 21:00 Horezu 3 - 3 CSM Deva 1 - 1
17/04 - 21:00 Jiul Petrosani 0 - 1 Viitorul Selimbar 0 - 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8
17/04 - 21:00 Avantul Periam 4 - 1 Fortuna Becicherecu Mic 2 - 0
17/04 - 21:00 Progresul Pecica 1 - 0 Ghiroda 1 - 0 0
17/04 - 21:00 Teuz Cermei 1 - 2 Progresul Ezeris 1 - 1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9
17/04 - 21:00 Cugir 0 - 1 CS Hunedoara 0 - 1
17/04 - 21:00 Sanatatea Cluj 3 - 3 Ariesul Turda 2 - 1 0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10
17/04 - 21:00 Bistrita 0 - 0 Baia Mare 0 - 0
17/04 - 21:00 CSM Satu Mare 5 - 0 Luceafarul Oradea 3 - 0
17/04 - 21:00 Sanmartin 1 - 0 1910 Oradea 0 - 0 1
17/04 - 21:00 Simleul Silvaniei 1 - 0 Zalau 1 - 0
17/04 - 21:00 Somcuta Mare 0 - 0 Somesul Dej 0 - 0
RUSSIA: Premier League
17/04 - 18:00 Akhmat Grozny 3 - 1 Khimki 2 - 0 0.5
17/04 - 20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 4 - 1 FK Rostov 2 - 1 0.5
17/04 - 20:30 R. Volgograd 0 - 3 Dynamo Moscow 0 - 0 0.5/1
17/04 - 23:00 คราสโนดาร์ 2 - 2 เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก 1 - 0 1
RUSSIA: FNL
17/04 - 16:00 Tomsk 0 - 0 Veles Moscow 0 - 0 0.5/1
17/04 - 17:00 Yenisey 1 - 2 Orenburg 1 - 1 1
17/04 - 18:00 FK Krylya Sovetov Samara 5 - 1 F. Voronezh 2 - 0 1
17/04 - 18:00 Omsk 0 - 1 Baltika 0 - 0 0.5
17/04 - 18:00 Spartak Moscow 2 2 - 0 Volgar-Astrakhan 2 - 0 0.5
17/04 - 19:00 Chertanovo M. 0 - 4 SKA Khabarovsk 0 - 3 0.5/1
17/04 - 19:00 Tekstilshtik 0 - 0 Shinnik Yaroslavl 0 - 0 0.5
17/04 - 20:00 D. Bryansk 2 - 1 Krasnodar 2 0 - 0 0
17/04 - 20:00 Neftekhimik 3 - 2 Akron Togliatti 2 - 0 0.5
17/04 - 20:00 Nizhny Novgorod 2 - 0 FK Chayka 1 - 0 0.5/1
17/04 - 21:00 Alania Vladikavkaz 1 - 1 Torpedo Moscow 1 - 0 0/0.5
RUSSIA: PFL - Group 2
17/04 - 13:00 Chita 0 - 2 Zvezda St. Peterburg 0 - 0 0.5/1
17/04 - 17:00 Kolomna 1 - 1 Leningradets 1 - 0 2
17/04 - 18:00 Znamya Truda 1 - 1 Dynamo Moscow 2 1 - 1 0.5/1
17/04 - 19:00 Zenit Irkutsk 0 - 0 Zenit 2 0 - 0
17/04 - 20:00 Murom 0 - 2 Olimp-Dolgoprudny 0 - 1 1.5
17/04 - 21:00 Luki-Energiya 2 - 1 Vladimir 2 - 0 1
17/04 - 21:00 Smolensk 0 - 2 Rodina Moscow 0 - 0 1
RUSSIA: PFL - Group 4
17/04 - 17:00 Dynamo Barnaul 1 - 0 Volna Nizhegorodskaya 0 - 0 0/0.5
17/04 - 17:00 FK Novosibirsk 3 - 1 Ulyanovsk 0 - 0 0/0.5
RUSSIA: Supreme Division Women
17/04 - 19:00 Ryazan W 4 - 1 FK Rostov W 1 - 1 0/0.5
17/04 - 22:30 Zenit W 3 - 0 Rubin Kazan W 2 - 0 3.5/4
SAN MARINO: Campionato Sammarinese
17/04 - 20:00 Cailungo 1 - 1 Pennarossa 0 - 0
17/04 - 20:00 Cosmos 2 - 5 Juvenes/Dogana 1 - 4
17/04 - 20:00 Folgore 2 - 1 Fiorentino 1 - 0
17/04 - 20:00 Tre Penne 4 - 3 Domagnano 2 - 1
SAUDI ARABIA: Saudi Professional League
18/04 - 01:35 Al-Fateh 1 - 1 Damac 1 - 0 0
18/04 - 02:10 Al Wehda 0 - 1 Al-Ettifaq 0 - 0 0
SCOTLAND: Championship
17/04 - 18:00 Alloa 1 - 2 Raith 1 - 0 0.5/1
17/04 - 18:00 Arbroath 4 - 0 Ayr 3 - 0 0
17/04 - 18:00 Dunfermline 3 - 1 Queen of South 1 - 0 0
SCOTLAND: League One
17/04 - 18:00 Cove Rangers 2 - 0 Falkirk 1 - 0 0/0.5
17/04 - 18:00 East Fife 2 - 1 Peterhead 0 - 1 0/0.5
SCOTLAND: League Two
17/04 - 18:00 Annan 3 - 0 Brechin 3 - 0 0.5
17/04 - 18:00 Cowdenbeath 1 - 5 Stirling 1 - 3 1
17/04 - 18:00 Edinburgh City 2 - 3 Queen's Park 0 - 1 0.5/1
17/04 - 18:00 Elgin City 2 - 5 Albion Rovers 1 - 2 1
SCOTLAND: Scottish Cup
17/04 - 17:45 Kilmarnock 3 - 1 Montrose 2 - 0 1.5/2
17/04 - 23:30 Aberdeen 3 - 2 Livingston 0 - 1 0/0.5
17/04 - 23:30 St Johnstone 2 - 0 Clyde 2 - 0 2/2.5
SENEGAL: Ligue 1
18/04 - 00:00 Jaraaf 0 - 0 Mbour 0 - 0 0/0.5
18/04 - 00:00 Teungueth 2 - 1 Dakar SC 1 - 0 1.5
SERBIA: Super Liga
18/04 - 00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 - 1 Radnik 0 - 1 3
SERBIA: Prva Liga
17/04 - 21:00 Kabel Novi Sad 1 - 0 Zemun 0 - 0 1.5
17/04 - 21:00 Radnicki 1923 0 - 0 Borac 1926 0 - 0 1
17/04 - 21:00 Radnicki Pirot 2 - 1 Loznica 1 - 0 0/0.5
17/04 - 21:00 Sloga Kraljevo 0 - 0 Jagodina 0 - 0 0
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade
17/04 - 16:00 Sindjelic Beograd 2 - 0 Lokomotiva Beograd 0 - 0
17/04 - 21:00 Mladenovac 0 - 1 Polet Dorcol 0 - 1
17/04 - 21:00 Radnicki Beograd 5 - 1 Zvezdara 3 - 1
17/04 - 21:30 Studentski Grad 2 - 1 TEK Sloga 0 - 0
SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina
17/04 - 21:30 Becej 5 - 0 Vojvodina Perlez 0 - 0
17/04 - 21:30 Dinamo Pancevo 0 - 2 Hajduk 1912 0 - 1
17/04 - 21:30 Feniks 1995 1 - 0 Omladinac NB 0 - 0
17/04 - 21:30 Jedinstvo SP 3 - 0 Kozara BVS 0 - 0
17/04 - 21:30 Mladost GAT 2 - 0 Vrsac 0 - 0
17/04 - 21:30 Radnicki 1912 2 - 0 1. Maj Ruma 0 - 0
17/04 - 21:30 Radnicki Zrenjanin 0 - 0 Stari Grad 0 - 0
17/04 - 21:30 Sloboda NK 2 - 1 Sloga Conoplja 2 - 0
SERBIA: Srpska Liga - East
17/04 - 21:30 Dunav Prahovo 2 - 1 Car Konstantin 0 - 0
17/04 - 21:30 Paracin 3 - 1 Timocanin 0 - 0
17/04 - 21:30 Pcinja 4 - 1 Zupa 0 - 1
17/04 - 21:30 Sindelic 2 - 1 Morava Vladicin Han 0 - 0
17/04 - 21:30 Timok 3 - 0 Moravac 0 - 0
17/04 - 21:30 Trstenik 3 - 2 Rembas 0 - 0
SERBIA: Srpska Liga - West
17/04 - 21:00 Gruza 0 - 0 Sloboda 0 - 0
17/04 - 21:00 Macva Bogatic 2 - 1 Sloga Petrovac 1 - 0
17/04 - 21:00 Sloga Pozega 4 - 2 Susica 2 - 1
17/04 - 21:00 Smederevo 7 - 0 Bane Raska 3 - 0
17/04 - 21:00 Sumadija Arandjelovac 0 - 4 Tutin 0 - 0
17/04 - 21:00 Trepca 0 - 4 Jedinstvo U. 0 - 1
SINGAPORE: Premier League
17/04 - 19:30 Hougang 1 - 1 Young Lions 0 - 0 2
17/04 - 19:30 Tanjong Pagar 0 - 6 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 3 2/2.5
SLOVAKIA: Fortuna liga - Championship Group
17/04 - 20:30 Slovan Bratislava 1 - 2 สปาตัค เทอร์นาวา 0 - 1 1/1.5
17/04 - 22:00 Dun. Streda 2 - 0 เทรนซิน 2 - 0 1/1.5
SLOVAKIA: Fortuna liga - Relegation Group
17/04 - 20:30 Ruzomberok 1 - 0 Pohronie 0 - 0 0
17/04 - 22:00 Nitra 0 - 3 Senica 0 - 3 0/0.5
17/04 - 22:00 Sered 2 - 0 Michalovce 1 - 0 0
SLOVAKIA: 2. liga
17/04 - 16:00 Bardejov 2 - 1 Slovan Bratislava B 0 - 0 1/1.5
17/04 - 21:30 FC Kosice 5 - 0 Dubnica 1 - 0 1
17/04 - 21:30 Komarno 2 - 1 Trebisov 0 - 0 0/0.5
17/04 - 21:30 L. Mikulas 1 - 1 Podbrezova 0 - 1 0/0.5
17/04 - 21:30 Poprad 1 - 6 Zilina B 0 - 4 2/2.5
17/04 - 21:30 Puchov 1 - 1 Skalica 0 - 0 0.5/1
SLOVENIA: Prva liga
17/04 - 20:00 Bravo 2 - 2 Domzale 1 - 0 0.5
17/04 - 22:15 ND Gorica 0 - 1 O. Ljubljana 0 - 0 0.5/1
18/04 - 01:00 Koper 1 - 0 Tabor Sezana 0 - 0 0
SOUTH AFRICA: GladAfrica Championship
17/04 - 20:00 Cape Town Spurs 1 - 2 Bizana Pondo Chiefs 1 - 0
17/04 - 20:00 Free State Stars 3 - 0 JDR Stars 0 - 0
17/04 - 20:00 TS Sporting 3 - 0 Pretoria U. 1 - 0
17/04 - 20:00 Uthongathi 2 - 1 Richards Bay 1 - 0
SOUTH AFRICA: Diski Challenge
17/04 - 14:30 Supersport Utd U23 1 - 2 TS Galaxy U23 1 - 1
17/04 - 15:00 Baroka U23 4 - 0 Tshakhuma U23 0 - 0
17/04 - 15:00 Cape Town City U23 1 - 4 Stellenbosch U23 1 - 2
17/04 - 15:00 Golden Arrows U23 3 - 5 Maritzburg Utd U23 1 - 3
17/04 - 17:00 Orlando Pirates U23 2 - 1 Bloem Celtic U23 2 - 1 1.5
SOUTH AFRICA: Nedbank Cup
17/04 - 20:00 Pretoria Callies 0 - 1 Chippa Utd. 0 - 0 0.5
SOUTH KOREA: K League 1
17/04 - 12:00 Suwon City 2 - 1 Gangwon 0 - 1 0/0.5
17/04 - 14:30 Incheon 0 - 3 Jeju Utd 0 - 1 0.5
17/04 - 14:30 เอฟซี โซล 0 - 1 Daegu 0 - 1 0/0.5
17/04 - 17:00 Gwangju FC 0 - 1 Pohang 0 - 0 0.5
18/04 - 12:00 ซูวอน ซัมซุง 3 - 0 วุลซาน ฮุนได 1 - 0 0.5
SOUTH KOREA: K League 2
17/04 - 11:30 Daejeon 2 - 1 Seoul E. 0 - 0 0/0.5
17/04 - 14:00 Bucheon FC 1995 0 - 1 Ansan Greeners 0 - 0 0/0.5
17/04 - 16:30 Gyeongnam 1 - 2 Busan 0 - 1 0
18/04 - 11:30 Anyang 2 - 1 Asan 1 - 0 0
SOUTH KOREA: K3 League
17/04 - 13:00 Gimpo C. 1 - 2 Busan Kyotong 0 - 1 0
17/04 - 13:00 Gyeongju KHNP 1 - 1 Daejeon Korail 1 - 1 0/0.5
17/04 - 13:00 Mokpo City 2 - 1 Cheonan City 1 - 1 0/0.5
17/04 - 13:00 Ulsan Citizen 2 - 0 Yangju 2 - 0 0/0.5
18/04 - 12:00 Hwaseong 1 - 0 Pyeongtaek Citizen 0 - 0 2
SPAIN: LaLiga2
17/04 - 19:00 ซีดี ลูโก 1 - 3 เอดี อัลคอลคอน 0 - 1 0/0.5
17/04 - 21:00 Castellon 1 - 0 มายอร์ก้า 1 - 0 0.5/1
17/04 - 23:15 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0 - 1 เรอัล โอเบียโด 0 - 1 0
17/04 - 23:15 ลาส ปัลมาส 1 - 1 มาลาก้า 0 - 0 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 1 - Promotion Group
17/04 - 21:00 Unionistas 3 - 1 Valladolid Promesas 2 - 1 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 1 - Relegation Group
17/04 - 22:00 Coruxo FC 4 - 0 R. Oviedo B 1 - 0 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 1 - Second stage
17/04 - 22:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 2 - 0 Marino de Luanco 2 - 0 0.5/1
SPAIN: Segunda Division B - Group 2 - Promotion Group
17/04 - 20:45 Ath Bilbao B 2 - 0 SD Logrones 1 - 0 0.5/1
17/04 - 21:30 Amorebieta 0 - 0 Calahorra 0 - 0 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 2 - Relegation Group
17/04 - 23:00 เลโยอา 1 - 0 Izarra 1 - 0 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 2 - Second stage
17/04 - 23:30 Laredo 2 - 0 Tarazona 1 - 0 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 3 - Relegation Group
18/04 - 00:00 L Hospitalet 0 - 1 Atzeneta 0 - 1 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 4 - Relegation Group
17/04 - 18:00 Las Palmas B 0 - 1 El Ejido 0 - 0 0/0.5
18/04 - 00:00 CD Marino 1 - 2 Yeclano 1 - 1 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 5 - Promotion Group
17/04 - 23:00 Real Madrid B 2 - 2 CF Talavera 0 - 0 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 5 - Second stage
17/04 - 22:00 ราโย่ มาจาดาฮอนด้า 0 - 2 วิลล่าโนเวนเซ่ 0 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 1 - Second stage
17/04 - 23:00 Racing Club Villalbes 0 - 1 Estradense 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Relegation Group
17/04 - 22:00 Ribamontan al Mar 1 - 1 Solares 1 - 1
17/04 - 23:30 Bezana 2 - 1 Torina 0 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Second stage
17/04 - 22:00 Atletico Albericia 2 - 0 Selaya 2 - 0 0
17/04 - 22:00 UD Samano 1 - 0 UC Cartes 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Promotion Group
17/04 - 20:30 CD Vitoria 1 - 2 Real Sociedad C 1 - 1
17/04 - 22:00 Pasaia 1 - 2 Sestao 1 - 0
17/04 - 22:30 Urduliz 1 - 2 Gernika 0 - 1
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
17/04 - 21:00 Sodupe 0 - 2 Aurrera Ondarroa 0 - 1
17/04 - 21:30 Lagun Onak 3 - 0 Urgatzi 0 - 0
17/04 - 21:30 Santurtzi 0 - 0 Somorrostro 0 - 0
17/04 - 23:15 Durango 1 - 1 Balmaseda 1 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Second stage
17/04 - 20:30 San Ignacio 0 - 1 Beasain 0 - 0
17/04 - 21:30 Anaitasuna FT 2 - 0 SD Deusto 2 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 6 - Promotion Group
18/04 - 00:00 โรด้า เจซี 1 - 2 CF Intercity 1 - 0 1
18/04 - 00:00 Saguntino 1 - 0 Ilicitano 1 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 6 - Relegation Group
17/04 - 23:00 Acero 2 - 2 Crevillente 1 - 1 0
18/04 - 00:30 Vilamarxant 2 - 2 Novelda CF 2 - 1 0
SPAIN: Tercera Division - Group 8 - Promotion Group
17/04 - 22:00 Leonesa B 0 - 1 Burgos Promesas 0 - 0
17/04 - 23:00 Atl. Astorga 4 - 0 Numancia B 3 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 8 - Relegation Group
17/04 - 21:30 Penaranda 0 - 2 Almazan 0 - 1 1
17/04 - 22:00 Salamanca B 0 - 0 La Granja 0 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 8 - Second stage
17/04 - 22:00 Atl. Tordesillas 0 - 1 Real Avila 0 - 1
17/04 - 22:30 La Virgen 0 - 5 Arandina 0 - 3 0
SPAIN: Tercera Division - Group 9 - Relegation Group
17/04 - 17:45 Jaen 1 - 0 Melilla CD 0 - 0 1.5
SPAIN: Tercera Division - Group 11 - Promotion Group
17/04 - 22:00 Andratx 2 - 1 Sant Jordi 1 - 0 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 11 - Relegation Group
17/04 - 23:00 Genova 3 - 1 Llosetense 2 - 1 0
SPAIN: Tercera Division - Group 11 - Second stage
17/04 - 17:00 Portmany 1 - 2 Santanyi 0 - 0 1
17/04 - 21:15 Manacor 2 - 1 San Rafael 1 - 0
17/04 - 23:30 Collerense 1 - 3 Mallorca B 0 - 0 1.5
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Promotion Group
17/04 - 22:00 CD Ardoi 2 - 0 Valle Egues 0 - 0 0
17/04 - 22:00 เปน่า สปอร์ต 3 - 2 Beti Kozkor 1 - 1 0
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Relegation Group
17/04 - 21:30 Bidezarra 3 - 1 CD River Ega 1 - 0 0
17/04 - 21:30 CD Baztan 0 - 6 Txantrea 0 - 4
17/04 - 21:30 Fontellas 1 - 2 CD Corellano 0 - 2
17/04 - 22:00 Lourdes 1 - 5 Beti Onak 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Second stage
17/04 - 22:00 CD Cantolagua 2 - 3 Pamplona 0 - 2
17/04 - 22:00 Cortes 2 - 0 Huarte 1 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
17/04 - 21:00 Comillas 3 - 0 CCD Alberite 1 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 18 - Relegation Group
17/04 - 23:00 Almagro 2 - 0 Madridejos 2 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 18 - Second stage
17/04 - 23:00 Ciudad Real 0 - 0 Guadalajara 0 - 0 1
SPAIN: Copa del Rey
18/04 - 02:30 แอธเลติก บิลเบา 0 - 4 บาร์เซโลน่า 0 - 0 1
SPAIN: Primera Division Women
17/04 - 16:00 Eibar W 2 - 5 Athletic Bilbao W 0 - 4 0/0.5
17/04 - 16:00 Espanyol W 2 - 2 Rayo Vallecano W 1 - 1 0/0.5
17/04 - 17:00 Barcelona W 9 - 0 Dep. La Coruna W 7 - 0 6
17/04 - 17:45 Real Sociedad W 3 - 1 EDF Logrono W 2 - 1 1.5
17/04 - 18:00 Granadilla Tenerife W 3 - 1 Santa Teresa W 3 - 0 1.5
17/04 - 19:00 Levante W 2 - 2 Huelva W 0 - 2 1
17/04 - 22:00 Valencia W 2 - 0 Madrid C. W 1 - 0 0.5/1
SWEDEN: Allsvenskan
17/04 - 20:00 Hammarby 2 - 0 Mjallby 1 - 0 0.5/1
SWEDEN: Superettan
17/04 - 18:00 AFC Eskilstuna 3 - 0 Akropolis 1 - 0 0/0.5
17/04 - 20:00 Brage 0 - 1 Falkenbergs 0 - 1 0
17/04 - 20:00 GAIS 1 - 0 Vasteras SK 0 - 0 0.5
17/04 - 22:00 Vasalunds 2 - 2 Trelleborgs 0 - 0 0.5
SWEDEN: Division 1 - Norra
17/04 - 18:00 Gefle 1 - 2 Dalkurd 1 - 0 0/0.5
17/04 - 18:00 Orebro Syr. 1 - 0 Hudiksvalls 0 - 0 0/0.5
17/04 - 21:00 IFK Lulea 0 - 2 Sandvikens 0 - 0 1
17/04 - 22:00 Brommapojkarna 2 - 0 Umea FC 0 - 0 1/1.5
SWEDEN: Division 1 - Södra
17/04 - 18:00 Assyriska IK 1 - 4 Vanersborgs IF 1 - 2 0
17/04 - 18:00 IFK Malmo 2 - 0 Lindome 1 - 0 0/0.5
17/04 - 18:00 Tvaakers 2 - 2 Qviding 2 - 1 0/0.5
17/04 - 20:00 Oskarshamns 5 - 1 Torns 2 - 0 0.5
17/04 - 21:00 Linkoping City 1 - 3 Utsiktens 0 - 2 1/1.5
17/04 - 21:00 Lunds 1 - 1 Atvidabergs 0 - 1 0/0.5
17/04 - 21:00 Skovde AIK 1 - 0 Osterlen FF 0 - 0 0
SWEDEN: Allsvenskan Women
17/04 - 18:00 Vaxjo DFF W 1 - 1 AIK W 0 - 0 0.5
17/04 - 20:00 Djurgarden W 1 - 0 Orebro W 1 - 0 0/0.5
SWEDEN: Elitettan Women
17/04 - 18:00 Borgeby W 2 - 3 Alvsjo W 1 - 0
17/04 - 19:00 Jitex W 3 - 0 Sundsvall W 2 - 0
17/04 - 19:00 Norrkoping W 0 - 0 Kalmar W 0 - 0
17/04 - 19:00 Umea W 7 - 1 Bollstanas W 1 - 1
17/04 - 20:00 Uppsala W 4 - 1 Lidkopings FK W 3 - 1
SWITZERLAND: Super League
17/04 - 23:15 เอฟซี ซิยง 2 - 2 ซูริค 1 - 1 0.5
18/04 - 01:30 St. Gallen 0 - 0 Luzern 0 - 0 0/0.5
SWITZERLAND: Challenge League
17/04 - 23:15 Grasshoppers 1 - 0 Wil 0 - 0 0.5
17/04 - 23:15 Kriens 0 - 1 Schaffhausen 0 - 0 0
SWITZERLAND: Promotion League
17/04 - 20:00 Black Stars 0 - 0 Sion II 0 - 0
17/04 - 20:00 Munsingen 0 - 2 Cham 0 - 1
17/04 - 21:00 Bavois 1 - 1 Basel II 1 - 1
17/04 - 21:00 Breitenrain 3 - 3 Bellinzona 2 - 0
17/04 - 21:00 Bruhl 0 - 0 Yverdon 0 - 0
17/04 - 21:00 Bruhl 1 - 1 YF Juventus 1 - 0 0/0.5
17/04 - 21:00 Koniz 0 - 0 Cham 0 - 0
17/04 - 21:00 Stade Nyonnais 0 - 3 Black Stars 0 - 1
17/04 - 21:00 YF Juventus 0 - 0 Rapperswil 0 - 0
17/04 - 21:00 Zurich II 0 - 4 Sion II 0 - 2 0/0.5
17/04 - 22:00 Etoile-Carouge 4 - 2 Koniz 1 - 2 0.5/1
17/04 - 22:30 Yverdon 3 - 0 Rapperswil 3 - 0 0.5/1
SWITZERLAND: Nationalliga A Women
17/04 - 21:00 Luzern W 1 - 2 Young Boys W 1 - 0
17/04 - 22:00 Servette Geneve FC W 1 - 2 Zurich W 1 - 0 0
17/04 - 23:00 FF Lugano 1976 W 0 - 1 St. Gallen W 0 - 1 1.5/2
TAIWAN: Mulan Football League Women
17/04 - 14:00 Taipei Bear W 0 - 0 New Taipei W 0 - 0 2
17/04 - 14:00 Taoyuan W 0 - 4 Hualien W 0 - 3 2
17/04 - 15:30 Kaohsiung W 0 - 2 Taichung Blue W 0 - 2 2.5
TAJIKISTAN: Vysshaya Liga
17/04 - 18:30 Dushanbe 83 1 - 0 Khatlon 1 - 0 0/0.5
17/04 - 18:30 Khujand 2 - 0 CSKA Pomir Dushanbe 1 - 0 1/1.5
TANZANIA: Ligi Kuu Bara
17/04 - 18:00 Coastal Union 2 - 1 Ruvu Shooting 1 - 1 0
17/04 - 20:00 Mtibwa Sugar 1 - 1 Kagera Sugar 1 - 1 0
17/04 - 23:00 Young Africans 1 - 0 Biashara Mara United 0 - 0 0.5/1
TOGO: Championnat National
17/04 - 21:00 Sara Sport 0 - 0 Binah 0 - 0
17/04 - 22:00 ASC Kara 7 - 0 Binah 2 - 0
TUNISIA: Ligue 2 - Promotion Group
17/04 - 19:30 CO Medenine 1 - 1 Hammam-Lif 1 - 1 0
17/04 - 19:30 Gafsa 2 - 1 ES Djerba 0 - 0 0
TURKEY: Super Lig
17/04 - 17:30 Denizlispor 2 - 3 บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์ 0 - 1 0
17/04 - 20:00 แทร็บซอนสปอร์ 1 - 1 Hatayspor 1 - 0 0/0.5
17/04 - 20:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1 - 0 อลันยาสปอร์ 0 - 0 0.5
17/04 - 23:00 เกิซเทเป้ 1 - 3 กาลาตาซาราย 1 - 2 0.5/1
TURKEY: 1. Lig
17/04 - 20:00 Keciorengucu 0 - 1 Tuzlaspor 0 - 1 0.5
17/04 - 23:00 Adana Demirspor 3 - 0 Giresunspor 3 - 0 0/0.5
UGANDA: Premier League
17/04 - 19:00 Express 1 - 1 Mbarara City 0 - 0 0.5/1
17/04 - 20:00 Busoga 2 - 1 Police 1 - 0 0.5/1
17/04 - 20:00 Myda 0 - 3 Bright Stars 0 - 1 0.5/1
17/04 - 20:00 UPDF 4 - 2 Kyetume 3 - 1 0.5/1
17/04 - 20:00 Wakiso Giants 2 - 0 Onduparaka FC 1 - 0 0
UKRAINE: Premier League
17/04 - 18:00 Minaj 3 - 1 Desna 2 - 0 1
17/04 - 21:00 วอร์สคลา 4 - 2 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3 - 0 0.5
17/04 - 23:30 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0 - 1 ดินาโม เคียฟ 0 - 1 0/0.5
UKRAINE: Persha Liga
17/04 - 20:00 Krystal 1 - 2 Kramatorsk 0 - 2 1
17/04 - 23:00 Metalist 1925 1 - 1 Volyn Lutsk 1 - 0 0
UKRAINE: Youth League
17/04 - 15:00 Kolos Kovalivka U21 6 - 4 Dnipro-1 U21 4 - 2
17/04 - 16:00 Mariupol U21 1 - 0 Olimpik Donetsk U21 1 - 0
17/04 - 18:00 Inhulets U21 1 - 5 Rukh Lviv U21 1 - 2
USA: MLS
18/04 - 01:00 Club de Foot Montreal 4 - 2 โตรอนโต้ เอฟซี 2 - 1 0/0.5
18/04 - 02:00 ออร์แลนโด้ ซิตี้ 0 - 0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0 - 0 0.5
18/04 - 05:00 ลอสแอนเจลิส 2 - 0 Austin FC 0 - 0 1/1.5
18/04 - 07:00 ดีซี ยูไนเต็ด 2 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 0.5/1
18/04 - 07:00 เอฟซี ดัลลัส 0 - 0 โคโลราโด้ ราปิดส์ 0 - 0 0/0.5
18/04 - 07:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 2 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ 0 - 0 0/0.5
18/04 - 07:30 ชิคาโก้ ไฟร์ 2 - 2 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2 - 2 0
18/04 - 07:30 แนชวิลล์ เอสซี 2 - 2 ซินซินเนติ 1 - 2 0.5
USA: USL League One
18/04 - 04:00 New England II 0 - 3 Richmond Kickers 0 - 2 1
18/04 - 06:00 Tormenta 0 - 1 Fort Lauderdale 0 - 1 0
VENEZUELA: Primera Division - First stage
18/04 - 03:00 Caracas 2 - 0 Universidad Central 1 - 0 1
18/04 - 05:30 Lara 1 - 2 Yaracuyanos 1 - 2 0.5/1
VIETNAM: V.League 1
17/04 - 17:00 Binh Dinh 0 - 1 Thanh Hoa 0 - 1 0/0.5
17/04 - 17:00 ซอง ลัม เหง อัน 0 - 2 Hong Linh Ha Tinh 0 - 1 0/0.5
17/04 - 19:15 Sai Gon FC 0 - 0 Hai Phong 0 - 0 0/0.5
VIETNAM: V.League 2
17/04 - 17:00 BHTS Quang Nam 5 - 2 Can Tho 2 - 1 0.5/1
17/04 - 18:00 Pho Hien 0 - 1 TTBD Phu Dong 0 - 0 0/0.5
WALES: Cymru Premier - Championship Group
17/04 - 23:15 Bala 5 - 2 Caernarfon 1 - 2 1
17/04 - 23:15 Connahs Q. 1 - 0 Barry 1 - 0 1/1.5
17/04 - 23:15 TNS 1 - 0 Penybont 0 - 0 2
WALES: Cymru Premier - Relegation Group
17/04 - 23:15 Druids 1 - 2 Cardiff Metropolitan 1 - 1 0.5
17/04 - 23:15 Newtown 5 - 1 Haverfordwest 3 - 0 0/0.5
WORLD: Club Friendly
17/04 - 18:00 โรเซนบอร์ก (Nor) 3 - 0 Raufoss (Nor) 1 - 0 1.5/2
17/04 - 19:00 Gnistan (Fin) 0 - 1 HIFK (Fin) 0 - 1
17/04 - 19:00 Jaro (Fin) 1 - 0 Ilves 2 (Fin) 1 - 0
17/04 - 19:00 Mjondalen (Nor) 5 - 2 Grorud (Nor) 0 - 0 1
17/04 - 19:00 Start (Nor) 2 - 3 Bryne (Nor) 1 - 1 0/0.5
17/04 - 19:30 โมลด์ (Nor) 2 - 1 Stjordals Blink (Nor) 2 - 1
17/04 - 20:00 Sogndal (Nor) 4 - 1 Brann (Nor) 4 - 1 0/0.5
17/04 - 20:30 Kristiansund (Nor) 0 - 3 Ranheim (Nor) 0 - 1 0/0.5
17/04 - 21:00 Inter Turku (Fin) 1 - 0 Mariehamn (Fin) 1 - 0 0.5/1
17/04 - 21:00 Odd (Nor) 0 - 0 Sandefjord (Nor) 0 - 0 0.5/1
17/04 - 21:00 SJK (Fin) 3 - 0 KPV Kokkola (Fin) 2 - 0
17/04 - 21:00 Viking (Nor) 1 - 1 Asane (Nor) 1 - 1 1
17/04 - 22:00 Jerv (Nor) 3 - 2 Sandnes (Nor) 2 - 0 0
17/04 - 22:30 HJK (Fin) 1 - 2 Lahti (Fin) 0 - 1 1.5/2
18/04 - 00:00 Indy Eleven (Usa) 3 - 0 Forward Madison (Usa) 0 - 0
18/04 - 00:00 New Mexico (Usa) 3 - 1 Tucson (Usa) 1 - 1
18/04 - 01:00 Greenville (Usa) 2 - 1 Charlotte Independ. (Usa) 0 - 0
18/04 - 01:00 Orange County SC (Usa) 1 - 3 LA Galaxy 2 (Usa) 0 - 0
18/04 - 02:00 FC Tulsa (Usa) 1 - 1 Austin Bold (Usa) 0 - 1
18/04 - 02:00 Louisville City (Usa) 2 - 0 Pittsburgh (Usa) 1 - 0
18/04 - 02:00 Union Omaha (Usa) 2 - 1 Sporting Kansas City 2 (Usa) 1 - 1
18/04 - 02:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (Usa) 4 - 1 Chattanooga Red Wolves (Usa) 3 - 1
18/04 - 03:00 El Paso (Usa) 0 - 0 เอฟซี ดัลลัส (Usa) 0 - 0
18/04 - 03:00 Phoenix Rising (Usa) 6 - 3 Colorado Springs (Usa) 1 - 3
WORLD: Club Friendly Women
17/04 - 18:00 Rosenborg W (Nor) 4 - 1 Kil/Hemne W (Nor) 4 - 1 0
17/04 - 19:00 Grimstad W (Nor) 1 - 2 Lyn W (Nor) 1 - 0
17/04 - 19:00 Ovrevoll Hosle W (Nor) 1 - 0 Fart W (Nor) 1 - 0
17/04 - 19:00 Roa W (Nor) 5 - 0 Honefoss W (Nor) 1 - 0
17/04 - 21:30 Valerenga W (Nor) 7 - 0 Grei W (Nor) 4 - 0

- บทความ -

คล็อปป์รับลิเวอร์พูลกดดันชิงพื้นที่ท็อปโฟร์

เจอร์เก้น คล็อปป์ กุนซือ ลิเวอร์พูล ยอมรับว่า "หงส์แดง" ตกอยู่ภายใต้ความกดดันในการคว้าสิทธิ์ไปเล่น แชมเปี้ยนส์ ลีก ฤดูกาลหน้า เนื่องจากพวกเขาต้องกอบกู้บางสิ่งที่เสียไปจากฤดูกาลอันยากลำบาก เจอร์เก้น คล็อปป์ ผู้จัดการทีม ลิเวอร์พูล กล่าวแบบยอมรับว่าทีมของตนอยู่ในช่วงกดดันเนื่องจากต้องทำผลงานกลับไปเล่น แชมเปี้ยนส์ ลีก อีกครั้งในซีซั่นหน้า ลิเวอร์พูล ...
อ่านเพิ่มเติม

อาจไปรุ่ง!ลินิเกอร์แนะนำเทรนท์เปลี่ยนตำแหน่ง

แกรี่ ลินิเกอร์ อดีตยอดหัวหอกชาวอังกฤษ ระบุ ในมุมมองของตนนั้น เทรนท์ อเล็กซานเดอร์-อาร์โนลด์ ฟูลแบ็ก ลิเวอร์พูล ควรจะหันไปเอาดีกับการเป็นมิดฟิลด์ได้แล้ว โดยเชื่อว่า อเล็กซานเดอร์-อาร์โนลด์ อาจไปรุ่งกับเรื่องดังกล่าวเหมือนอย่าง ฟิลิปป์ ลาห์ม, โยชัว คิมมิช หรือ ชูเอา กานเซโล่ ...
อ่านเพิ่มเติม

เรื่องอะไร?แมนยูครองที่1ในลีกใหญ่ยุโรป

ในฤดูกาล 2020-21 แมนฯ ยูไนเต็ด ถือเป็นทีมที่สามารถกอบโกยคะแนนจากเกมที่ตามหลังไปก่อนได้เยอะที่สุดหากเทียบกับ 5 ลีกใหญ่ยุโรป โดยทำได้ดีกว่า บาเยิร์น ถึง 6 แต้มเลยทีเดียว แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด สโมสรดังของศึก พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เป็นทีมที่เก็บแต้มจากเกมที่ตามหลังไปก่อนได้มากที่สุดใน 5 ลีกใหญ่ของทวีปยุโรปในซีซั่นนี้ ...
อ่านเพิ่มเติม

“อินซากี้” กุนซือลาซิโอ ติดโควิด-19

ซิโมเน่ อินซากี้ กุนซือ ลาซิโอ ถูกตรวจพบว่าติดเชื้อโควิด-19 หลังจากที่เข้ารับการตรวจแบบส่วนตัวพร้อมครอบครัว ซิโมเน่ อินซากี้ เทรนเนอร์ ลาซิโอ ถูกตรวจพบว่าติดเชื้อโควิด-19 ตามการยืนยันข่าวจากภรรยาของเขาเอง อินซากี้ วัย 45 ปี เพิ่งลงคุมทีมข้างสนามในเกมล่าสุดที่ทีม “อินทรีฟ้าขาว” เปิดบ้านเอาชนะสเปเซีย 2-1 ในศึกเซเรีย ...
อ่านเพิ่มเติม